Campuchia -Đẩy nhanh tiến độ. Kéo xuống cuối tháng 7 or đầu tháng 8 2011

Status
Not open for further replies.

Nguyen Thu Nhan

Heo bụi bặm ...
Đội đi Cam khi nào chiến vậy:D

Thụ Tinh đâu rùi, đi đi kìa. Đợt này Thụ Dung đi nữa đó:D

Giờ tao hết thích đi với đội rồi, chỉ thích đi với đôi hoặc cặp thôi

Chúc cả nhà có chuyến đi Kam Pu Chia vui vẻ :)

Kì này vào SG, a sẽ tặng tiểu đệ bluesky 1 cây bút + 1 quyển sổ. Đi về viết bài cho anh đọc nhé kưng:D

Thụ Tinh sắp dc gặp Thụ Dung rùi, hết than buồn rùi nhá>:)>:)

Thụ Tinh làm ăn k dc, hôm qua gọi éo nghe máy ....đang tự kỉ à ???. Hôm qua e Dung béo phải đi xe ôm về đó (vì k có ai chở:D). Kiểu này xong phim mày luôn rùipig6pig6pig6

Lan bluesky cũng k dc. Bỏ bạn, đem con bỏ cbn chợ:D, chả có tý nghĩa khí giang hồ gì hết. Anh mà gặp lại lần nữa là biết tay anh nhá :x:x:x
...................

Thui chúc các ae đi chơi vui vẻ, an toàn. Kì này lão Quẳng già 1 mình 6 em luôn ====>>>>>>> Đây mới thực sự là thiên hạ đệ nhất dại gái của nhà Fanwave=))=))=))

Kh biết đội này về đến Hà Nội chưa nhỉ. Hixhix hm qua a kẹt độ với đám bạn, k thể nào dứt ra dc, bởi vậy k thể qua ôm hôn thắm thiết các bé gái FW dc:x

Mà thằng Thụ Tinh hm qua có ra k vậy. Móa thằng này gặp mình cứ bô bô là sẽ ra thăm em Dung béo, thía mà alo toàn ò í e. A pó tay mày luôn

vậy nà bác Mõ đã để lọt tay vị trí quán quân đệ nhất dại ái rùi hả

A Mõ của em toàn lê lết theo các em gái, có ai thèm đi với nó đâu. Mãi rùi mới lừa dc 1 em:D. a Quẳng già nhà mình mới thật sự là "thiên hạ đệ nhất dại gái", toàn lập cung 1 mình với các em k à, như cung Cam này chẵng hạn (1 mình 6 em:D). Còn các cung nhỏ lẻ 1 mình 3 em hay 4 em thì quá trời luôn:p

ngasocola

Member
Vừa về tới nhà trưa nay, nhai bát cơm nguội với thịt kho khô sao mà ngon thía. Chưa thể bình luận j, chỉ có thể nói: rất nắng và mệt :)

Tình iu Nga up ảnh lên đi :)

Đợt rùi mong ngóng, trông chờ em vào SG. Thía mà chả thấy đâu:">. Buồn như con chuồn chuồn=((

Cơ mà gái Hà Nội gì đâu mà khờ như con gà mờ, a pó tay luôn. Thêm cái khoản đem con bỏ chợ nữa, a hơi bị thất vọng đó nha. May là mấy đứa bạn em, a nhìn mặt thấy toàn đứa hiền lành. Chứ gặp anh á pig6pig6pig6

tus bà lâu ngày gặp lại thấy béo ra, cơ mà nhìn vẫn còn xinh lắm :x

K biết bạn Lan đã được đồng bọn cập nhật cho vụ 'k có passport, đi xe ôm 20$ sang Cam vô tư' chưa nhảy ;))

Mà cái Lan bluesky k vào xin lỗi anh em gì cả à:D.

blue sky

Member
K biết bạn Lan đã được đồng bọn cập nhật cho vụ 'k có passport, đi xe ôm 20$ sang Cam vô tư' chưa nhảy ;))

tớ được cập nhật rồi, vừa cập nhật cả chi phí đi cam nữa, :((, :(( tôi đi chít đây ...

Sắp bị gặp lão Quẳng già dài hạn rùi:D

Ờ Lan ơi, lúc bác zai trên xe nhảy xuống đi xe ôm mà cả đoàn cười vỡ cả bụng mất. =))

Ngà Đơ, Dung béo đi về hẻm có ảnh cho anh xem gì hết trơn á.

hoatraimua

Member
6318489985
up ké 1 bức ảnh ở phnompenh, hehe, đợi hôm nào rảnh sẽ về đúng nhà mình viết hồi ức và up ảnh sau :D

Last edited:
Status
Not open for further replies.