Đồng Phục Fanwave - Áo trên mọi nẻo đường - áo trong các trận đấu . đăng kí trang 3.

MrBin

Thiên lý độc hành
Tú bếu ới ời, anh cần lấy áo FW trước chiều t6 tuần này, chú cho anh cái địa chỉ a chạy qua lấy cái nhé.

hoang vp

luôn là người đến sau
haizz, e phải mặc cho hết "rốt đa" đã, mới bong đc hàng chữ FW thôi. Mọi ng cứ bàn tiếp đi, khi nào hòm hòm e nhảy vào là vừa :D

shhanoi

Member
tin nóng hổi.....em Dung xinh đẹp techcombank nhà mềnh vừa đạt giải 3 Bowling toàn techcombank đấy ạ, nghe nói tiền thưởng nhiều lắm, chắc h này con bé chết ngập trong tiền thưởng rồi.... :))
một lần nữa chúc mừng cô he he

Last edited:

simona

Member
Tú bếu ới ời, anh cần lấy áo FW trước chiều t6 tuần này, chú cho anh cái địa chỉ a chạy qua lấy cái nhé.

Ok. Bác cứ ra 83 ngõ Đào Tấn rồi a nô cho e. Mà bác vội về quê ra mắt hay sao mà vội thế ...

Beo'

Member
tin nóng hổi.....em Dung xinh đẹp techcombank nhà mềnh vừa đạt giải 3 Bowling toàn techcombank đấy ạ, nghe nói tiền thưởng nhiều lắm, chắc h này con bé chết ngập trong tiền thưởng rồi.... :))
một lần nữa chúc mừng cô he he

Gừn 30 tuổi mà có người gọi mình bằng con bé, nghe là lạ ghê ; )) thk bác S.Hà … dưng mà bác post nhầm topic mất rồi :”>, khéo bị úp sọt mất :D

Béo ơi, bao jo lấy áo đợt 2 đấy, tưởng có vụ bia bọt gì cơ mà :-?

ohyeahgru

Active Member
Tớ mới tìm đc chỗ làm áo đồng fục vô cùng hợp lí. Có thể in số, nick khác nhau thoải mái mà ko tăng giá thành, số lượng ít cũng in. Lại làm việc trực tiếp nên ko sợ "tam sao thất bản".

Tớ sẽ mở topic mới ở ngay trong "Loa Phường" này, ai có nhu cầu thì vào đăng kí làm thêm (or làm lại). Tớ cũng xung fong làm chuột bạch, làm lại áo.

Nếu chỗ này làm ngon có thể sẽ lựa chọn để in áo đợt 2 cho cả nhà (nếu mọi người có nhu cầu)

simona

Member
Khai Trương Áo Mới.

T7 tới này ae ta ra quán bia ăn mừng áo mới đê. Mọi ng cho ý kiến về địa điểm quán bia nhé, chứ e dắt đi toàn quán ae ko ưng đâu.
Nhanh ko nà áo nó mốc đấy. Sẽ chốt địa điểm vào t5.

Rất sorry mọi ng, do đột xuất nên chắc giờ e ko thể op bữa bia này để gửi áo cho mọi ng đc.
Mọi ng ai muốn có áo nuôn thì qua 83 ngõ Đào Tấn rồi gọi cho e 0984 876 837 nhé.
Rất mong mọi ng thông cảm.