Đồng Phục Fanwave - Áo trên mọi nẻo đường - áo trong các trận đấu . đăng kí trang 3.

:D Còn fải thanh toán nốt. Rồi check hàng nữa chứ. Cứ fải từ từ :D
Mà Cà To đi lấy cũng được đấy nhỉ. Xong rồi mang ra HN cho mọi người luôn nhé ;)

Last edited:
@All: Smai tớ hẹn lấy áo. Sau khi kiểm tra ok, tớ sẽ gửi xe khách Mai Linh ra HN cho mọi người ngoài đấy. Vậy bạn nào cuối tuần rảnh rỗi, có thể đi lấy hàng thì cho tớ biết, để tớ cung cấp thông tin cho nhà xe nhé. Tks!

P/S: Số tiền mọi người đóng để may áo có thể sẽ dư một ít. Ngày mai sau khi gửi hàng cho xe khách, tớ sẽ cập nhật chi phí cụ thể. Chắc sẽ chuyển vào quỹ FW nhỉ (cho tớ thông tin người phụ trách quỹ này vs số TK để tớ chuyển vào).

Yong0905

Phải thú thực là từ thuở lọt lòng đến chừ chưa bao giờ hồi hộp háo hức vì sắp có áo mới dư lày :D

mipug

LanG thAnG ^^!
Khéo có áo phải làm chuyến mở màn ấy nhỉ ;;)... lâu rồi chả phượt..:p

shhanoi

Member
Làm chuyến đi thôi :D

em thấy bác Quẳng dậy phải quá đấy ạ.....đã có áo rồi ,đợi check hàng rồi tìm đường chuyển ra ngoài Bắc...túc tắc là đến mùng 2-9 là vừa.Năm nay mùng 2-9 chắc cũng được nghỉ tầm 3-4 ngày, các bác adminh cho lịch đi ạ,em thấy nhà mình đi các cung tây bắc chán rồi ,tầm đó ruộng lúa vàng bậc thang trên xứ Mù chắc cũng thành khu đồi trọc. Nên em nhút nhát rón rén đưa ra ý kiến là nhà mình Nam tiến đi ,trinh phục nốt 2 cực còn lại ví dụ mũi đôi chẳng hạn :d,nhân tiện thăm quê của của cà mau lun...... Vậy kính mong các mod,admin ra quyết định đi đâu về đâu cho đại gia đình

http://vietnamtime.org/van-hoa/176305/23/4-cuc-va-1-dinh
http://vietnamtime.org/van-hoa/176305/23/4-cuc-va-1-dinh

Last edited:

Meobeo

hic 3 ngày định Nam tiến sao được :(

Đúng rùi đấy ạ, 3 ngày Nam tiến vội vàng lắm và lại dịp lễ vé đắt lắm, bay đêm cũng chả đến lượt. Đề nghị cán bộ vẽ cung nào đi, cho các anh em hóng hớt cái :))

ohyeahgru

Active Member
Để tớ vẽ cung cho: An Dương Vương - Tây Hồ, nhậu tại nhà tớ =((. Lúc đới em đang dưỡng thương, chả bon chen đâu đc :((

Sorry cả nhà, hàng chưa đạt yêu cầu nên tớ đành phải cho xử lý lại. Haizz, ko ngờ lại chán thế này. Thôi thì đành mong mọi người chờ thêm t/g nữa vậy. Trong thời gian chờ đợi, nhà mình có vẽ được cung nào thì cứ vẽ đi nhé :D

P/S: Cà To thì diện áo luôn rồi. Nó thì cứ bảo em thấy cũng được, nhưng nói thật là với con mắt bình thường of tớ, thấy ko ổn tẹo nào :p

Hehhe bác Quẳng già khó tính quá. Em thấy áo vậy là dc rùi, vậy mà cứ bắt e í sửa. Tội nghiệp quá:D

Áo cho các em bé

Cuối tuần lập cung khai áo mới thui. Ai đi Mũi Né thì hú em nhé:D. Vậy em, tuancamau chính thức là người đầu tiên khai mào đồng phục cho Fanwave. Lần đầu bóc tem, nên cảm giác sung sướng quá cơ

Nguyen Thu Nhan

Heo bụi bặm ...
Ai mà in cái giày tít phía dưới thế, lỡ may hôm nào đóng thùng thì sao mình nhìn thấy đôi giày em Dung được đây , hixhix