Cô Tô 2 ngày cuối tuần 11 - 12/6. Hành trình gặp lại!

Status
Not open for further replies.

canhbuomnho

Member
Thông báo chuyển lịch Cô Tô

Do chuyến Cô Tô trùng lịch với chuyến Việt Hải. Nên Cô Tô chuyển sang tháng 7.

Cứ đắn đắn đo đo xem có nên làm chuyến này không. Nhưng sau khi có động viên của một vài đồng chí. Tớ quyết tâm làm tiếp phát Cô Tô nữa.

Lý do tiếp theo là nhà tớ đã xong. Đã có chỗ tử tế, ngon lành để nhà mình có thể lưu trú lại trên đảo. Và cần 1 hành trình để mọi người ra chơi, mừng cho tớ. Vậy nên:

Chuẩn bị túi tắm, quần lót, quần đùi, Bikini đi anh iem ơi!!!!!!!!!!!!!!!! Chương trình ngắn gọn do có tàu cao tốc rồi.

Xuất phát: 17:30, thứ 7 ngày 2/7. Về 13:00, chủ nhật, ngày 3/7
Số lượng tối đa: 40 đồng chí.

Lộ trình:

Ngày 1 (Sáng thứ 7) 6:30, xuất phát tại Nhà Hát Lớn. Nghiêm cấm cao su. 11:30 đến Cái Rồng, ăn trưa. Lên tàu cao tốc đi Cô Tô. Nghiêm cấm cao su.
Đến cảng Cô Tô lúc 15:00 Có mặt ngoài Cô Tô. Di chuyển về khách sạn nhà tớ. Nhận phòng. Thay quần áo. Đi xe máy lên Hải Đăng Cô Tô, Đi Hồng Vàn, Vàn Chảy. Tắm bét nhè ở Hồng Vàn (Vàn Chảy có mấy cái xoáy nước), nghiêm cấm tắm táp ở đây. Tối làm cái tiệc hải sản bãi biển. Hát hò, nhảy múa và đủ trò.

Ngày 2 (Chủ nhựt). Sáng, ăn sáng. Đi Cầu Mỵ. Bãi Đá, Mũi Ông Minh. Làm tí lặn (đang mùa rong rêu). Ăn trưa. Check out. Té.

Chương trình đánh nhanh rút gọn. Nếu đi từ đêm thứ 6 như lần trước để bắt tàu gô sáng thứ 7 thì cũng không có gì thay đổi vì tàu gỗ đi rất lâu, trưa thứ 7 mới có mặt ngoài Cô Tô. Chi phí bị đội do ngủ Cái Rồng và ăn tối thứ 6. Chi bằng ta để tiền đấy ăn chơi 1 phát ở bãi biển hoành tráng cho sướng.

Tổng phí dự tính: 1.290.000 VND/đồng chí. Đào đủ 40 đồng chí.
Bao gồm như sau:
1. Khách sạn ngoài Cô Tô. Tớ dành toàn bộ khách sạn cho nhà ta để tránh nhộm nhạo, đoàn nọ đoàn kia.
2. Tàu cao tốc từ Cái Rồng đi. Tàu gỗ về (Vì về ko có tàu gỗ chạy chiều)3. Ăn: trưa thứ 7, sáng chủ nhựt, trưa chủ nhựt.
4. Tiệc hải sản. Ăn bét nhè hải sản nướng vào cho tớ. Thêm bộ âm thanh, ánh sáng laze toé loe ngoài bãi biển. Phệt đến đêm thì về ks ngủ.
5. Đồ uống chào mừng tại cầu cảng (Năm trước chưa ks, năm nay có, phải có tí gọi là chào mừng anh em. Cái này tớ miễn phí, không có tính trong chi phí của anh em)
6. Xe máy chiều thứ 7 và sáng chủ nhựt.
7. Vé thắng cảnh Hải Đăng
8. Xe Aero space 45 loét.
9. Nước lọc dọc đường uống tẹt cho tớ.
10. Bảo hiểm du lịch (Cái này quan trọng, có gì tớ bán nhà đi cũng không đủ đền, nên phải đủ)

Yêu cầu:
Các đồng chí nghĩ chương trình văn nghệ. Vì tớ sẽ vác bộ âm thanh mới sắm khủng hoảng ra bãi biển, cùng với âm thanh như...sàn cho nó kinh.

Nhận đặt gạch, đăng kí từ hôm nay cho tới ngày thương binh liệt sĩ 27/7. Off đóng tiền vào 28/7. Chốt luôn quân số.

Thông tin đăng kí
Nickname (nếu coá):
Tên đầy đủ:
CMND (mua bẩu hiểm):
Điện thoại:
YM (để tớ còn liên lạc):

Nơi gửi thông tin:
1. Tại đây
2. qua YM: vu.thanhminh.
3. Qua điện thoại: 0988071100

Đồng chí này lên lịch kiểu này thì em pó tay hỏng hiểu lổi
PS: nhà mềnh vào đặt ghạch đi để tớ biết xem có nhiu mạng mà ngâm cứu cái lịch trình nhá

canhbuomnho

Member
Thưa các mem, em vừa xin được sdt của 1nhà khách của huyện Cô Tô, cơ mà các phòng chật ninh ních vào các ngày cuối tuần của tháng 7 nhất là 1,2 tuần tới, tớ đang đợi thông tin của Sói ( tối mới có ) xem có cái khách sạn nào trống không để nhét nhà mềnh vô đó, lại còn cả đặt vé tàu cao tốc nữa, không có vé tàu cao tốc chúng ta sẽ phải đi từ đêm hôm trước, cho dù thía nào thì vụ khách sạn cũng pải ok chúng ta mới tính típ được R65R65R65R65

gatguchamcom

Đò Trưởng
Cho iem hỏi: Đi Coto dư lào? Loạn cả lịch với trình! Nhưng: 2/7 iem cũng hem đi được. lùi lại đi ạ. Cảm ơn cả lò!

canhbuomnho

Member
Cho iem hỏi: Đi Coto dư lào? Loạn cả lịch với trình! Nhưng: 2/7 iem cũng hem đi được. lùi lại đi ạ. Cảm ơn cả lò!
Bác cứ yên tâm đi ạh, từ giờ đến hết tháng 7 mâybi là không búc được phòng, mà kô có pòng thì không có chỗ chánh mấy bạn vo ve, suy ra là khó có thể chiến được vụ này roài green7green7green7
PS: nhà mềnh có bác nào thân wen vói lão Sói, nhờ vả lão ý đi

vuthanhminh

SGGA - Sói Già Gian Ác
Đồng chí nào hỗ trợ tớ vụ này. Gom đủ anh em từ 30 - 40 mạng đi. Fix ngày 16 - 17/7.

ann

Biển đảo Cô Tô

vụ này muốn đi cùng a e quá, từ đầu năm chưa làm phát ra đảo nào. bác dịch lịch đi vào đúng ngày mấy a e tham gia Hội thi chim Vành khuyên HaLe rùi, tiếc quá.
Hẹn lượt sau vậy, chúc mọi người vui vẻ...

canhbuomnho

Member
Danh sách đến thời điểm này
1-Canhbuomnho
Dương Thị Tuyết 19.08.85
CMT :125146820
DT: 0943 002 666
2 - hoatraimua
3.4-daophay (2
5.6-binhhut1985(2)
7- gatguchamcom
8,9 - Shi

10 - ngasocola (ngó nghiêng
11,13 - em tuancamau (3) (ngó nghiêng
14- Linh-ll (ngó nghiêng
15- ciecie (ngó nghiêng

các bác nhanh tay đăng ký nhá, không đến lúc hết chỗ iem là iem không chịu trách nhịm đâu đó

vuthanhminh

SGGA - Sói Già Gian Ác
Buồm ơi. Em nhắn thằng cu Min nào chỉnh cái tít của topic đi í. Ko vẫn tưởng là lịch cũ.

Meobeo

Danh sách đến thời điểm này
1-Canhbuomnho
Dương Thị Tuyết 19.08.85
CMT :125146820
DT: 0943 002 666
2 - hoatraimua
3.4-daophay (2
5.6-binhhut1985(2)
7- gatguchamcom
8,9 - Shi

10 - ngasocola (ngó nghiêng
11,13 - em tuancamau (3) (ngó nghiêng
14- Linh-ll (ngó nghiêng
15- ciecie (ngó nghiêng

các bác nhanh tay đăng ký nhá, không đến lúc hết chỗ iem là iem không chịu trách nhịm đâu đó

Nhà gái quê không ngó nghiêng đâu canhbuomnho nhé. Nhà gái quê của Linh LL join 4 cục gạch! Sốt ruột để được đi quá, hĩ hĩ

khotinh

Member
Hú hú, hay quá đang bới đang mò tìm cung đi biển.
Chị ơi, mình lập cái topic mới- chốt lịch ngay trang đầu cho dân tình đỡ bức xúc...

Tên: Nguyễn Thị Thúy
Ra đời: 09.09.88
DD: 0125 444 6165
Email: ngthuy99@yahoo.com
Yahoo: ngthuy99
CMT: 012511918 cấp ngày 19/04/2002 tại CA Tp HN (liên quan đến bảo hiểm nên em cụ tỉ)

Last edited:

quynhhuong0106

Hương xinh tung tăng
ối chị Thúy ơi dạo này chơi bời thế :D hết lên rừng lại xuống biển, định xuống biển mò 1 chàng về Hn à =))

Status
Not open for further replies.