Chuyến đi mở màn năm mới 2012 :))

Status
Not open for further replies.
Nhận gạch hết với điều kiện, ai thường hay làm ôm thì tự lo kiếm xế pig7 Ko thì chuẩn bị tinh thần lên làm xế nhé pig17
Thời gian còn dài, tha hồ mà chuẩn bị. Lịch trình có thể thay đổi về mặt thời gian. Sẽ chốt lại chính xác trước thời điểm khởi hành khoảng 01 tháng.

mipug

LanG thAnG ^^!
Bác Quẳng đừng buông vụ này đó nhé >:)>:)>:)

Lúc đó chắc zời mát hơn roài.... cái nắng của Tây nguyên chắc ko gay gắt nữa La8La8

trameo

Hãy Đi Đi!
haiz, vụ lo xế mệt phết nhể???

có ai đi cho em ké chân ôm với :D em đặt gạch đi dưng mà xế là vấn đề nha :(

Chie

Bác Quẳng ơi, thứ 7 là ngày 31/12 mà, 30 là thứ 6. Thế là đi thứ 6 hay thứ 7 ạ?

Cho em xin 1 chân ôm ạ.

Bác Quẳng ơi, thứ 7 là ngày 31/12 mà, 30 là thứ 6. Thế là đi thứ 6 hay thứ 7 ạ?

Cho em xin 1 chân ôm ạ.

Chuyến đi này hình như là chuyến đi giã từ đợi độc thân, giã từ đời trai của Tú béo thì phải.

Chú Tú và e Sim vào nói 1 câu xem nào, để a còn tính đường xin đi:D

simona

Member
Bác cần gì xin đi. Bác cứ thế mà quất thôi. Có e gái Chie nàm ôm rồi kìa, đợt đi tình nguyện đi cùng nhà mình đó, hay bị hay nuôn đó na. Bác ko nhanh nà ko kịp đâu đấy :D

Bác cần gì xin đi. Bác cứ thế mà quất thôi. Có e gái Chie nàm ôm rồi kìa, đợt đi tình nguyện đi cùng nhà mình đó, hay bị hay nuôn đó na. Bác ko nhanh nà ko kịp đâu đấy :D

Tầm đấy a vào tiến độ rồi, k nghĩ dc nhiều đâu. Có em Sim nên sẽ cố gắng đi:D, nhưng giỏi lắm chỉ đi dc 3 ngày là hết đát; chắc chắn k nghĩ thêm dc, hixhix.

D.K.N.Y

*^_^*Luv me if U dare*^_^*
1 tuần, Cung quá xa xỉ về mặt thời gian với em lúc này. Cơ mà bị thích, haizzzzzzz

Status
Not open for further replies.