Đồng Phục Fanwave - Áo trên mọi nẻo đường - áo trong các trận đấu . đăng kí trang 3.

MrBin

Thiên lý độc hành
Sửa thông tin áo

Bác Quẳng update giúp em 2 cái áo của em (MrBin) và MiBin từ cỡ M thành L nhé. Cả 2 áo đều bỏ số, chỉ in nick nhé.
Tks bác!

Bác Quẳng update giúp em 2 cái áo của em (MrBin) và MiBin từ cỡ M thành L nhé. Cả 2 áo đều bỏ số, chỉ in nick nhé.
Tks bác!
Hơ, dân tình cứ thay đổi xoành xoạch nhỉ. Quả này bắt đóng tiền phạt mới được :D Ok rùi nhé.

shhanoi

Member
Hơ, dân tình cứ thay đổi xoành xoạch nhỉ. Quả này bắt đóng tiền phạt mới được :D Ok rùi nhé.

Bác thông cảm cho chúng em trẻ người non dạ, thích đú đởn, có áo mới xúng xính nên đứa nào cũng tởn :d
bao h chốt lịch chốt áo bác cho cái thông báo cuối cùng để cả nhà cùng xem nhé

Comet

Trigger
3. Những ai chưa đóng xiền, vui lòng nhanh chóng hoàn tất để công tác đặt vs in áo được thực hiện. Tớ xin chốt đến hết thứ tư ngày 13/08/2011 nhé. Sáng thứ 5 sẽ đi đặt. (DS vs số lượng áo sẽ theo số lượng đã được đóng tiền).

Chắc là thứ tư ngày 13/07/2011 rồi :D chứ sang T8 thì lâu thiệt ^^

Hơ, lại nhầm à. Dạo này lẩm cẩm rùi :p Thôi thì chả chốt nữa nhá. Cứ khi nào có xiền là A đi đặt áo. Hy vọng lúc đấy danh sách đưa cho đối tác ko bị nhầm Nam sang Nữ :))

shilly_shally_jangkangta

Đi tìm bóng Núi
Luk ơi,
Tớ đã nhờ Tuấn càto chuyển nhượng phí áo của vc nhà tớ rồi nhá! Bác í đang xem phim rạp, mai sẽ đưa cho nhà Gà sớm :p
@Cà To: hơ hơ, sorry vì gọi điện đúng lúc cả rạp đang mất điện! (đang mất điện mà điện thoại tới thì chỗ bác...sáng trưng là có :D). Hi vọng là bác Cà chưa có hành động gì To tát :p

Shi

simona

Member
Hơ, lại nhầm à. Dạo này lẩm cẩm rùi :p Thôi thì chả chốt nữa nhá. Cứ khi nào có xiền là A đi đặt áo. Hy vọng lúc đấy danh sách đưa cho đối tác ko bị nhầm Nam sang Nữ :))

E đang mong bác nhầm đấy. E cả e Sim đang tranh nhau sô 00 đây hehe :D

Đã nhận lời với 2 vc Shy + a Dũng Yong0905 rồi. Sẽ sớm chuyển cho Luận hoặc trực tiếp đưa tận tay anh Quẳng (kiếm chác ly cape):D

phamdungtv

Member
Bác Quẳng ơi, iem muốn nhờ bác một lần nữa và cũng là lần cuối cùng ah. Câu chuyện của em là thế này:
1. Em đăng ký thêm một áo nam nữa: size M, không số, nick: Tiger
2. Áo nữ em đã đăng ký đề nghị in thêm nick: PD (viết tắt tên nick trên diễn đàn ah)
3. Áo nam em đã đăng ký đề nghị in thêm nick: BH ah.
Dạ một lần nữa em xin chân thành cảm ơn bác ah.
Em đã nhờ Mõ chuyển xiền giúp rùi ah.

ohyeahgru

Active Member
Anh Quẳng update giúp em: đã nhận tiền của Thảo (em họ em) và Phương - nick là kemxjinh và hayho
Anh in nick thì in júp em là kemxjnhhay ho nhé

Cái nữa là, do sắp tới em ko tham gia đá bóng đc nên chỉ cần 1 áo là ok thui anh ạ.

ohyeahgru

Active Member
Thông báo hạn cuối cùng chốt dsách đóng xiền

Thống nhất với cả nhà là trong ngày hôm nay (thứ 4 ngày 13/7/2011) sẽ hoàn tất việc đóng tiền để chốt dsách làm áo.

Từ sáng đến trưa ngày mai sẽ dành thời gian để tất cả mọi người kiểm tra lại thông tin lần cuối cùng trước khi đặt in, sẽ ko thay đổi được nữa.

Chiều mai anh Quẳng sẽ làm hợp đồng in luôn.

@A Quẳng: Chốt xong dsách, sáng mai em sẽ chuyển tiền cho a.

... Sẽ sớm chuyển cho Luận hoặc trực tiếp đưa tận tay anh Quẳng (kiếm chác ly cape):D
Ko được đâu Sói ạ, hết ngày hnay Luận mà nó ko nhận được xiền để update vào DS gửi cho A là bị teo luôn đấy :))

Bác Quẳng ơi, iem muốn nhờ bác một lần nữa và cũng là lần cuối cùng ah...
May quá, là lần cuối ;)) Nhanh chóng chuyển tới nhà Luận Mẩu để cập nhật vào DS. Mọi việc quy về 01 đầu mối thôi. Tks!

Ghi chú:
(m): man
(f): female

...
8. kemxijinh - Thảo (e tớ):................................... 13 - M (f)
...

Anh Quẳng update giúp em: đã nhận tiền của Thảo (em họ em) và Phương - nick là kemxjinh và hayho
Anh in nick thì in júp em là kemxjnhhay ho nhé

Cái này mới gọi là khủng hoảng đây này :)) Tớ fải đặt in 3 cái tên này trên cùng một áo hả :p

Last edited:
Đã edit và update ở trang 23 nhé. Tối nay sau khi Luận chuyển thông tin cuối cùng cho tớ, DS sẽ được chốt lại và post ở bài mới để mọi người theo dõi.

thang bien nay vo tam that. mat' hut'. de e cockroach mat' hut' theo. lam nguoi ai lam the'

Ừ làm người ai lại làm thế. Nhớ lần DH, cứ giành giật đòi xế e í. Xong xuôi rùi phủi đít đi luôn, lặn mất tâm mất tít. Chả thèm tìm hiểu xem đK sinh hoạt của e í ntn.

Thằng này tệ thiệt.

P/s: Mà yêu cầu 2 d/c Biên và Hoàng thường xuyên ra sân bóng nhá. Đb là d/c Hoàng chuột, lặn lâu thế, vô đóng xiền đi, rùi muốn chuồn thì chuồn:D