Hạ Long, ngủ tầu, kayak, hải sản, ngắm sao trời - T7,CN ngày 12,13/9

Status
Not open for further replies.

lanh_lung

alone
Ohyeah à như tớ đã nói ở bài trước ý !
"Mình đi kiểu balo phượt phoẹt là chính mà !
Có cần thiết cái đó ko hả ohyeah ? tớ nghĩ hok cần thiết đâu , ace lên tầu nhậu nhẹt mang loa đài đi theo , đàn ca sáo nhị , thế mới vui , còn sàn sủng làm j cho tốn kém ra , chỗ kinh phí đấy tớ làm vài bữa nhậu nữa thik hơn ."

Tớ nghĩ ko nhất thiết phải đi tầu sựn thế đâu ....
đây là ý kiến riêng của tớ . Còn ko biết mọi người thì dư lào .

Mọi người cho ý kiến đê ........

ohyeahgru

Active Member
Còn khoảng 2 tuần nữa cơ... tớ quyết định để cả nhà tham khảo thêm trong 5 ngày nữa rùi quyết định, sau đó tớ sẽ liên lạc để book các dịch vụ

Rose

Bonghongthuytinh
Mình đi kiểu balo phượt phoẹt là chính mà !
Có cần thiết cái đó ko hả ohyeah ? tớ nghĩ hok cần thiết đâu , ace lên tầu nhậu nhẹt mang loa đài đi theo , đàn ca sáo nhị , thế mới vui , còn sàn sủng làm j cho tốn kém ra , chỗ kinh phí đấy tớ làm vài bữa nhậu nữa thik hơn .
em xin hết
à mà zuni ơi ... zuni ... :x

iem cũng đồng ý với ý kiến của lanh_lung, nhà mình k phải mấy tháng mới đi một lần mà thường đi 2tuần/lần . Mình đi theo kiểu balo nên càng được đi nhiều, khám phá nhiều vùng đất mới và bạn bè lại có dịp được ở bên nhau là điều mọi người đều mong muốn và hạnh phúc. Như July nói niềm vui là do mình tạo ra, điều kiện vật chất tốt hơn tất nhiên là ai cũng thích but làm sao để các mem có thể tham gia được đông và đi được hầu hết các chuyến đi mà nhà FW tổ chức mới là mục đích chính của việc thành lập ra diễn đàn này . Đây chỉ là ý kiến nho nhỏ của em mong cả nhà đóng góp ý kiến .
E thấy chuyến đi này rất thú vị nên sẽ cố gắng sắp xếp công việc để đặt gạch vụ này , but chuyến này chắc iem phải đi tìm xế thui....
La6La6La6La6La6

@July: nếu july k có ai xế thì mình lại thành lập nhóm ôm - xế như đi VH nhé, :-bd:-bd:-bd

Nemdadautay

Đá Tảng
Tớ thấy rằng, ý kiến của tớ như thế lày: vui là chính, uống là quan trọng, ăn là chủ yếu, và hơn nữa trong FW còn có ace đang là sinh viên. Vậy nên 5-600k là hợp lý, nếu có jì fát sinh ta tính tiếp.

july

Member
@July: nếu july k có ai xế thì mình lại thành lập nhóm ôm - xế như đi VH nhé, :-bd:-bd:-bd
okie, nếu rose có xe thì mình với rose đi chung cũng được, mình ko có xe :D

@ ạLuận: em thấy cuối cùng anh cũng ko phải tham khảo đâu, phần lớn và cả cá nhân em cũng nghĩ đi cái bình thường cũng được, quan trọng là mình được ở cạnh nhau cơ mà, cái tàu đó đẹp thì đẹp thật đấy, nhưng ko có cũng chẳng sao! Mình nên tùy vào hoàn cảnh để làm thội

P/s: Hy vọng sẽ có 1 chuyến đi tốt đẹp

@Lanh_Lung: ấy nhớ xế D.K.N.Y cho cẩn thận nhé, có làm sao tớ oánh ấy đấy >:p

KID

It's only a dream
công nhận là cái tàu kia đẹp thật nhưng mà có nhiều cái mình ko nhất thiết phải sử dụng con tàu đó, sang trọng quá, với cái sàn nho nhỏ thì ace chưa chắc đã thích như thế
nó phù hợp với mấy bác Tây hơn
mình thì cứ bt thôi, qtrong là mọi người được gần gũi nhau

mà cũng nói thiệt là ko đi cái tàu này cũng hơi tiếc, giá cả lại ưu đãi nữa hơ hơ
tóm lại là cứ bt thôi bác Luận ah, cho dễ

lanh_lung

alone
công nhận là cái tàu kia đẹp thật nhưng mà có nhiều cái mình ko nhất thiết phải sử dụng con tàu đó, sang trọng quá, với cái sàn nho nhỏ thì ace chưa chắc đã thích như thế
nó phù hợp với mấy bác Tây hơn
mình thì cứ bt thôi, qtrong là mọi người được gần gũi nhau

mà cũng nói thiệt là ko đi cái tàu này cũng hơi tiếc, giá cả lại ưu đãi nữa hơ hơ
tóm lại là cứ bt thôi bác Luận ah, cho dễ

Túm lại là ý chú thế nào đây ? đi tầu bt hay tầu sựn ?
chém hoài à !
@ zuni : hê hê tớ nà tớ xế ấy cơ ! ôm thích lém ! chạy thế mới phiêu ! hì hì
ko biết ý ấy thế nào .
@ Nuận ohyeah : giá 5-> 600 K là đẹp. Em đặt 1 viên gạch babanh to đùng luôn bác Nuận ohyeah nha ! (Ai biết viên Babanh to thế nào ko) hơ hơ

mjss_chje

^^ Là Con Gái... thật Tuyệt! ^^
To đẹp thì ai cũng thik rồi! Nhưng mà em ko có đủ tiền anh ạ! Em là sinh viên. Một triệu cho hai ngày ăn chơi là quá lớn! 5->600k mà được vui như Việt Hải em thấy rất thỏa đáng! Nên em ủng hộ đi tàu bình dân! Nhà mình mag loa đàn rồi kết hơp vs giọng hát của Nát girls thì còn vui hơn cả sàn!BSua5
EM dập dòm thui ạ!La20

ohyeahgru

Active Member
Hiện tại các ý kiến đang thiên về việc đi tầu hạng trung. Thực tế thì tớ cũng thấy như vậy hợp lí với nhà mình hơn, tuy nhiên bên Brothertours rất nhiệt tình, lại chả mấy khi được ưu đãi thế . Nói chung là vì cả nhà thôi, cả 2 phương án vẫn đều có thể thực hiện được, tớ sẽ quyết định thế nào để hợp lí với nhà mình nhất .

KID

It's only a dream
Túm lại là ý chú thế nào đây ? đi tầu bt hay tầu sựn ?
chém hoài à !
@ zuni : hê hê tớ nà tớ xế ấy cơ ! ôm thích lém ! chạy thế mới phiêu ! hì hì
ko biết ý ấy thế nào .
@ Nuận ohyeah : giá 5-> 600 K là đẹp. Em đặt 1 viên gạch babanh to đùng luôn bác Nuận ohyeah nha ! (Ai biết viên Babanh to thế nào ko) hơ hơ
hôm qua bảo Cường xế Hoa, Hoa ứ tin
hơ, thế bạn C xế DKNy đi nha ;));));));))
ý mình là đi cái loại bt cho nó hợp lý với tất cả mọi người
còn cái xịn xịn kể ra cũng hơi tiếc, giá nó quá ưu đãi
nhưng mà mọi người mún đi loại bt thôi, thoải mải là chính, sang trọng quá sợ nó ngợp ngợp he

D.K.N.Y

*^_^*Luv me if U dare*^_^*
Em nghĩ A.Luận sẽ đưa ra quyết tốt nhất cho cả đoàn dựa trên những ý kiến của mọi người trên kia .
Em chỉ muốn ai cũng có thể tham gia vì ko phải lúc nào mình cũng có cơ hội đi chơi với nhau .
Em đặt gạch luôn rồi A.Luận nhé!
Vị trí : Ôm chưa Xế ạh (KID ơi KiD ơi!!!!!!!!!!!!!!!!)

Ngoài lề tí, tiếc là tuần đó đi ko phải ngày rằm, chẹp, đêm tăng mà thả hồn theo tăng thì cứ gọi là La17
Biết đâu đấy vào 1 đêm trăng 16 nào đó của 1 tháng nào đó, em sẽ nhờ A.Luận book chỗ trên con tàu của Brother để du ngoạn . Okie hem A.Luận La5

ohyeahgru

Active Member

Biết đâu đấy vào 1 đêm trăng 16 nào đó của 1 tháng nào đó, em sẽ nhờ A.Luận book chỗ trên con tàu của Brother để du ngoạn . Okie hem A.Luận La5

Ok con gà đen lun
Nhân tiện nhắn đến Rose, vụ Việt Hải là vì lí do bất khả kháng nên em mới fải tự xế, cũng thương em lắm, vụ này chắc chắn a sẽ ưu tiên em xế to - ngon - khoẻ, ok nhé kưng;):-*

Rose

Bonghongthuytinh
Ok con gà đen lun
Nhân tiện nhắn đến Rose, vụ Việt Hải là vì lí do bất khả kháng nên em mới fải tự xế, cũng thương em lắm, vụ này chắc chắn a sẽ ưu tiên em xế to - ngon - khoẻ, ok nhé kưng;):-*

thanks bác Luận nhé, hiện tại cho e dập dòm 1 suất ôm chưa xế, còn 2 tuần nữa nên phải phụ thuộc vào tính chất công việc và iem còn phải đi học nữa :-":-":-"

Nemdadautay

Đá Tảng
Hơ hơ, hay quá, lần đầu được đi phượt, mong mọi chuyện tốt đẹp, hi vọng cả nhà tham gia đông đủ.

ohyeahgru

Active Member
Hơ hơ, hay quá, lần đầu được đi phượt, mong mọi chuyện tốt đẹp, hi vọng cả nhà tham gia đông đủ.

Chả thấy đăng kí rì cả cũng đòi "lần đầu đi fượt", cậu là bắng nhắng là tôi cho ở nhà luôn.

Nemdadautay

Đá Tảng
Chả thấy đăng kí rì cả cũng đòi "lần đầu đi fượt", cậu là bắng nhắng là tôi cho ở nhà luôn.

Đề nghị chém gió thì đúng 4rum nhá, đã đặt gạch từ đầu, vớ con nhà bà vẫn thế không biết[-X[-X[-X

KID

It's only a dream
bác Luận xem nhà mình đến đâu rồi nhẩy
ai đặt gạch, ai dập dòm, ai ở nhà thèm thuồng
sang tuần sau là đi rồi mà
ace vào đăng ký nhanh nào
La6La6La6La6La6La6La6

Chicken

Little Mẩu
Chắc là như mặc định thôi mà. Sao phải băn khoăn nhiều. Vui chơi, ta quyết vui chơi. :))

salem

Member
chắc mình ở nhà vụ này rùi
bùn wá cơ
nhà mình toàn đi vào cuối tuần, mà cuối tuần lại là lúc iem làm việc nhiệt tình nhứt,tối thứ 7 là đông khách nhứt,muốn xin nghỉ cũng không đc .hixhixBSua4BSua4BSua4

Status
Not open for further replies.