Đồng Phục Fanwave - Áo trên mọi nẻo đường - áo trong các trận đấu . đăng kí trang 3.

Hixhix mỉnh mới về quê có 1 hôm mà ae ở nhà chém kinh:D. Nghe e Mẩu bảo nên mình mau mau chuồn về nhà để tranh thủ chém gió:D

Công nhận Luận thiết kế mẫu áo đẹp thật, quá quá đẹp luôn.

E đăng ký 2 áo nhé (áo nam) :
1. Số 69 size S
2. Số 94 size S

P/s: Thụ Dung kì này khao đê, có đôi giày xinh quá:D

Hay là mình thêm nick của mỗi thành viên vào góc nào đó trên tay áo. EM thấy cũng dc đấy, mọi người thấy thế nào

ohyeahgru

Active Member
Nhất trí ý kiến bác Quẳng, sẽ lưu ý để đôi giầy ko bị lệch sang hông

Nghĩ lại cũng thấy ý của Hoangvp hay, để tớ thử lại xem

Còn ý kiến của Cà teo, đưa nick thành viên lên vai tay áo cũng hay, nhưng fải chech xem giá in thế nào. In đồng bộ bao giờ cũng rẻ hơn.

ohyeahgru

Active Member
Đây là mẫu chỉnh lại theo ý của Hoangvp. Đúng là nếu chụp ảnh mà fía trước chỉ có số không thì cũng dở thật, chả bít là nhà nào.

Mặt sau khi in sẽ làm khoảng cách giữa chữ Fanwave và biểu tượng xe - núi xa hơn 1 chút cho hợp lí. Tớ lười nên ko chỉnh lại cái đấy.

simona

Member
E còn thắc mắc mỗi cái cổ, có nên cho cái cổ áo rộng hơn tị ko ???
Còn tấ cả những thứ còn nại nà quá OK. Quá đạm đà bản sác FW rồi. Đi in áo và về phát cho ae ngay đi thôi :D

Last edited:

ohyeahgru

Active Member
Tất cả mọi người đã đăng kí thêm tớ đều đọc và ok cả rùi, nhưng bi rờ chưa cập nhật ngay vào trang 3 luôn được vì fải ghi chép, mà vợ tớ thì đang ngủ mai còn đi làm, điện đã tắt tối om chả nhìn thấy j.

Những bạn nào chưa đăng kí vẫn tiếp tục nhảy vô nhé, đến lúc in xong rùi sợ lại... tiếc.

ohyeahgru

Active Member
Còn 1 điều nữa định thống nhất xong mẫu áo rồi mới nói, nhưng bi rờ cũng đã gần hoàn tất, mẫu cũng đã gửi đi để xin báo giá rồi nên bá cá với cả gia đình luôn.

Mẫu thiết kế của tớ trước hết là dựa trên bức ảnh đôi giầy "còn vợt", đã từ lâu được coi là biểu tượng của 4rum cũng như của cả gia đình mình. Chủ nhân của bức ảnh đó, và cũng là chủ nhân của đôi giầy luôn chính là Dung bếu (nick trong 4rum là Beo').

Khi in áo này cho cả nhà mặc, đương nhiên sẽ fải cảm ơn đến chủ nhân của "biểu tượng" ko lẫn vào đâu này của nhà mình.

Xin thay mặt cả nhà, cảm ơn Dung bếu.

nhunganhsaodem

Người gác cổng
ơ bác ởi ! ý kiến của Mipug nữa
em thấy hợp lý đấy ! thay màu cam bằng màu đỏ đi .
Màu của lá cờ tổ quốc .
:D ý của em thêm là cho Biểu tượng nhà fan thành màu vàng trên nền đỏ

Beo'

Member
Còn 1 điều nữa định thống nhất xong mẫu áo rồi mới nói, nhưng bi rờ cũng đã gần hoàn tất, mẫu cũng đã gửi đi để xin báo giá rồi nên bá cá với cả gia đình luôn.

Mẫu thiết kế của tớ trước hết là dựa trên bức ảnh đôi giầy "còn vợt", đã từ lâu được coi là biểu tượng của 4rum cũng như của cả gia đình mình. Chủ nhân của bức ảnh đó, và cũng là chủ nhân của đôi giầy luôn chính là Dung bếu (nick trong 4rum là Beo').

Khi in áo này cho cả nhà mặc, đương nhiên sẽ fải cảm ơn đến chủ nhân của "biểu tượng" ko lẫn vào đâu này của nhà mình.

Xin thay mặt cả nhà, cảm ơn Dung bếu.

Nói thật mấy hôm nay cứ rỗi là em lại nhảy ngay vào 4r để theo dõi ý kiến của mọi người, hồi hộp không bít đôi giầy của mình có được chọn ko nữa :”> Đôi giầy được em chụp ở 2200m, nó rất ý nghĩa đối với em, nay lại được lên áo đồng phục đâm ra vui tóa :D hihi :x:x:x

…Choa em gửi nhời lời cảm ơn đến anh Định Coto – bạn của Thụ Tinh đã design cái ảnh nầy nhớ :x

Nói thật mấy hôm nay cứ rỗi là em lại nhảy ngay vào 4r để theo dõi ý kiến của mọi người, hồi hộp không bít đôi giầy của mình có được chọn ko nữa :”> Đôi giầy được em chụp ở 2200m, nó rất ý nghĩa đối với em, nay lại được lên áo đồng phục đâm ra vui tóa :D hihi :x:x:x

…Choa em gửi nhời lời cảm ơn đến anh Định Coto – bạn của Thụ Tinh đã design cái ảnh nầy nhớ :x

Đôi gìây í giờ đang ở phương nào đó em. Hay là đang cùng chàng qua Ấn Độ rùi:D

http://www.phuot.net/showthread.php?t=2615&page=2

mipug

LanG thAnG ^^!
E thấy cái này nữa.. đúng là đôi giày bụi bụi tí nó mí đúng phong cách phượt, thường nhìn ảnh thì hem sao nhưng in lên áo mừ hơi ấy ấy quá thì cũng làm sao ý.... ý kiến của e là các bác pts cái lòng của đôi giày "con vợt" sạch thêm tí tẹo..La2La2

---
@C dung béo: Khi nào TT ra ngoài này là phải ăn khao toa nhé..pig10pig10>:)>:)>:)

ohyeahgru

Active Member
ý kiến của e là các bác pts cái lòng của đôi giày "con vợt" sạch thêm tí tẹo..

Cái này cần thêm ý kiến của mọi người nữa nhé. Khi in lên áo cũng ko to lắm nên chắc cũng ko fải là vđề. Tuy nhiên a vẫn sẽ lưu ý.