Giang tay đón Yêu Thương(s) chào đời <3 :*

hoaphonglan

beautiful life - beautiful mind
hi, Chúc mừng iem July và Nhung CD nhé
chúc các cháu hay ăn chóng nhớn để còn làm "Thiên Thân" đi nâng váy cưới cho các cô nhé, các cháu iu.
Fanwave sau này lại khối nhà kết thông gia, Bác nào có con gái em đăng ký luôn (sau này hiếm con gái mà)

=>con zai iem ko ngại MBBG đâu Nhung CD oi...hihi

Các bác, cô, chú chờ các cháu nhớn các cháu nâng váy cưới nhé hihi
Nhận đặt gạch của cô Lan nhé hihi mẹ cháu giờ rung đùi ngồi lựa chọn thôi ha ha
Định up ảnh lên cho các bác, cô chú xem nhưng quên mất pass tk trên photobucket :D nhờ chú Tún up hộ mẹ cháu nhé hihi

Cháu Kem của cả nhà đây. Hy vọng cháu lại xinh giống mẹ (mẹ cháu ở nhà FW là mấy anh xin chết rùi đó, mà hẻm dc), và cao như bố nhé

HaGiang

Cái chưn:D

ngasocola

Member
Trộm vía, đáng iu quá! Chưn dài thía kia tương lai là cao hơn cả bố mẹ roài. Chị CD tha hồ hồi kén rể nhé!

Bà Nan già này nấy đâu ra chồng mà đòi cóa con zai ko ngại MBBG, mà họa hoằn nắm mà có thì núc bé Kem đã thành SMBBG roài nớ =))=))=))

Chú còn con nít biết gì mà chém. Em Lan già của anh xinh xắn, dễ thương, vui vẻ, đẹp gái thế cơ mà. Anh là anh chết lắm rùi í, có điều các e í hơi già nên anh ngại thôi:D

july

Member
Em cũng chúc mừng chị Nhung chân dài ạ, hihihihi
Cảm ơn mọi người nhìu, sau đây là bé Cua của em ạ :X

hihhi, toàn ảnh tư sướng, đáng iu tóa :x

Đôi này làm sui dc rùi. Cho bọn trẻ tìm hiểu nhau trước đê:D.

À hôm nay SN bà mẹ trẻ: Chúc em vui vẻ, thoãi mái và hạnh phúc nhé. Lên mẹ chắc ít dc uống Mai Hạ và chơi B-Jack rùidat1dat1

vanbastenbk

You are not alone
Chúc mừng 2 bà mẹ trẻ!!! Xem qua chương trình "Đuổi hình bắt dáng" thì bé Kem sẽ chưn dài hơn mẹ còn bé Cua sẽ đẹp jai hơn bố Tam Mao! :D

hoaphonglan

beautiful life - beautiful mind
Bà Nan già này nấy đâu ra chồng mà đòi cóa con zai ko ngại MBBG, mà họa hoằn nắm mà có thì núc bé Kem đã thành SMBBG roài nớ =))=))=))

ha ha, thế thì chú chưa biết chị rồi, cần j có chồng mới có con zai chứ... nạc hậu wa đi mất...mấy h rồi???

awholenewworld

old old cat
Đại gia đình FanWave cùng đón thêm 1 tin vui nữa nhé: em bé xinh yêu của đôi dê rẩu Giang Thảo nhà ta vừa cất tiếng khóc chào đời chiều nay \:D/=D>:-*<:p
Chắc ông bố trẻ hồi hộp quá nên chỉ kịp nhắn em bé nặng 3,6kg, chưa bit em tên gì và cũng chưa bit giống bố hay giống mẹ (hay giống ông hàng xóm, hihi).
Yêu yêu yêu lắm... R146

Chúc mừng a Giang và e Thảo nhé. Năm nay nhà mình nhiều tin vui quá, hihi.

Ơ mà là bé trai hay bé gái vậy cả lò ơi !!!!!!!!!!!

shhanoi

Member
way..hay nhá, em chúc mừng anh Giang ạ..... :) nhà mềnh hôm nào thiết kế đi thăm thì ới em 1 câu nhá
anh Giang up ảnh đê :D