Chia tay bác Cà To

simona

Member
Chủ nhật này 17/0702011. Bác Cà To nhà ta chính thức vào trong Nam vớ lậy, cinh son, đải đé. Do nhầm nịch của bác ý nên hôm nay e thông báo mọi ng hơi gấp.
Ngày mai t7 16/07 chúng ta tập trung bắt chân để chia tay bác Cà To cả nhà nhé.
Mọi ng có ý kiến gì thì ý kiến nhé, về địa điểm, thời gian ... để chúng ta nàm bữa pạc ti cho bác Cà To ko thể nào quên cái mảnh đất già cỗi Fanwave này nhưng ấm áp tình người.

dungsoa3

Member
Hix gấp gáp quá em ơi! Mai chị lên đường ra đảo rồi! uống hộ chị vài chén với bác ấy nhé, tình cảm sẽ gửi gắm sau :X

MePet

Phiêu trong đam mê
Chia tay thằng bạn thật rồi!
sau gần bao lần nó bảo chia tay ,
từ cung đại hội nhà fanwave năm trước rồi đến hoàng su phì rồi lại đề chơ
:)) lần này nó vào thật rồi bà con àh :))

Tuan chuan bi vao trong kia roi a? nhanh the? chi tuong chu con o day them 1 thoi gian nua chu? the co em nao theo chu vao trong do ko?
Khong tham gia chia tay chu duoc roi, chi gio nhu "cung nu trong cung cam" he he nen chiu, chua ra ngoai duoc
Chuc chu luon manh khoe va may man tren moi neo duong nhe

Chi

Tuan chuan bi vao trong kia roi a? nhanh the? chi tuong chu con o day them 1 thoi gian nua chu? the co em nao theo chu vao trong do ko?
Khong tham gia chia tay chu duoc roi, chi gio nhu "cung nu trong cung cam" he he nen chiu, chua ra ngoai duoc
Chuc chu luon manh khoe va may man tren moi neo duong nhe

Chi

Rủ bọn nó qua thăm chị, thì nghe bảo mới sinh kiêng cbn cữ lung tung lắm, k cho thăm hỏi. Chả biết như thế nào.

Hixhix thế là k qua thăm bé Kem dc rùi, sao này có ảnh các cô các chú các thím úp lên cho em xem với nhá

Vừa San Lùng về, thấy @Các tình yêu rủ rê, làm anh ngại cbn quá. Cứ bảo ra bia bọt thì anh ra, chia tay chia chân làm qué gì. Cái nước VN mình bé tý. Với lại ngày nào anh và các kưng cũg vào Fanwave hết. Gặp nhau, chém nhau suốt, thế mà vẫn cứ sến cbn hến quá. Bạn bè chơi với nhau lâu dài, chứ có phải ngày 1 ngày 2 đâu mà vẫn cứ Sến. Thôi nhé:D

Linh_LL

Sống Chậm
chú ở ngoài này mải đàn đúm thì chắc là ko lấy vợ, đải đé đc đâu. Hnào vào đó ctác có j tao alo uống bia :D

chú ở ngoài này mải đàn đúm thì chắc là ko lấy vợ, đải đé đc đâu. Hnào vào đó ctác có j tao alo uống bia :D

Gái gú rủ rê hú phát thì tao đi liền. Còn mày thì để tao suy nghĩ và xem xét:D

vanbastenbk

You are not alone
Ơ thế vụ này chốt lại thế nào nhỉ? đang muốn nghe chú Mõ hát tặng chú cà Teo bài "Vầng trăng cô đơn" và "Vị ngọt đôi môi" =))

Ơ thế vụ này chốt lại thế nào nhỉ? đang muốn nghe chú Mõ hát tặng chú cà Teo bài "Vầng trăng cô đơn" và "Vị ngọt đôi môi" =))

K cần đâu anh:D. Cả tháng nay em chia tay, chia chân khá nhìu roài. Căn bản chia tay những ae có thể k bao giờ gặp lại, chia tay các ae mà có thể phải rất lâu e mới tiếp tục nhậu. Còn ae FW mình thì gần như gặp nhau hằng ngày rùi:D. K cần phải chia đâu:D

Thèng Mõ giờ đang lang thang tận Đà Nẵng rùi ... nhưng lòng vẫn đang lo lắng trông mong về Thái Nguyên:D:D:D

hoaphonglan

beautiful life - beautiful mind
ủa, thế là lần này về thật hả em, bình thường cứ thấy ghét ghét, bi h nó bảo nó về, mình lại cứ thấy xương...xương, hix, Cà to đi rồi, chị sẽ nhớ lắm đấy
tự dựng lại thấy buồn buồn, hixxxxx,huxxxxxxxxxxx

mipug

LanG thAnG ^^!
He, a Tuấn vào SG, đội FW trong SG lại đc tăng dân số rồi ^^, hy vọng sẽ thấy đc nhiều cung đường mới... ;))
-----
Gọi là internet rút ngắn khoảng cách, but dù gì cũng là 2 miền đất nước (xa phết đó ;;))..
@Tú béo: Chú mở màn rồi thì có chốt hạ đi :p

simona

Member
E chốt thế này nhá. E nghĩ nhà miềng đi hát hò bia bọt trong đó, bắt chân nắm tay, như thế sẽ vui và ý nghĩa hơn nà ngồi rượu chè. Có cả mấy ce cũng muốn ôm hun a Cà Teo, mà ở quán rượu thì nại ko dám.

Chicken

Little Mẩu
Ông cà to đã kịp mang hai chai Mai Hạ về từ bữa chia tay thân mật tại nhà Mẩu rùi mờ. Anw, gửi lời chào thân ái và quyết thắng đến a Tún nhá! Mong anh sớm cóa tin dzui (như Mõ cũng đc) :))

tubeobin

Người Hà Nội
Chốt lịch tối nay nhé:

8.30 - Karaoke Jaguar cạnh rạp xiếc Trung Ương!

Cả nhà có mẹt đông đủ nhớ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

c u

quynhhuong0106

Hương xinh tung tăng
từ sáng nay cứ hắt xì suốt, mò vào nhà Fan, hóa ra có người nói xấu mình, tận 2 ông anh nữa chứ :(

Rủ bọn nó qua thăm chị, thì nghe bảo mới sinh kiêng cbn cữ lung tung lắm, k cho thăm hỏi. Chả biết như thế nào.

Hixhix thế là k qua thăm bé Kem dc rùi, sao này có ảnh các cô các chú các thím úp lên cho em xem với nhá

Toan nguoi nha ma chu, ko phai khach sao, nha chau cung khong kieng cu gi ca, co nguoi den choi la me chau mung hum' vi co nguoi noi chuyen, buon ban :D
Tu hom sinh toi gio ban me chau toi choi suot ma hihi
Toi nay me chau o nha hat ru chau ngu vay, coi nhu dang o Jaguar akak
Chuc ca nha buoi toi vui ve nhe.
Tuan hat ho chi may bai nhe, lau lau roi (chac phai hon 2 thang) chua di hat hihi