Đồng Phục Fanwave - Áo trên mọi nẻo đường - áo trong các trận đấu . đăng kí trang 3.

hic hic sao k chụp gần gần vào, xa quá,chụp lại đi nhất là chỗ đôi giầy ý

Các anh em đợi nữa đi nhé. Quẳng già khó tánh quá, bắt sửa lại cổ, rùi linh tinh linh ra. Riêng em thây quá ok rùi, nên mang phần của em và Thụ Tinh về trước. Heheh, cuối tuần này em chiến ... để khoe áo mới.

Các ae ở nhà cứ từ từ. Đừng gấp, đừng nóng và đừng vội:-":-"

Em Dung cũa mày sắp lấy chồng rùi. Kh nhanh ra mà vớt vát:D

Ai mà in cái giày tít phía dưới thế, lỡ may hôm nào đóng thùng thì sao mình nhìn thấy đôi giày em Dung được đây , hixhix

Điên sao đóng thùng. Tao đang giữ 1 cái của mày. Tao hỏi con bé in rùi, sao này in thêm cũng dc. K nick, k số tầm 150K/1 cái. Giờ trong Fanwave chỉ có tao và mày có áo mới thoai, heheh. Mai cape đi tao giao áo:D

Bó tay Cà to, chém như đúng rồi :D

@all: Mọi người có ok theo tiêu chuẩn của Cà To thì tớ đóng thùng gửi ra ngay. Nhưng có gì thì ko đc ý kiến ý cò nhá :p

Bó tay Cà to, chém như đúng rồi :D

@all: Mọi người có ok theo tiêu chuẩn của Cà To thì tớ đóng thùng gửi ra ngay. Nhưng có gì thì ko đc ý kiến ý cò nhá :p

Cứ từ từ anh. Gấp gì:D

Theo sự kiểm tra của em. Thì hồi sáng áo ai cũng đẹp. Chỉ có áo thằng Khánh là đánh nhầm nick Mepet thành Mebet, áo anh Quẳng cũng đánh nhầm thành A2, Thụ Tinh đánh nhầm thành Thu Nhan. còn lại hình như okie hết hay sao í:-":-"

Mà thôi, cứ từ từ đi anh. Kiểu gì thì từ đây đến trung thu thể nào cũng có áo mà:D

simona

Member
Bác Q ây, bác cứ từ từ. nàm đúng ý bác đi, e nà e ưng roài đó. Cái gì nó cũng phải thoải mái tí nó mới sướng. Mọi ng chịu khó đợi tí nữa, mặc cái áo vào ng choa nóa oách sờ nách :D

Nguyen Thu Nhan

Heo bụi bặm ...
Cứ từ từ anh. Gấp gì:D

Theo sự kiểm tra của em. Thì hồi sáng áo ai cũng đẹp. Chỉ có áo thằng Khánh là đánh nhầm nick Mepet thành Mebet, áo anh Quẳng cũng đánh nhầm thành A2, Thụ Tinh đánh nhầm thành Thu Nhan. còn lại hình như okie hết hay sao í:-":-"

Mà thôi, cứ từ từ đi anh. Kiểu gì thì từ đây đến trung thu thể nào cũng có áo mà:D

Cũng may là in nhầm thành thu nhan , như thế còn dám mặc đi dạo phố , chứ mà in thành chữ Thụ Tinh thì chắc chì mặc ờ nhà :D

Beo'

Member
Cũng may là in nhầm thành thu nhan , như thế còn dám mặc đi dạo phố , chứ mà in thành chữ Thụ Tinh thì chắc chì mặc ờ nhà :D

Ha ha thụ tinh đk 3 cái cơ mà, 2 cái kia in một cái là Thụ Tinh, một cái là Thu Nhàn cho em :))

ann

2/9 các bác khai áo đường Hà Giang đi, e đi cùng với, hồi này công việc bận quá nên ko đi dài ngày đcj, hic

hoang vp

luôn là người đến sau
Hehhe bác Quẳng già khó tính quá. Em thấy áo vậy là dc rùi, vậy mà cứ bắt e í sửa. Tội nghiệp quá:D

Áo cho các em bé

Em thấy chữ FW ở sau hình như ko phải màu đen- ko nổi mà nhìn cứ đều đều thế nào ấy
2 là nick in trên cánh tay e tưởng in ở giữa nếp gấp chứ, lệch hẳn về đằng trước này có vẻ ko ổn

Khai cung áo mới :D

Công nhận áo mới của nhóm mặc thích ghê, mát cực. Có điều hơi ôm sát (em mặc syze hết cỡ của thằng em út là vừa đẹp). Tuy nhiên mặc nổi vô cùng, Đặc biệt là đôi giày của em Dung béo, đưa lên áo đẹp tuyệt vời, đẹp ve kiu luôn. Mặc vào đi chơi cảm thấy sướng lắm lắm.

ohyeahgru

Active Member
Hic, dù sao thì áo cũng in ra rùi, với lại lần đầu nên khó tránh những điều cần... rút kinh nghiệm.

Tiếc là em ko ở trong đấy cùng giúp bác Quẳng vụ này nên thấy có 3 vđề ko ưng lắm:

- Đôi giầy to quá, càng làm lộ "sở đoản" của việc in hình lên nền vải đỏ (màu hơi nhợt)
- Hình xe núi fía sau bé quá, cộng với chữ Fanwave ko đen đậm nên ko nổi và hơi trống trải
- Cuối cùng là vị trí in nick, đúng như Hoangvp nói, có thể chỗ in họ hiểu nhầm nên in lệch lên fía trước, mất bố cục.

---------------------------
Ý kiến của em trên đây chỉ là để lần sau mình rút kinh nghiệm cho cái áo hợp lí hơn thui ạ, còn thực ra, như Tún cà teo mặc lên cũng ngon đới chớ.

ohyeahgru

Active Member
Đề nghị ông Cà teo lần sau có chụp ảnh làm mẫu cho mọi người xem thì chọn chỗ dễ nhìn mà chụp nhá. Chui xuống dưới tán lá, nắng loang nổ, nhìn toét cả mắt

Đề nghị ông Cà teo lần sau có chụp ảnh làm mẫu cho mọi người xem thì chọn chỗ dễ nhìn mà chụp nhá. Chui xuống dưới tán lá, nắng loang nổ, nhìn toét cả mắt

Cuối tuần này chắc cũng tranh thủ chạy thêm 1 cung nữa quá. Có áo mới nên pải tranh thủ.

Hôm qua em đã lỡ đưa áo cho thg Thụ Tinh, sao đến giờ vẫn chưa thấy nó show hàng nhỉ. Ngộ à nha:D

july

Member
ôi nhìn áo của anh cà mau mới thấy đáng nhẽ em nên đặt size XL, sinh xong chả mặc được size L đâu hichic
Mà sao cái nick nó lại nằm ở kia nhỉ?

A có dám chụp gần đâu cơ chứ :(

ôi nhìn áo của anh cà mau mới thấy đáng nhẽ em nên đặt size XL, sinh xong chả mặc được size L đâu hichic
Mà sao cái nick nó lại nằm ở kia nhỉ?
pm cho anh.

@All: Thành thật xin lỗi mọi người. Cái vụ này mình hơi lơ là nên đã ko kiểm soát kỹ, tin tưởng đối tác nên chất lượng cuối cùng ko như ý. Đang xúc tiến làm lại. Dù sao cũng đã mất thời gian rồi, nên lần này sẽ làm kỹ hơn.