CAFÉ Tỉ Tê Thổn Thức Tâm Tình Thư Thái

blue sky

Member
bác nhầm e với e Lan nào thế, e có bao giờ đọc rap đâu bác :D. Tình hình cuối tuần này các bác không có chương trình gì ah, em bám với :D

vanbastenbk

You are not alone
Ơ, thế cô ko phải là Lan này à

canhbuomnho

Member
em và chị traimua đang vắt sức để làm cái menu cho Môc café của tụi em mà chưa được, bởi vì phải dùng đến phồ tồ sộp, cơ mà cả 2 chị em để không biết, bác nào biết chỉ bảo cho 2ce em vài đường cơ bản với ym10ym10ym10ym10ym10

con ngửa nón ah :D

Tui có công khai quật giọng hát của cô, khai quật cái điệu cười khả ố của cô. Đặc biệt là kích thích sự sáng tác của cô về lĩnh vực văn học Hồi ức:D. Thế mà dám phũ phàng nhá ... nhá.

hoatraimua

Member
hua hua, e sắp được đi trường sa (lẽ ra được đi tháng trước nhưng lúc đó chán chả mún đi :-s), có bác nào mún đi cùng e k để e xin quota lun cho nào hehe, chậm nhất là sẽ đi trước tết dương lịch năm nay kekee

hua hua, e sắp được đi trường sa (lẽ ra được đi tháng trước nhưng lúc đó chán chả mún đi :-s), có bác nào mún đi cùng e k để e xin quota lun cho nào hehe, chậm nhất là sẽ đi trước tết dương lịch năm nay kekee

Hm rùi nghe aB bảo sắp đi TS. Thế 2 người đi chung à:D

hoatraimua

Member

sao ai cũng phải hỏi thế nhỉ? chả liên quan, bồ e là bạn thân của ông chỉ huy ngoài đảo, anh í bảo sẽ căn tàu rùi cho e ra, hoặc nếu k gần tết dương trên đảo có đám cưới sẽ cho e vài cái thiệp mời để ra đó ăn cưới :))
hic, nếu không phải dở chứng thì giờ này đang chuẩn bị sắp xếp hành lý từ trường sa về rồi có ảnh show hàng rồi í chứ hức

hoatraimua

Member

sao ai cũng phải hỏi thế nhỉ? chả liên quan, bồ e là bạn thân của ông chỉ huy ngoài đảo, anh í bảo sẽ căn tàu rùi cho e ra, hoặc nếu k gần tết dương trên đảo có đám cưới sẽ cho e vài cái thiệp mời để ra đó ăn cưới :))
hic, nếu không phải dở chứng thì giờ này đang chuẩn bị sắp xếp hành lý từ trường sa về rồi có ảnh show hàng rồi í chứ hức

hoatraimua

Member
:(:)(( lão í được đi tàu ngầm ra đảo mà giờ e mún đi cũng k đi được nữa rồi, nó ban lệnh cấm dân thường mất rồi cả nhà ơi :(:)(( e chưa được đi tàu ngầm bao giờ :(( ghét tttttttttttttttttttttttttttt :((