Côn Đảo - Hòn đảo anh hùng

...Buồn chán, đau khổ, Thụ Tinh chỉ còn cách tìm đến những người bạn

và những lúc như thế, hai cô bạn tri kỹ đã giúp Thụ Tinh vui cười, phần nào quên đi những u uất trong lòng

há..há, =)) =)) =))

Không những thế, hai nàng kia còn bàn cách giúp Thụ Tinh đòi lại công bằng. Hay chí ít là xiền bồi thường cái bụng :))

và điều gì đã xảy ra...
Mời cả nhà quay về bài viết của Béo, trang 3 bài số 58 =)) =))

...dường như chuyện ko chỉ dừng lại đến đó, mọi ánh mắt nghi ngờ dõi theo... Không lẽ lại một nạn nhân tiếp theo của Nhân Tạo :)) :)) :))

P/S: ảnh Côn Đảo sẽ up sau nhé mọi người :D

Last edited:

Condaonhan

" continuos,
Với con mắt nhà nghề, bằng tất cả tài nghệ vốn có, Nhân Tạo chả mất nhiều thời gian để đạt được điều mà Hắn muốn. Và rồi trong số rất nhiều hình bóng..."
Trời ơi, chỉ có bác Quẵng nhà ta mới hiểu em thôi hahahaha,...nạn nhân tiếp theo là bác đó hihi.... em đang trốn tránh một mối tình ngang trái và éo le nên ẩn cư tại Côn đảo mà bác không tha cho em nữa.
Chúc các bác vui ve!

Condaonhan

De nghi bac Quang noi rieng va anh em trong nhom di Condao noi chung tiep tuc posh hinh len nhe, em khong bo dau duoc nen dang tuc qua ne, thong cam nhen cac bac , trinh do vi tinh em con han che....!

Condaonhan

Chuyện nhỏ bác Nhân, nhớ đảo thì đưa con ra gặp người cha bất đắc dĩ này, tui vẫn xem nó như con mình mà. hihi.....

Thông báo ACe nhóm đi Côn Đảo là bé Nhân Tạo đã có mặt ở Hà Nội, hôm qua e đã dẫn bé ấy đi Sở Thú và Đi xem xiếc. Bé ấy đặc biệt rất thích thú các trò này, heheh. Hôm nay bé ấy đã đi Sơn La, tối mai mới về Hà Nội. Tối mai bé ấy có hẹn với VTM tại phượt quán, Ae mình ai rảnh thì ra chơi luôn nhé, giờ giấc có gì e sẽ nt cho mọi người.
Thụ Tinh đâu ruì .......sao để người iu... người tình của chú đi 1 mình vậy, như vậy là phức tạp lắm kh...
Lí do 2 thằng e đến được với nhau cũng mắc cười, đó là 2 thằng có 1 đặc điểm chung ....đều là fan hâm mộ của chị Hà Giằng, nên cũng dễ nói chuyện. Mà công nhận ai là fan của chị Hằng thì đều là người tốt hết, heheh

Condaonhan

Tuấn ku oi, mới chat voi anh Hưng xong, chương trình thay đổi lia chia. Chắc là sáng mốt (sáng tứ sáu) em mới về nên chương trình tối mai hoàn lại. Rất mong gặp các anh chi em nhà F W, và đặc biệc cảm ơn Tuấn CM đã cho mình thưởng thức cà fe Cuối Ngõ và Trà đá cầu Long Biên.....

Nguyen Thu Nhan

Heo bụi bặm ...
Ra Hà Nội phải trà đá vỉa hè thì mới gọi là biết Hà Nội

Ngày đó, cái đêm định mệnh đó, cái ngày đầu tiên mình bước xuống Hà Nội đó , buổi tối hôm đó, mình có nghe qua cty thằng bạn đó , cũng phải 12 giờ khuya đó , kêu là gọi hết tụi nó dậy và đi nhậu đó , tao mời cả cty mày nhậu suốt đêm đó :D

Thế là nó nói rằng đó , tụi tao không biết uống bia giờ này đó, chỉ biết uống tra đó , thế là cả đám ra đường tàu sắt đó, ngồi ăn trái cây và uống trà đá đến 3 giờ sáng đó .

Thế là từ đó, mới biết văn hóa Hà Nội nó như thế đó :))

Mèo Lười Ngủ Gật

^^ Em Bé Hà Nội ^^
Đã sắp tròn 1 năm đi Côn Đảo rùi đó cả lò uây. Hic...nhanh quá :((
Đọc lại bài của Mụ Tinh trên phuot.net mà k nhịn đc cười =))
http://www.phuot.net/showthread.php/691-C%C3%B4n-%C4%90%E1%BA%A3o-H%C3%B2n-%C4%91%E1%BA%A3o-anh-h%C3%B9ng/page4

Bi h đọc lại mới thấy đoạn này của mụ Tinh nhớ :-w
Cho mụ phát biểu lại đó B-(

"Biển đẹp thì công nhận , còn mấy chị em gái xinh xinh và đẹp thì phải xem lại )

Trước khi đi Côn Đảo có nói chuyện với em Chích Choác là :

- Nhà mình toàn gái xấu thế nhỉ ?
- Xấu à , em thấy nhà mình ai cũng xinh mà anh . Anh nhớ lời anh nói đó, ra đến Côn Đảo tụi em mặc Bikini thì anh đừng có ngắm nhé !

Thế mà khi đến Côn Đảo , mấy em nhà Fanwave mặc Bikini mình cũng không thèm ngắm trực tiếp mà chỉ nhìn lén lén ) "

awholenewworld

old old cat
Nhanh quá đi thôi, mới đó đã 1 năm rồi...
Xem lại ảnh mà thấy nhớ và cuồng chân quá chừng, biển ơi... :D

Mỗi lần cape với chị Thu Nhàn, đều nghe chị í nói cung Côn Đảo là cột mốc quan trọng của chị í với nhà mình. Cung đầu tiên chị í bị các gái già nhà fanwave cho vào đời :D.

Em cũng ấn tượng cung này, vì nhờ đó em quen được ku Nhân tạo, một thằng cũng thuộc dạng tởm có số có má.

P/s: Hồi xưa coi ảnh áo tắm bikini của các mẹ già mà ae kh đỡ được. Các mẹ già nhà fanwave nhìn cũng nuột lắm chứ bộ :D.

Nguyen Thu Nhan

Heo bụi bặm ...
Ec, hơn 1 năm rồi mà nhìn bây giờ ai cũng khác ghê, cơ thể thay đổi đột biến :D. Hôm đi Côn Đảo mình ghét nhất em Hằng Già và Em Chi Choác vì hùa nhau lại nói móc mình làm không sao đỡ nổi

Mà hồi đó có em Dung rùi nhỉ, mới gặp nhìn quen quen ai ngờ là gặp lần đầu

Mèo Lười Ngủ Gật

^^ Em Bé Hà Nội ^^
Ec, hơn 1 năm rồi mà nhìn bây giờ ai cũng khác ghê, cơ thể thay đổi đột biến :D. Hôm đi Côn Đảo mình ghét nhất em Hằng Già và Em Chi Choác vì hùa nhau lại nói móc mình làm không sao đỡ nổi

Mà hồi đó có em Dung rùi nhỉ, mới gặp nhìn quen quen ai ngờ là gặp lần đầu

Đồ dợ hơi, mọi người vẫn vậy. Mỗi Tinh thay đổi (vì có thêm mấy bằng đại học há há) =))=))=))

Đồ dợ hơi, mọi người vẫn vậy. Mỗi Tinh thay đổi (vì có thêm mấy bằng đại học há há) =))=))=))

Thay đổi chứ. Em Choác giờ nhìn chững chạc, có da có thịt hẳn ra (Lan già đang bêu rếu là dc 3 tháng rùi hả:D). Một thời gian k gặp mà thấy khác ghê. Mặn mòi hơn, sắc cbn sảo hơn. K còn nhí nhố, thấy cưng như hồi xưa. Anh lại nhớ em Chi của ngày xưa nhìu hơn. iu lắm cơ. Chắc là do em ... đã già, có tuổi rùi lại lo mần ăn:D.

Chị Hằng (em HẰng của Thụ Tinh) thì càng ngày càng trẻ, càng ngày càng đáng yêu ... chả hiểu bà này làm cách nào, mà càng già càng máu, càng già càng trẻ:D.

Thụ Dung so với hồi xưa, nhìn xinh hơn. Cấp này quen mặt em này rùi, thấy em dễ thương ghê, tánh lại rất hay nữa. Thụ Tinh ơi, mày mau ra Hà Nội mà nhìn nẻ:D

P/s: http://www.phuot.net/showthread.php?t=2615&p=11253#post11253

Thị Tinh đi A^n Độ về nhớ show hàng nhé.