Đồng Phục Fanwave - Áo trên mọi nẻo đường - áo trong các trận đấu . đăng kí trang 3.

hình như list trên ko có em...
Sorry! Như đã thông báo ở trên, sau khi ký HĐ sẽ ko giải quyết trường hợp nào nữa. Do ko nhận được tiền cũng như ko thấy chú alo xác nhận sẽ đóng tiền theo hình thức nào (mở L/C, chuyển khoản trực tiếp, tiền mặt hay trả chậm,... :p ) nên số lượng cập nhật đến lúc ký HĐ là con số 58. Tình hình này có lẽ chú đợi sang năm đi nhé chả biết năm sau thế nào. Cố gắng có baby để được kèm 1 áo baby size :D

trameo

Hãy Đi Đi!
ối trời chết rồi, áo của vợ bác Bảo Say là cỡ S áo Nam bằng số vs em, chị ấy chuân bị có em bé, cỡ S nữ chị ấy sao mặc đc ạ??? ối chết em rồi :(( :(( :((

ann

thế iem cũng có baby thì có đc thêm áo bb không, iem làm việc ở Tuyên Quang, thỉnh thoảng mới về đc HN, giờ nhóc bb nhà iem đc 3 tháng rùi, muốn cho bé tham gia fanwavegroup từ nhỏ luôn...

Last edited:

ohyeahgru

Active Member
Thế này nhé: Tất cả những câu hỏi kiểu như "có được không?" bây giờ sẽ không giả nhời nữa. Gạo đã nấu thành cơm, ko thể có bất kì thay đổi nào nữa rùi.

ohyeahgru

Active Member
Xo di, thực sự là tớ ko nghĩ đến, do lâu rùi ko thấy mọi người trên đó đả động vào đây, với cả hôm Phú xuống tớ cũng nói, chẳng thấy ý kiến j nên thôi.

simona

Member
Bác Q ây, bâu giừ thìa cóa áo ra ngoài nìa vợi bác, iem nà iem nóng nòng nắm roài đới :D

Lu bu quá nên chưa đi duyệt mẫu in :p Sáng thứ 7 này A mới đi được. Chắc tuần sau có áo đấy. Đang tính xem có mối nào mang thùng áo ra HN mà ko mất xiền :D

Snay tớ mới đi duyệt mẫu in. May mà vớ được con gà để làm mẫu chộp ảnh :))

Chả bít thế này đã đạt yêu cầu chưa?

P/S: Quan tâm nhất đến việc in đôi giày sao cho ưng ý. Nhưng nhìn kỹ thấy đôi giày bẩn thật :p

Last edited:

ngasocola

Member
Công nhận đôi giầy bẩn thía. Ko ai mông má cho nó sạch sẽ hơn tý nhỉ. In nó be bé thui bác ợ, ko thì áo toàn thấy bùn đất với nấm mốc. :D

có vẻ hơi nhạt nhòa bác ạ :D, in bé đi 1 tí chắc nhìn sẽ đỡ hơn
Có lẽ do ảnh chụp ko chuẩn, chứ nhìn ngoài thấy ok hơn. Với lại áo nền màu đỏ nên hình ảnh đôi giày sẽ bị chìm đi ít nhiều (bụi bẩn mà :D)
Công nhận đôi giầy bẩn thía. Ko ai mông má cho nó sạch sẽ hơn tý nhỉ. In nó be bé thui bác ợ, ko thì áo toàn thấy bùn đất với nấm mốc. :D
In được đôi giày trông bẩn thế này còn khó hơn in đôi giày sạch sẽ đấy :D

@All: Thực ra đôi giày ko to đâu. Đây là in mẫu lên 1 miếng vải nên chụp lên nhìn có vẻ to. Để mai A kiếm 1 chiếc áo màu trơn rồi dán cái hình đôi giày này lên chụp lại để mọi người xem lại nhé.

Nguyen Thu Nhan

Heo bụi bặm ...
Snay tớ mới đi duyệt mẫu in. May mà vớ được con gà để làm mẫu chộp ảnh :))

http://i593.photobucket.com/albums/tt19/hungpython/DS dong phuc/FW044.jpg
http://i593.photobucket.com/albums/tt19/hungpython/DS dong phuc/FW046.jpg

Chả bít thế này đã đạt yêu cầu chưa?

P/S: Quan tâm nhất đến việc in đôi giày sao cho ưng ý. Nhưng nhìn kỹ thấy đôi giày bẩn thật :p

Nhìn có vẻ cái áo lai màu đỏ nhỉ ? không biết đôi giày phượt của ai mà được " đời đời nghi công, lưu giữ hình ãnh " :D

Đôi giày thế này mặc nó mới ấn tượng, thế mới có gì đặc biệt , thể hiện đúng ý nghĩa bàn chân phượt đi khắp muôn nơi :)). Bửa quên không đăng ký làm 3 bộ đễ mặc đi làm, đi chơi ,.... hu hu

Bác quảng oder hàng chưa, nếu chưa em oder two more nữa nhé , hixhix

Last edited:

shhanoi

Member
về đôi giầy em cũng giống các bác khác ...hy vọng ngoài đời nó rõ sắc nét hơn chút nữa
với lại còn đằng sau áo nữa thì sao ạ