Đồng Phục Fanwave - Áo trên mọi nẻo đường - áo trong các trận đấu . đăng kí trang 3.

shhanoi

Member
à ...với lại bây h em mới nghĩ ra nhá, khởi điểm nhà minh là leo Fansipang và ngày đấy tất cả mọi người đều đi giầy bộ đội.....hơn nữa giầy bộ đội mà leo núi là số 1 vừa bền vừa chắc vừa an toàn lại còn mang hơi hướng lịch sử phong cách văn hóa của Việt Nam nữa ạ
Em xin hết ạ
Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ !

Nguyen Thu Nhan

Heo bụi bặm ...
Mình thì lại cảm thấy khác, nhìn đôi giày trên trên áo của Fanwave cảm giác dịu mắt, thanh lich và ý nghĩa hơn nhiều so với cái đôi giày bộ đội vừa thô mà lại vừa nhàm chán :D.

daophay

ABbb
Đôi giày của em Dung có một đống nấm mốc trắng lại còn chảy nước nhớt nhớt nữa, tui làm cái hình tui biết à. Có thế nào dùng thế ấy thôi, màu áo này và đôi giày thế này là ok rồi :D
Chỉ có một vấn đề là đề nghị Quẳng già lần sau cho mẫu khác thử áo nhá, cái thằng Cà toi này cầm vào áo nhìn hãm lắm, trông như thằng Tàu lai buôn hàng TQ ấy, chọn ng mẫu khác đi :D

Beo'

Member
Đôi giày của em Dung có một đống nấm mốc trắng lại còn chảy nước nhớt nhớt nữa, tui làm cái hình tui biết à. Có thế nào dùng thế ấy thôi, màu áo này và đôi giày thế này là ok rồi :D
Hic làm j có nấm mốc ở đâu ra đâu, chỉ có bùn đất Fanxipang thôi mà...

Bửa quên không đăng ký làm 3 bộ đễ mặc đi làm, đi chơi ,.... hu hu
Bác quảng oder hàng chưa, nếu chưa em oder two more nữa nhé , hixhix
Chuyện nhỏ, muốn đký bao nhiêu cũng đc (300k/áo :)) )

về đôi giầy em cũng giống các bác khác ...hy vọng ngoài đời nó rõ sắc nét hơn chút nữa
với lại còn đằng sau áo nữa thì sao ạ
Uh, ở ngoài trông đẹp hơn. Đằng sau thì in một màu thôi, chữ Fanwave đen, logo vàng nên ko ngại về chất lượng.

Chỉ có một vấn đề là đề nghị Quẳng già lần sau cho mẫu khác thử áo nhá, cái thằng Cà toi này cầm vào áo nhìn hãm lắm, trông như thằng Tàu lai buôn hàng TQ ấy, chọn ng mẫu khác đi :D
Uh, bữa đó tớ cũng thấy hãm hãm rồi, nhưng nó cứ nằn nì mãi, bẩu chụp sau lưng nó nhất định ko chịu. Khổ, tính mình thì lại hay mủi lòng, haizzz.....

ohyeahgru

Active Member
Thứ nhất, có vẻ cả nhà chưa hiểu là in đôi giầy lên mầu đỏ là vô cùng khó, chất lượng như ảnh chụp là quá tuyệt vời, hơn cả mong đợi. =D>

Thứ 2, mẫu áo đã thống nhất xong từ rất lâu, ngay từ ban đầu đã "kiên định" với ý tưởng sẽ có đôi giầy biểu tượng cho nhà mình, nhìn vào là thấy quen, nên bàn ra bàn vào bây giờ là vô nghĩa ạ.

Chỉ lưu ý với anh Quẳng là cân đối in đôi giầy lên áo cho hợp lí, đừng bị lệch, cũng đừng bị to quá, em nhìn cũng thấy to to :D. Cái này thì cũng tin tưởng anh thôi ạ.

Chỉ lưu ý với anh Quẳng là cân đối in đôi giầy lên áo cho hợp lí, đừng bị lệch, cũng đừng bị to quá, em nhìn cũng thấy to to :D. Cái này thì cũng tin tưởng anh thôi ạ.
- Việc in sao cho vị trí đôi giày cân đối, tớ cũng đã trao đổi với đối tác. Cũng chỉ biết chờ đợi xem người ta thực hiện thế nào thôi.

- Về kích thước hình đôi giày: theo tớ thấy với size áo nam thì chuẩn, size áo nữ thì có thể hình đôi giày sẽ hơi to. Hy vọng là con mắt của tớ ko to quá :p

@All: Cũng hy vọng phát nữa, áo khi tới tay mọi người, số lượng chê < số lượng ô kê, hê.hê...

Last edited:

simona

Member
Nếu mà chê > ô kê thì chúng ta nàm bữa thịt dê để họp bàn cho nân sau các bác ơi hê hê :D

Tuần sau có áo mới mặc chưa bác Quẳng ơi, háo hức quá đi :D
Tình hình là việc in từng số, từng nick khá mất t/g, nên chắc tuần sau mới có áo. Vấn đề là tớ chợt nhận ra là fải mặc áo thử 1 tháng xem chất lượng thế nào (áo có bị xù lông, hình in có bị nhòe,..) Vì thế các bạn ráng đợi thêm 1 tháng để tớ mặc kiểm chứng đã nhé ;))

Tình hình là việc in từng số, từng nick khá mất t/g, nên chắc tuần sau mới có áo. Vấn đề là tớ chợt nhận ra là fải mặc áo thử 1 tháng xem chất lượng thế nào (áo có bị xù lông, hình in có bị nhòe,..) Vì thế các bạn ráng đợi thêm 1 tháng để tớ mặc kiểm chứng đã nhé ;))

Khi nào lấy alo em đi với. Em cũng nôn nao quá à:D