CAFÉ Tỉ Tê Thổn Thức Tâm Tình Thư Thái

MrBin

Thiên lý độc hành
em thật bác TCM về sớm đi, mấy hôm nữa nó mà ngập có khi chết lụt dưới đấy, ko chạy kịp :D

em thật bác TCM về sớm đi, mấy hôm nữa nó mà ngập có khi chết lụt dưới đấy, ko chạy kịp :D

Hixhix oan quá các bác.

Bên em là bên thi công cơ điện. Còn việc dột và chống thấm là của nhà thầu xây dưng, k liên quan gì đến bên em đâu nhá:D

LeDuy

Member
Hixhix oan quá các bác.

Bên em là bên thi công cơ điện. Còn việc dột và chống thấm là của nhà thầu xây dưng, k liên quan gì đến bên em đâu nhá:D

Thế nó dột với chập điện gây chết người thì còn to tội nữa.Thôi bác Tún cà teo chạy nhanh đi.^^.

LeDuy

Member
Tổ sư cái bọn CĐT cho chúng nó ăn đẫy mồm rồi nhét vào túi chúng nó mấy trai.Thế mà đến lúc thanh toán thì hạch họe đủ đường, ko còn gì để hạch thì chúng nó bảo đi họp với đi nghỉ mát ko giải quyết. Lại còn được mấy con thư ký mặt thì vênh lên, giọng thì khinh khỉnh, chỉ muốn đá cho chúng nó mấy phát. Ức chế toàn tập.aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Tổ sư cái bọn CĐT cho chúng nó ăn đẫy mồm rồi nhét vào túi chúng nó mấy trai.Thế mà đến lúc thanh toán thì hạch họe đủ đường, ko còn gì để hạch thì chúng nó bảo đi họp với đi nghỉ mát ko giải quyết. Lại còn được mấy con thư ký mặt thì vênh lên, giọng thì khinh khỉnh, chỉ muốn đá cho chúng nó mấy phát. Ức chế toàn tập.aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Anh cũng là nhà thầu như chú, nên anh hiểu mà:D.

Thôi đời là vậy. Nếu k muốn thấy cảnh đó, thì hãy làm dự án của tư nhân hoặc nước ngoài. Anh chán làm các công trình của nhà nước lắm rùi. Điên, bực và chán lắm

MePet

Phiêu trong đam mê
Chú Duy mới vào nghề có khác! hehe tập quen dần đi .
Có thế mà đòi được là còn may có khi còn mất chả được xu nào

Chú Duy mới vào nghề có khác! hehe tập quen dần đi .
Có thế mà đòi được là còn may có khi còn mất chả được xu nào

Cái nghề thi công xây dựng, a ghét nhất là mấy thèng Thiết Kế:D

Ngày hôm nay chắc đạt kỉ lục của nhà mình về vụ post bài quá. Quá trời bài hay:D, tuần sau anh em tha hồ mà đọc.

vanbastenbk

You are not alone
Hôm nay đi viếng đám ma, đoàn mình đang xếp hàng vào thì bị chú thứ trưởng bộ tư pháp chen ngang, đang đi vòng quanh linh cữu thì điện thoại của chú đi sau mình réo inh ỏi. Haizzzz!!!

Vào cổng 1 con mèo, vô nhà chình ình 2 con nữa, cầu thang thêm 1 con, phòng ngủ thêm 1 con. Hixhix thằng em mình nuôi tổng cộng 5 em mèo. Bực cả mình.

Trường Sa k xa ... nhưng hiện tại cũng chưa gần lắm. Mai sẽ biết được có bao nhiêu phần trăm cơ hội đi Trường Sa:D. Hy vọng mọi thứ trong vòng kiểm soát.