Hàng ............ bác nào có thì show đê :D

daophay

ABbb

:D:D:D:D:D:D:D:D

hehe...đúng sở thích của em :D khâm phục bác vẫn giữ cả vỏ hộp :), hic iem cứ mở nắp là cho cái vỏ ra đi :"> lọ GIO với Boss của bác ok phít :">. Muh E rất kết mùi BOSS SOUL or ENERGY...rất Cool.

daophay

ABbb
hehe...đúng sở thích của em :D khâm phục bác vẫn giữ cả vỏ hộp :), hic iem cứ mở nắp là cho cái vỏ ra đi :"> lọ GIO với Boss của bác ok phít :">. Muh E rất kết mùi BOSS SOUL or ENERGY...rất Cool.

Hê hê, sở trường của anh là giữ lại vỏ chai chứ không phải vỏ hộp!
Bị bon bạn đến nhà trấn lột mất mười mấy cái vỏ chai của mình :(
Giờ chỉ còn lại ..... mấy chục vỏ chai thui, hức :(:)((

Hê hê, sở trường của anh là giữ lại vỏ chai chứ không phải vỏ hộp!
Bị bon bạn đến nhà trấn lột mất mười mấy cái vỏ chai của mình :(
Giờ chỉ còn lại ..... mấy chục vỏ chai thui, hức :(:)((

uay uay...chỉ còn có mấy chục vỏ thui hả bác =P~. Iem cũng kết perfume lém , kinh doanh perfume ko bác :D iem là hơi bị máu khoản kinh doanh nay.:"> mỗi tội chắc 2 khách quen của cửa hàng là bác và iem :((

daophay

ABbb
Sở trường đây, mỗi tội dạo này HN nóng quá xịt vào đi ra ngoài một lát là cả lảng cả tổng đang đi trên đường cứ bu quanh mình hít thật lực :D

bộ gear này ...chẹp chẹp cứ có chai mới là mang ra chụp choẹt he he

aaa iem nhìn thấy bác có lọ Miracle 4 man..hihi e cũng có 1 iem Miracle so magic \m/\m/keke chuẩn ko cần chỉnh . Cái lọ bé phia trc có phải Armani code 4 man hem nhỉ .. Đợt trc e cũng bán ít nước hoa sách chân về \:D/, đang còn sót lại 1 chú Armani COde 4 man 75ml b-(

tus

.:: bình minh mưa ::.
Mình k rành về mỹ fẩm với nước hoa lắm :"> chả bao jờ xài thì đúng hơn =(( :">

Mèo Lười Ngủ Gật

^^ Em Bé Hà Nội ^^
Chời ơi là chời, các bạn k bít đấy thôi. Bác Biềng bác ý còn có cả 1 bộ sưu tợp ...nữa cơ, bác Biềng nhẩy :>
Cả 1 Binh đoàn ...
Dạ, iem chuồn ợ =))

meocon

hết trò chơi rồi sao mang parfume ra đây khoe thê?????? meocon này có cả chục loại nè, nhưng ko có máy chụp hình để chụp hình chúng hhhhheeeeeeeee

Nga Blue Tút

Òa, em là con gái còn chả có bộ sưu tập nc hoa giống anh Bình .
Thơm mỗi mùi dầu gội đầu thội Keke.

trameo

Hãy Đi Đi!
bác Bềnh có ý định nhượng quyền sử dụng 1 vài thành viên trong bộ siêu tập với giá phải chẳng không ý nhây???