Ố ồ, hôm nay sinh nhật Nga Blue Tút này cả nhà ơi ...

daophay

ABbb
Chúc mừng sinh nhật Nga nhé, chúc em mọi điều ước tốt đẹp nhất và trở thành người phụ lữ vô cùng chín chắn :D

:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x

alex51

Anh là Gió!
Chúc mừng sinh nhật trong FB rồi vào đây chúc thêm phát nữa :D
Sinh nhật vui vẻ :x

MePet

Phiêu trong đam mê
:eek:) chúc mừng sinh nhật cô em đồng hương đồng khói!
Happy birthday!

vit

Member
\:D/\:D/\:D/<:p<:p<:p<:p<:p Happy Birthday. Tuổi mới có thêm nhìu sức khỏe để lần sau nếu có leo Fan chị em mình không nằm trong top chốt đoàn nữa

mfour96

Đơn Độc
Chúc em sinh nhật vui vẻ và hạnh phúc!

Chúc cho những ước mơ của em sớm trở thành hiện thực! ^-^

tus

.:: bình minh mưa ::.
Chúc mừng sinh nhật em iu >:D<

Mỗi mùa hè sang là chị em mình lại zà thêm 1 tuổi =(( :">

Chúc ở FB rồi nên chỉ chúc thêm thế thôi nhảy ;;) :-*

vanbastenbk

You are not alone
Chúc mừng SN !

(mà sao bao nhiêu người chúc rồi ko thấy khổ chủ và cậu sanghinhxam đâu nhỉ ? :D)

Nga Blue Tút

18/8: Hôm nay em đã nhận được lời chúc

Yêu mọi người :x :x

Ôm mọi người (ko hiện icon hugging)

Hun mọi người (ko hiện icon kissing)

july

Member
ơ ơ, mình cứ tưởng sn hôm nay đang lon ton vào xem thì hóa ra sn từ tháng trước roài, ôi thoai cũng chúc mừng SN bờ nu tút ná hihi

july

Member
ơ ơ mình bít rùi vào 31/7, tại thấy bài mới nên tưởng sn vào chúc mừng mà :D người ta thường nói mụn còn hơn hem có chi , nên là pải chúc mừng thoai <:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p

july

Member
à em ơi, em là người yêu của thằng Sáng hình săm hả, chị vào facebook thấy có nick i như lày và ra cái mặt của em với sáng hình săm, đúng hem nhi? hihi nếu đúng là người quen roài ha :x

canhbuomnho

Member
tớ đang sung sướng cứ tưởng là có nàng cùng ngày sinh của tớ ai deeee lại từ tháng trước :(:( nhưng thui chúc cậu lớn thêm một tuổi với nhìu thành công nha

Nga Blue Tút

à em ơi, em là người yêu của thằng Sáng hình săm hả, chị vào facebook thấy có nick i như lày và ra cái mặt của em với sáng hình săm, đúng hem nhi? hihi nếu đúng là người quen roài ha :x

Thế em mới gọi chị là chị Văn Miếu.
Hôm đấy có Funny, Linh jun, với anh Quốc đấy.