Giang tay đón Yêu Thương(s) chào đời <3 :*

awholenewworld

old old cat
"Cháu chào các bác, cô, chú nhé. Cháu là Phạm Quế Nhi (Nhị/Nhì/Nhĩ... gì đó hihi), thành viên F2 mới nhà FW:) Cháu gia nhập lúc 14h12, ngày 30.6, nặng 3,4kg, số đo 3 vòng chưa công bố, cháu có đặc điểm bàn chân dài, nói ngắn gọn là chân dài nhé :D sau này cháu đi nhiều hơn mẹ cháu là chắc rồi hihi"

Dẫn nguyên văn sms của một thành viên kỳ cựu đại gia đình FW - Nhung Chân dài của chúng ta :D
Vậy là FW đã có thế hệ kế cận đầy triển vọng và (chắc chắn sẽ) hùng hậu :) Cả nhà cùng vào chúc mừng mẹ tròn con vuông và chào đón thành viên mới nèo <:p<:p<:p

vanbastenbk

You are not alone
Đã nt chúc mừng, chúc mừng trên này phát nữa cho máu! Chúc mừng CD nhà FW vượt cạn thành công, mẹ tròn con vuông!!!dat1dat1dat1

mipug

LanG thAnG ^^!
Giờ là chúng ta đang dần dần đón thế hệ F2.... chúc mừng mẹ con C Nhung..:D

(điều này có nghĩa là mình đang già đi dần dần.. phải tranh thủ ăn chơi thôi \:D/\:D/\:D/)

simona

Member
Chào bé Nhi, rất vui khi được làm quen với bé. Bé Nhi mau ăn chóng nhớn để giống chú Tú nhé. Hẹn gặp bé vào ngày gần nhất :x:x:x

vit

Member
Nhà FW đã có thế hệ kế tiếp, đón nhận tin này mà vui thế :D. Chúc mừng mẹ con chị Nhung nhá.

Ae xếp cái lịch qua thăm thành viên mới của cả nhà nào.

Cuối tuần này đê, chị Hằng vào lead vụ này nhépig2pig2pig2

Comet

Trigger
Chúc mừng chị Nhung CD đã được thực hiện thiên chức của mình ^^. Hy vọng thành viên F1 này sẽ mau chóng bước tiếp hành trình của mẹ :D

Chicken

Little Mẩu
Cả nhà chúc mừng July nữa nhé! Bé Cua chào đời lúc 17h ngày 4/7/2011. Sắp tới các cháu nhà FW hùng hậu lắm đây. :)

simona

Member
Bé Cua ô là lá. Chào bé. Chú rờ chim cái xem bé nà con dái hay con gai nào. Cô Mẩu chả nói cía gì về vấn đề này cả nà seo.

Đợt này vào Fanwave vui tóa, vui tóa, tóa tóa vui :D

daophay

ABbb
Chúc mừng mẹ con Nhung chưn dài nhá :x
Chúc mừng mẹ con July nữa :x

@Nhung: dạo này blog vắng bóng em rùi, mau mau cập nhựt nhé :)

Ôi cu ly cũng ra rùi à. Chúc mừng em nhé. Hy vọng bé sẽ không bị móm như mẹ:D.

Dạo này nhiều tin vui quá, các ae làm em nôn nao quá rùi:D

Cam on cac bac, co, chu nhe!
Me chau hom nay moi lan so vao mang duoc hihi vao trom 1 luc roi lai phai out ko thi lai bi mang sau nay toet mat som :D
Me con chau trom via deu khoe ca, 2 me con tron quay hihi
Gio chau chi co nhiem vu suot ngay an, ngu va i ^_^ thieu thu nao la ca nha chau sot vo len ngay, vi mieng chau duoc cai nho nho nhung ma gao to lam :D
Khi nao chau lon hon me chau se cho chau xem lai nhung hinh anh cac chuyen di cua cac bac, co, chu de chau hoc tap theo va phan dau hon hihi
Chuc cac bac, co, chu luon manh khoe nhe

@ July: Cua co thich lai may bay ba gia Kem ko? hihi