Fanwave - Phiên bản mới và những thay đổi

Dear All , :">

Để giúp cho website fanwavegroup chúng ta ngày càng có nhiều tính năng hỗ trợ, cũng như thân thiện với mọi người , nên mình đã nâng cấp lên Ver mới nhất hiện nay . Tuy nhiên, cũng có khi một số người sẽ bỡ ngỡ như mình =P~

Về tính năng ? mọi người cần thêm bớt tính năng gì ?

Về màu sắc , màu chủ đạo của nhà Fanwave là màu gi ?

.....................

Hy vọng sự góp ý mọi người sẽ làm cho website chúng ta hay hơn, bổ ích hơn ,.... và mọi người cũng như mình thích vào chơi hơn :)

mipug

LanG thAnG ^^!
bác thụ tinh chịu khó update diễn đàn ghê...:p thankss bác
mừ sao iem thấy chả có nút thanks, biểu tượng mặt cười, up video lên đây nó chỉ có link hem có hình như trc à???

trameo

Hãy Đi Đi!
em thích màu đỏ, màu đỏ là màu của sự sống, màu của máu và lửa, đã phượt thì phải có máu và lửa trong tim mới đú phượt được, :D
về tính năng thì em là con gà về quản lý diễn dàn nên em chịu thua :D

Nguyen Thu Nhan

Heo bụi bặm ...
Cũng đang mò cách làm chuyển qua màu đỏ và thêm các tính năng như thế nào

Sau này chúng ta sẽ có một trang chủ tin tức về thông tin du lịch, nhà Fanwave , diễn đàn và Blog với tính tương tác cao

Tại vì mình xuất thân từ dân Network System nên mấy cái Website thì pó tay, toàn phải mò thôi à

Bác Thụ... Tinh đâu, đi Côn Đảo phè phởn rùi; về làm lại 4r coi; updated giề.... 4r đang đẹp ...bác làm sao mà giờ nhìn chán ngắt ah

Nguyen Thu Nhan

Heo bụi bặm ...
Bác Thụ... Tinh đâu, đi Côn Đảo phè phởn rùi; về làm lại 4r coi; updated giề.... 4r đang đẹp ...bác làm sao mà giờ nhìn chán ngắt ah

em nhìn giống diễn đàn otofun thế

Đang làm , đang làm đó, lúc rảnh rảnh thì sửa lại cho .

Làm xong nhìn đẹp lắm, với lại phải luôn thay đổi mới theo kịp chứ !

Last edited:

alexthuyduong

Công chúa ngủ trong rừng!
Anh!
Anh hứa với em là trong ngày mừ :-/
Trong ngày là tính giờ HC hay tính đến 0h thía ạ?

Sửa lại diễn đàn đê cha nội ~.~

Theo như yêu cầu em Chích Choác , nói là chuyển thành màu đỏ cho nó máu và hoài bão

Màu giao diện của Fanwavegroup xem như xong

- Banner thì thiết kế như thế nào ? anh em thiết kế giúp mính nhé, chứ mình không biết làm
- Chức năng Thanks thì hiện tại chưa làm được , mình sẽ xem lại coi thế nào mà lại không được ?

Không biết còn gì nữa không nhỉ mọi người

Nguyen Thu Nhan

Heo bụi bặm ...
giống phượt.com quá, k thích

Thấy khác mà , nếu giờ chuyển qua màu gì cũng sẽ giống bất kỳ một Forum khác thôi .

À , ai thiết kế banner cái đi , kích thước 700 x 156 hoặc 700 x 177 nhé

Last edited:

nhunganhsaodem

Người gác cổng
uhm đúng rồi bỏ cái chân đê cha nôi , cho cái tay vào đấy :)) nhà mình leo Fan dùng mỗi cái chân có được đâu
phải dùng cả tay nữa chứ . =)) lúc xuống núi còn có người dùng mông đê đi nữa cơ mà . Em nghĩ thay cái chân bằng cái tay hay cái mông cũng được đấy =)) =)) =))