Đồng Phục Fanwave - Áo trên mọi nẻo đường - áo trong các trận đấu . đăng kí trang 3.

ohyeahgru

Active Member
Mặc dù e Đức Paul đã đăng kí số 7, nhưng bác Nuận cứ nể tình mà cho e đăng kí thêm số 07 nhá ;;)

2 số này ko khác j nhau, anh nghĩ Tú bà nên "trao đổi" lại với Đức Paul

Doremon

Cho em đăng ký cái số 211 ná, số các bác cứ phải chạy dài mới đuổi được số em

ohyeahgru

Active Member
Xin cả lò cho ý kiến mẫu áo:

Áo này ở dongphucnhom.com giá là 90k/c áo trơn chưa in.

Tớ tự thiết kế sau khi lượm lặt được ý tưởng từ chiếc xe và những ngọn núi.

Chiếc xe máy cách điệu từ những con sóng trên đỉnh núi Fanxiphăng, cùng với ngọn đuốc là tinh thần đoàn kết thắp sáng cho cả nhà vượt qua sông suối núi non trên mọi chặng đường.

Last edited:
Chà.chà. Có một buổi sáng mà vụ này xôm tụ hẳn.

- Tạm thời số áo cứ ai đăng ký thế nào thì để thế ấy đi. Dĩ nhiên ưu tiên người đký trước rồi. Còn sau đó "trao đổi" hay "đi đêm" gì tính sau :D

- Về mẫu mã: có thể chỉ cần in 1 chữ FANWAVE ở sau lưng áo thôi. Thêm vào đó là chữ A cách điệu sao cho giống cái chóp inox 3 mặt trên đỉnh Fan ý, in được màu bạc thì hay. Tớ mới chỉ nghĩ thế, ko rõ thiết kế lên nhìn có bắt mắt ko. Luận thử cái xem.

ohyeahgru

Active Member
chữ A cách điệu sao cho giống cái chóp inox 3 mặt trên đỉnh Fan ý, in được màu bạc thì hay. Tớ mới chỉ nghĩ thế, ko rõ thiết kế lên nhìn có bắt mắt ko. Luận thử cái xem.

Dạ, khó cho em quá, e ko làm đc cái biểu tượng đó. Hay anh thử fác ra xem, rùi bỏ chữ FW ở ngực đi, ghép vào là đc mà.

simona

Member
E nghĩ nà chỉ cần cái tên Fanwave và đôi giầy hay cái xe hay cái gì cũng được. Nhưng ko cần phải có tên web nàm gì cả, nó sẽ nàm ý nghĩa cái áo giảm hẳn đi đới.

blue sky

Member
E nghĩ mặt trước in số, mặt sau in đôi dép và chữ fanwave như logo bình thường trên web là ok ah (in đôi dép trước ngực nó phũ thế nào ý ah)

Last edited:

Beo'

Member
Theo em áo đồng phục đẹp ở chỗ mọi người đều mặc giống nhau chứ không hẳn ở chi tiết cái áo, khó có cái áo nào có thể đáp ứng tất cả yêu cầu mọi người được, em thì thấy thiết kế của bác Đu Rếc là okie rùi ^^

hoang vp

luôn là người đến sau
1. Tớ: 82 - M
2. Chicken: 89 - M
3. Mr. Quẳng: 77 - L
4. Linh LL: 93 - ?
5. Mipug: 9 - M
6. Bình dê:66 - S (?)
7. Quân Kiu: 96 - ?
8. Hoàng vp: 86 - ?
9. Dung soa: 99 - S
10. Đức Paul: 7 - ?
11. Duy Bích bớt: 67 - ?
12. Quỳnh Hương: 90 - M
13. Dung Bếu: 95 - M
14. Hằng Mama: 12 - L (?) :(
15. Giang Van: 10 - XL (?)
16. Thảo (vợ Giang): 20 - M
17. Mõ: 16 - M
18. Vịt: 84 - L (?)
19. Thị Mùa: 68 - M
20. Giang Temujin: 22 - M
21. Tú bếu: 0 - XL
22. Sim: 00 - M
23. Thảo (e tớ): 13 - M
24: Phương (bạn Thảo): 5 - M
25. Ngà đơ: 8 - M
......................

Tớ nghĩ là cỡ L sẽ rất to và chắc toàn thể mem nữ nhà mình chả ai mặc vừa đâu. Còn Giang Van thì tớ nghĩ L là vừa, XL vật vã quá, chỉ dành cho thằng Tú bếu thui.

Hoangvp size M
E cũng xin phát biểu: nếu mục đích là làm cả áo đồng phục thì ko cần để số quá to ở sau lưng. Ý kiến của e là đưa số áo lên đằng trước phía ngực trái. Còn đằng sau vẫn để chữ Fanwave, ở dưới là đôi giầy. Các anh e nhà ta quen mặt nhau hết rồi, số áo thi đấu chắc cũng chả cần to lắm :D để trước có vẻ hợp ní nhỉ ;))

ohyeahgru

Active Member
Mẫu đơn giản như ý kiến của bạn Hoangvp:

Thêm vòng trái tim quanh số cho iu :">

Last edited:

hoang vp

luôn là người đến sau
E nghĩ mặt trước in số, mặt sau in đôi dép và chữ fanwave như logo bình thường trên web là ok ah (in đôi dép trước ngực nó phũ thế nào ý ah)

hơ, chị Blusky có chung ý tưởng với mình này
p/s: a.Luận ui, cái xe và ngọn núi đưa ra phía sau cũng hay đấy nhỉ