Côn Đảo - Hòn đảo anh hùng

MePet

Phiêu trong đam mê
đề nghị mấy cái ảnh trên FB post lên đây đê !
trên đấy ... bé tý ra đây xem .... to gấp mấy lần
( =)) đố các bác ... là giề )

Condaonhan

Nghe đồn nhà mình đi kỳ này quen thêm 1 quái nhân, tên là Nhân Tạo; còn chú Thụ Tinh thì quen thuộc òy; cho e xin cái mẹt của bác Nhân Tạo phát
Mà e sợ quá, .....Đợt rồi cũng chém gió với bác Nhân Tạo vài lần trên FB; rồi bác ấy add nick yahoo e; ae nói chuyện cũng vui. Vô tình 1 ngày kia nhận được 1 cuộc điện thoại là; anh ấy hay em ấy (Chi choác đâu,xác đinh lại ới tính của bạn Nhân tạo hộ a) hỏi mình, với giọng ngập ngừng và thở gấp ...mình chả biết ai, rồi lão ấy thỏ thẻ e là Nhân Tạo, hân hạnh làm quen với a; rùi hỏi mình có người iu chưa, rùi rủ ra Côn Đảo chơi, rủ về SG nhậu .......
Eo ôi ....làm e sợ quá

Cái ông này ngậm máu phun người nhé, đúng là tui có nói chuyện dt với ông, tại tui dt bằng dt bàn công ty nên nói chuyện hơi nhỏ tiếng, ông dùng từ " thỏ thẻ" là hoàn toàn không chính xác. Thì tui lịch sự hỏi ông ra Côn đảo chưa hôm nào ra chơi cho biết, đơn giản vậy thôi, tôi chưa bao giờ nói tui dẫn ông đi à. Tôi có nói là khi nào ông vào Sg thì alo tui nhậu, chính xác. Còn cái vụ mà ông nói tui hỏi ông có nguồi iu chưa là hoàn toàn không có, tôi không hỏi sàm mấy chuyện đó,...tui hỏi ông phải là cái ông cài hoa hướng dương và cắn móng tay chụp hình phải không thì có.
Thôi bực mình quá, ...

Sunblock

...tắm nắng ...
oi buon cuoi chet mat, Tuan cm bi hoang tuong vi lau chua co iem nao goi dien hoi tham. hhhahhhha

Condaonhan

De nghi cac bac lam ro vu nay, tranh khong lam ton thuong den Tinh Tinh, 8 thang roi, dong thai thi chet day ^^
Cây muốn lặng mà gió chằng ngừng là sao nhỉ, anh biết nhóm mình nói chung là ngày 2.4 nhen, còn những tháng trước đó Thụ Tinh đã có mang rồi em ơi, đã tháng 8 rồi còn gì, ngặt nỗi hôm trước Thụ Tinh nói với mình " Nhân tạo ơi giúp mình với, đứa bé cần có cha !..." thế là anh hứa nhận thằng bé làm con mình rồi.
Dung à, rồi mai đây cha thằng bé rồi sẽ trở lại, anh hy vọng thế, cha nào mà bỏ con phải có trách nhiệm chứ em.
Anh và Thụ Tinh cũng đã chọn một cái tên cho em bé rồi đó em : Thụ Tinh + Nhân Tạo = Tinh Tạo, em thấy hay không, ...dạo này Thụ Tinh ở nhà dưỡng thai nhi rồi, thỉnh thoảng đi dạo công viện cho dễ sinh!

Bé đang đạp và bụng Tinh, mà sao 8 tháng nhỏ xíu vậy trời, bà mụ Dung có tính ngà lộn không?

Bãi biển Ông Đụng Côn đảo

Cái ông này ngậm máu phun người nhé, đúng là tui có nói chuyện dt với ông, tại tui dt bằng dt bàn công ty nên nói chuyện hơi nhỏ tiếng, ông dùng từ " thỏ thẻ" là hoàn toàn không chính xác. Thì tui lịch sự hỏi ông ra Côn đảo chưa hôm nào ra chơi cho biết, đơn giản vậy thôi, tôi chưa bao giờ nói tui dẫn ông đi à. Tôi có nói là khi nào ông vào Sg thì alo tui nhậu, chính xác. Còn cái vụ mà ông nói tui hỏi ông có nguồi iu chưa là hoàn toàn không có, tôi không hỏi sàm mấy chuyện đó,...tui hỏi ông phải là cái ông cài hoa hướng dương và cắn móng tay chụp hình phải không thì có.
Thôi bực mình quá, ...

Thôi giận giề .......e xin đươc phép thỏ thẻ, ngẹn ngào, ngập ngừng, run rẫy, giọng hơi thở gấp ......xin nỗi bác nhé

Beo'

Member
Cây muốn lặng mà gió chằng ngừng là sao nhỉ, anh biết nhóm mình nói chung là ngày 2.4 nhen, còn những tháng trước đó Thụ Tinh đã có mang rồi em ơi, đã tháng 8 rồi còn gì, ngặt nỗi hôm trước Thụ Tinh nói với mình " Nhân tạo ơi giúp mình với, đứa bé cần có cha !..." thế là anh hứa nhận thằng bé làm con mình rồi.
Dung à, rồi mai đây cha thằng bé rồi sẽ trở lại, anh hy vọng thế, cha nào mà bỏ con phải có trách nhiệm chứ em.
Anh và Thụ Tinh cũng đã chọn một cái tên cho em bé rồi đó em : Thụ Tinh + Nhân Tạo = Tinh Tạo, em thấy hay không, ...dạo này Thụ Tinh ở nhà dưỡng thai nhi rồi, thỉnh thoảng đi dạo công viện cho dễ sinh!

Bác này hơi bị tiện thể đấy, cái tên này do em nghĩ ra chứ chẹp chẹp

Last edited:

vit

Member
ui trời, lâu không vào 4R, đọc xong bài này cười đau cả bụngBSua5BSua5BSua5BSua5BSua5
Nhà mình sau chuyến đi này lại còn có thêm 1 sinh linh bé bỏng nữa chứ, hay thật đấy. Đúng là tình yêu này nó đẻ tình yêu khác ;));))

Condaonhan

Thôi giận giề .......e xin đươc phép thỏ thẻ, ngẹn ngào, ngập ngừng, run rẫy, giọng hơi thở gấp ......xin nỗi bác nhé
Không có gì mà lỗi với phải bác ơi, có vào HCM alo làm vài ve, cái này tôi nói công khai à, không phải dụ dỗ theo đuổi ông đâu nhen.

Mố cầu Ma Thiên Lãnh

Last edited:
Nhân Tạo e iu ơi ......post lên 4r vài tấm ảnh bikini coai; ae FW sẽ vô vàn, chân thành, xúc động cám ơn bác đấy

Condaonhan

Nhân Tạo e iu ơi ......post lên 4r vài tấm ảnh bikini coai; ae FW sẽ vô vàn, chân thành, xúc động cám ơn bác đấy
Không iu đương gì cả, để em posh vài tấm ảnh cho các bác xem, vui lòng đánh giá khía cạnh nghệ thuật dùm em, không bình luận lung tung ảnh hưởng đến nét đẹp rạng ngời các chị em nhen các bác!

Condaonhan

Miss Thanh Hằng, người đẹp mang số báo danh 007, đã giật giải HOA HẬU cuộc thi " NÉT ĐẸP FANWAVE NĂM 2010". Cô đã vượt qua các thí sinh như Kim Chi, Thanh Yên, Hương Giang,...để đoạt giải.
Theo đánh giá của Ban tổ chức thì cuộc thi năm nay tổ chức tại Côn Đảo ( từ ngày 2 -5/4/2010) sỡ dĩ mà Mss Thanh Hằng đoạt được giải cao nhất này là vì cô quá tự tin với nhan sắc và trong khi thi trang phục áo tắm, cô cũng là người bị "dìm hàng" nhiều nhất.

haitho79

Nhiệt liệt chúc mừng người xẹp (wên người đẹp), va cuoc thi thanh cong tốt đẹp, ko biết Thu Tinh có nằm trong BGK ko nhỉ.

Condaonhan

Nhiệt liệt chúc mừng người xẹp (wên người đẹp), va cuoc thi thanh cong tốt đẹp, ko biết Thu Tinh có nằm trong BGK ko nhỉ.
Thụ tinh nằm trong Ban chỉ đạo cuộc thi, chuyên tạo dáng cho các chị em...Các bác nhà ta ai có đặt câu hỏi phòng vấn Hoa Hậu Thanh Hằng thì chị sẽ lần lượt trả lời, chị hứa như vậy.
Sau đầy em xin điểm qua một số gương mặt người đẹp tiêu biểu trong cuộc thi.

Thanh Yên

Thanh Yên và Trần Đức

Ngọc Chi- Hương Giang và Thủy Tiên

Giải người đẹp Fanwave thì đã thuộc về chị Hằng; iem chúc mừng chị; hy vọng sang năm sẽ giữ vững nhe chị .
Ah còn về cuộc thi nhảy đẹp nhảy cao nhảy ..... thí sao ạ; iem đề nghị bác Quẳng già, em Nhân Tạo pót những tấm ảnh ở cuộc thi này; theo thông tin ngoài lề thì e biết đươc; bạn Hương Giang đang nổi lên với số điểm vượt trội

Beo'

Member
Thấy em nào cũng xí quác hết, được cái là mí em này chịu đi chơi

Nay` nay` ai lam ban giam khao o day day ??? Xao ko co Tinh Tinh trong danh sach thi xinh ??? e de nghi add them Tinh tinh vao nhe, thi xinh nang ki cua giai day ke ke