Chia tay bác Cà To

blue sky

Member
Chúc bác càto về nhà sớm lấy xìtin, sống vui khoẻ nớ...
( Bác không về nhanh bọn em lập hội antifan thì chít :D )

Chúc bác càto về nhà sớm lấy xìtin, sống vui khoẻ nớ...
( Bác không về nhanh bọn em lập hội antifan thì chít :D )

Anh cấp này ghét cô rùi. Thấy cô ở đâu anh qua anh cú đầu cho chít, lâu quá k cú đầu ai hết:D

ủa, thế là lần này về thật hả em, bình thường cứ thấy ghét ghét, bi h nó bảo nó về, mình lại cứ thấy xương...xương, hix, Cà to đi rồi, chị sẽ nhớ lắm đấy
tự dựng lại thấy buồn buồn, hixxxxx,huxxxxxxxxxxx

Từ sao đợt dạo đi Huế, mình cứ thấy nhớ nhớ em Lan mới chết chứ. Tiếc rằng anh thì còn quá trẻ:)), em lại có tuổi rùi:D.

Ôi anh lại ước. Phải chi, ước rằng, giá như ... em Lan trẻ thêm khoảng 5 tuổi nữa, như thế anh nguyện ... nguyện một lòng, xin đi theo nâng khăn sửa túi cho em :x:x

Nhưng ước vọng chỉ là ước vọng :D. Trong phi đội bà già, anh là anh nhớ em nhất luôn:D

MePet

Phiêu trong đam mê
:)) vừa gọi cà to nó đi đến Hà Nam rồi haha
trước khi chia tay Hà Nội lại còn mất xiền :D

hoaphonglan

beautiful life - beautiful mind
Từ sao đợt dạo đi Huế, mình cứ thấy nhớ nhớ em Lan mới chết chứ. Tiếc rằng anh thì còn quá trẻ:)), em lại có tuổi rùi:D.

Ôi anh lại ước. Phải chi, ước rằng, giá như ... em Lan trẻ thêm khoảng 5 tuổi nữa, như thế anh nguyện ... nguyện một lòng, xin đi theo nâng khăn sửa túi cho em :x:x

Nhưng ước vọng chỉ là ước vọng :D. Trong phi đội bà già, anh là anh nhớ em nhất luôn:D

hixx, chị là chị cũng ước chi em cao thêm 15cm nữa, và hương thơm bớt bay xa đi một chút nữa, nhưng thực tế thì phũ phàng, haizzz
Chúc cu tún lên đường thượng lộ bình an

MePet

Phiêu trong đam mê
nó làm gì phải lên đường
em phải chúc nó về nhà thượgn lộ bình an :D

shhanoi

Member
hơ hơ thế là sao....nó về hẳn xì gòn hay là chỉ về đó chơi thôi ??? hic hic hy vọng là vế đầu tiên

hơ hơ thế là sao....nó về hẳn xì gòn hay là chỉ về đó chơi thôi ??? hic hic hy vọng là vế đầu tiên

Cám ơn bác đã quan tâm. Khi nào có dịp vào SG alo em, rảnh em mời cape. (Nhậu thì share nhé:D)

Trung ương cục FW đã có chỉ thị, điều em vào SG để tăng cường cho mặt trận phía Nam. Hỗ trợ và kết hợp với Quẳng già cùng Thụ Tinh cho các cung đường trong này. Trước mắt ngày mai sẽ có cung mới ... "Xuống Vũng Tàu thăm bạn nhậu:D, ae ai rảnh thì đi với em"

Mà có điều mình quyết về SG cưới vợ rùi, sao gần đây toàn nhận dc đề nghị ra lại Hà Nội làm. Khổ thân thế k biết.

Hẹn Hà Nội 2 năm nữa nhé .....

shhanoi

Member
toàn các em hà nội trẻ đẹp đảm đang nhà Fanwave đây sao mày k cưa đi tao nhờ....chui vào đó làm chi cho khổ ,chẹp