ĐH Box Du Lịch 2009 lần 4 tại Cúc Phương ... Giang hồ hảo sảng

mushroom

Member
hịhị, lại tiếp tục show ảnh tiếp nao. Em là khoái nhất ảnh mộc nên ko hề edit gì cả chỉ chỉnh size ảnh thôi, ảnh gốc các bác cứ thả sức mà đánh bóng bản thân

Chị Linh nè

Còn ảnh của chị Ngân đâu em ơi?

=P~ dạo 1vòng ttvnonl thấy mấy cái ảnh hay hay post về cho cả nhà xem

hị hị, chết mất

Nhà ta đón chào ngày mới sau 1đêm dậy mà đi

Chị em tâm sự buổi sáng

@mushroom: :) có ngay chị ah

daophay

ABbb
:)) hịhị, bác bình có chớp được ảnh em ngước mặt lên ko nhỉ, cho em đấu giá phát nào

Cóa đới, tớ chụp tất he he, ảnh rất hót vì hắt từ dưới lên nên không post được :D, có cái này thôi, khoảnh khắc hiếm hoi ...

daophay

ABbb
Hóa ra Mushroom là Ngân hả :p, công nhận là mình rất kém trong việc nhớ nick mọi người :p, mushroom nà:

Nhà mình toàn người thức khuya nhỉ :D, nhìn time post bài toàn 1,2 giờ sáng, bài phục !!!

july

Member
các bạn chụp được nhìu ảnh đẹp thía, mình chả được cái lzào cả huhuu

Ui, đội ơn cô. Đã tài trợ jải thưởng cho nhà mình thì chắc chắn mấy ông ở Brothertuors sẽ "chỉ điểm" đích danh anh đi làm hướng dẫn là cái chắc, cần rì vé của cô nữa . Hì, cứ rữ nấy mà rùng;;)

o* thì iem cũng biết thế nhưng muh cứ nói cho nó oai..cho thấy thành ý của iem ý muh để bác cân nhắc đánh dấu cái vé bôc thăm của iem cho nó dễ Bắt mắt :>:>

hoaphonglan

beautiful life - beautiful mind
Tks bác Bình đã chộp cho em mấy kỉu rất Art, nhưng em nhớ là còn nữa cơ mà nhỉ, post lên cho cả nhà cùng thưởng thức chứ . ah em Đức ơi, trong máy chị có mấy cái ku cậu đứng dưới gốc cây đến là vô duyên nha. haha:D

Tks bác Bình đã chộp cho em mấy kỉu rất Art, nhưng em nhớ là còn nữa cơ mà nhỉ, post lên cho cả nhà cùng thưởng thức chứ . ah em Đức ơi, trong máy chị có mấy cái ku cậu đứng dưới gốc cây đến là vô duyên nha. haha:D

;;) zay ta, cho em xin đê yahoo nhá fmen_win_fmen

@kiwi: :-j cái ảnh đấy hả, cứ hỏi Tú béo biết ngay ah nha

A

alexthuyduong

Guest
:) Sorry cả nhà! Tớ bận quá nên giờ mới up báo cáo tài chính lên được!

Attachments

• CUC PHUONG BAO CAO TAI CHINH 7.2009.xls
    32.5 KB · Views: 31

d'Artagnan

Trưởng Thôn
Đề nghị những đồng chí đang online trên FW đến ngay quán cà phê quen thuộc trên Trần Duy Hưng ọp với cả nhà đê, trên này đang rất đông vui :-q

:) em post những tấm cuối cùng trong máy của em

Chị Mushroom nè

Anh Tường - phiêu

??? hok nhớ tên

Tú béo nhà ta

Không biết có phải nhà mình ko nữa \m/

Đến giờ đi ngủ roài, chúc cả nhà ngon giấc

july

Member
nhiều ảnh đẹp quá ta, mọi người thật sung sướng đi cây trò chỉ, còn mấy ngươi mình thiệt nà đau khổ vì ngủ dậy muộn lóc cóc đi thi 3 môn phối hợp :(( ảnh ơi huhu