Game cũng là một một thể thao nhỉ :D

MePet

Phiêu trong đam mê
Nhà ta thấy nhiểu người mê game! lập topic game đê các bác ơi!

Last edited:

tus

.:: bình minh mưa ::.
Mình có đợt cũng bắn Half life, đú đởn chơi PS2 :"> nhưng 2 trò này gà đừng hỏi =)) rồi thì GB đủ cả :">

Hiện jờ đang Ikariam \:d/ - game dạng chiến thuật như kiểu đế chế ;)) nhà mình có ai chơi game này k ạ :x

tus

Tập chơi đê anh [-(

Rồi, téo ra Y!M em share cho cả pikachu lẫn bắn trứg khủng long :-"

MrBin

Thiên lý độc hành
Ngày trc sợ nghiện nên ko dám chơi nh games :D, mấy cái này mù tịt luôn

em đầu to nhưng óc bằng quả nho :D chơi chiến thuật ko nổi, chỉ chơi xổi (ra vincom ôm AK bắn :)) ). Ah bác nào nhảy Au dạy em vớiiiiiiiiiii

daophay

ABbb
em đầu to nhưng óc bằng quả nho :D chơi chiến thuật ko nổi, chỉ chơi xổi (ra vincom ôm AK bắn :)) ). Ah bác nào nhảy Au dạy em vớiiiiiiiiiii

Hum nào rảnh ra TT chiếu phim quốc gia Láng Hạ đua xe với anh đi, không mất xèng luônnnnnnnnnnn:)

tus

Tú ơi, em thic MU mà ko luyện PS thì hơi phí

Dạ thôi ạ :"> jờ em đang chơi Ikariam thôi ạ ;))

Căn bản thời còn trẻ, chơi thấy gà quá =(( thế nên bỏ luôn :"> cả HL cũng vậy =((

ThoSan

Hunter
Comet cũng chơi được CF sảo hôm nào rảnh anh em mình làm trận nhé:D anh cũng chơi được trò này tiết là bây h bị chặn không chơi đươc. hic

KID

It's only a dream
CF có mấy a e bắn đấy
CF: fatal
hay dòm ngó sv 1-1
:D
võ lâm: sv châu rang - đã tạm thời nghỉ chơi
GB nghỉ hẳn

Comet

Trigger
Comet cũng chơi được CF sảo hôm nào rảnh anh em mình làm trận nhé:D anh cũng chơi được trò này tiết là bây h bị chặn không chơi đươc. hic

Em chỉ chơi mỗi CS thôi nhưng chỉ chơi map_italy và dùng 4-2 cướp hoặc 4-3 cảnh :)), còn CF chưa chơi bao giờ cả (nhưng chắc nó cũng tương tự nhau) :D

ThoSan

Hunter
Uhm nó gần giống nhau nhưng chơi CF thích hơn nhiều mình được bắn trực tiếp với người khác không phải chơi với máy :>

vit

Member
Cả nhà mình đi trồng cây trên facebook đê;;);;);;);;) Cái nì cũng được gọi là game mừ :d

ThoSan

Hunter
Cái trò trồng cây trên facebook chắc chỉ vịt chơi giỏi thôi còn những chú chim như anh thì chịuBSua6