CAFÉ Tỉ Tê Thổn Thức Tâm Tình Thư Thái

dungsoa3

Member
Nhà FW nhiều bác lấy vợ Bắc Ninh nhỉ?! Hôm nào giai, gái, dâu, rể Từ Sơn, Bắc Ninh gặp gỡ tí nhẩy :D

Last edited:
Nhà FW nhiều bác lấy vợ Bắc Ninh nhỉ?! Hôm nào giai, gái, dâu, rể Từ Sơn, Bắc Ninh gặp gỡ tí nhẩy :D

Dung soa hôm nào về BN giải ngố cho em bướm to và thị Mầu phát. Kiu úp ảnh quán cape giới thiệu, nhưng cả 2 nàng đều k biết cách úp:D

Rét

Bố Trẻ Con
Nhờ quen vợ mà mình biết được mấy món đặc sản Bắc Ninh:

1. Cháo cá. Món này ngon đến mức lần nào về thăm ông bà nhạc cũng phải ghé qua cô Chín.
2. Chim trời. Món này không đâu ngon bổ rẻ như ở Bắc Ninh. Có 2 quán khá hay là Vương Loan & Hoàng Thanh. Hội cty về thăm mấy lần đều muốn quay lại
3. Rượu. Rượu Vân uống vào không say mới là lạ.

Tuần này có khi lại phải kiếm cớ về thăm nhạc phụ nhạc mẫu cái,

dungsoa3

Member
Nhờ quen vợ mà mình biết được mấy món đặc sản Bắc Ninh:

1. Cháo cá. Món này ngon đến mức lần nào về thăm ông bà nhạc cũng phải ghé qua cô Chín.
2. Chim trời. Món này không đâu ngon bổ rẻ như ở Bắc Ninh. Có 2 quán khá hay là Vương Loan & Hoàng Thanh. Hội cty về thăm mấy lần đều muốn quay lại
3. Rượu. Rượu Vân uống vào không say mới là lạ.

Tuần này có khi lại phải kiếm cớ về thăm nhạc phụ nhạc mẫu cái,
Hì Cháo công nhận là ngon! Chim trời cũng ngon nữa :D Còn rượu em chưa uống với ai say lần nào hì! Hôm nào bác về Từ Sơn có em, vc bác Giang, chị Mầu, em Bướm, anh Phương ... đông ghê đó - nhậu anh nhé! Từ hôm đi Huế em chưa gặp lại bác :D

vanbastenbk

You are not alone
Giấy tờ, chứng từ ngập bàn, khách hàng thì réo ầm ĩ, làm mãi ko xong! Thế mà có kẻ rỗi hơi có cái pass cũng ko nhớ, phải tự nghĩ ra việc để làm, đó là làm thế nào để lấy lại pass. Bó con mẹ chiếu!!!!

(chờ mãi mới vào đc đây để xả!)

dungsoa3

Member
Giấy tờ, chứng từ ngập bàn, khách hàng thì réo ầm ĩ, làm mãi ko xong! Thế mà có kẻ rỗi hơi có cái pass cũng ko nhớ, phải tự nghĩ ra việc để làm, đó là làm thế nào để lấy lại pass. Bó con mẹ chiếu!!!!

(chờ mãi mới vào đc đây để xả!)
Ối trời đất ơi, em cũng đang ngồi đây ôm cái mớ dự án! Muốn vứt quách nó đi nhưng mai ông sếp bảo vệ sớm :(( Điên mất !!!

hoatraimua

Member
hơ, sao mềnh đi làm thì lại ngồi rảnh rỗi thế nhỉ, cứ lướt web mãi mà không thấy hết giờ, lương vẫn lĩnh đều đều chả thấy sao hơ hơ, chỉ xì trét vì chả có việc gì làm thoai, hic hic
Mà cuối tuần này, cụ tỉ là chủ nhật tuần này, thân mời các bác, từ model cho đến phó nháy, ai mún về quán e thì welcome nhá, về đây có cánh đồng cỏ đẹp lắm, nhà ta ra làm bộ ảnh nhỉ hihi, e rủ được vài bác về rồi, kakaa

shhanoi

Member
hơ, sao mềnh đi làm thì lại ngồi rảnh rỗi thế nhỉ, cứ lướt web mãi mà không thấy hết giờ, lương vẫn lĩnh đều đều chả thấy sao hơ hơ, chỉ xì trét vì chả có việc gì làm thoai, hic hic
Mà cuối tuần này, cụ tỉ là chủ nhật tuần này, thân mời các bác, từ model cho đến phó nháy, ai mún về quán e thì welcome nhá, về đây có cánh đồng cỏ đẹp lắm, nhà ta ra làm bộ ảnh nhỉ hihi, e rủ được vài bác về rồi, kakaa

hờ hờ anh cũng đang trong tình trạng gần tương tự, tháng này tháng ngâu chả có thằng điên nào nó đi vay vốn cả :)) nên là cứ ngồi trong 4r đếm xem một ngày có bao nhiêu thành viên Fanwave vào comment thôi :))....chẹp

hoatraimua

Member
hờ hờ anh cũng đang trong tình trạng gần tương tự, tháng này tháng ngâu chả có thằng điên nào nó đi vay vốn cả :)) nên là cứ ngồi trong 4r đếm xem một ngày có bao nhiêu thành viên Fanwave vào comment thôi :))....chẹp
ô hô, thế hay a cũng noi gương e đi,( nhàn quá sinh chán, ai đời đi làm chỉ ngồi chơi, t7 cũng nghỉ cả ngày ở nhà chả biết làm gì :D,) xin nghỉ việc luôn chơi 1 thể cho sướng ;)), xin nghỉ việc đi a, comment nhiều rồi ông luck ông ấy lại vào chém anh như đợt ông í chém e :D

vanbastenbk

You are not alone

Các bạn sướng nhỉ, có bạn nào nghỉ thì giới thiệu mình vào thay nhé :D

Quán e Mùa đầu tư thêm quả dàn KaLa Kole xịn vào, tay vịn ngon, kột kèo, đá trắng, đá đỏ đầy đủ, đảm bảo chủ nhật này đông vỡ quán!!! :D

hoatraimua

Member
Các bạn sướng nhỉ, có bạn nào nghỉ thì giới thiệu mình vào thay nhé :D

Quán e Mùa đầu tư thêm quả dàn KaLa Kole xịn vào, tay vịn ngon, kột kèo, đá trắng, đá đỏ đầy đủ, đảm bảo chủ nhật này đông vỡ quán!!! :D

Em làm tay vịn luôn được không anh :D cho anh vịn thoải mái, rồi e mà có tống tiền thì anh đừng có trách ná :D