Huế: Tình yêu và Nỗi nhớ....

Chicken

Little Mẩu
Báo cáo cả nhà, 10 nhân về Hà Nội đã nguyên vẹn đáp về đất thủ đô vào hồi 6h sáng nay, về cơ bản là lành lặn còn mệt thì.....đừng hỏi R72. Tranh thủ vào điểm danh để chiều còn chiến đấu típ. Vụ up ảnh và bài báo cáo thu hoach thì tính sau.:x Yêu cả nhà!

sunflower

^^flying moo-moo^^
:D Chào cả nhà!
Mặc dù là về HN lúc 6h sáng đấy nhưng buzi quá, lại đói nữa nên bây giờ mới vào điểm danh được. Ảnh ót với cả bài tường thuật thì hồi sau sẽ rọ Nhà mình cứ tạm thưởng thức món mầm đá đã nhé :D
Alex có nhờ iem nhắn gửi tới cả nhà là đội 8 người còn lại đã mạnh khoẻ, anh lành đến được với Hội An để tiếp tục sự nhgiệp ăn chơi nhảy múa (chắc giờ này đang ăn trưa với nắng, gió, biển xanh và cát trắng ở Cù Lao Chàm đấy).
Còn vào hồi 10:45AM, Alex gọi báo cáo tình hình là đội đấy đang thoát y để chuẩn bị lặn biển ngắn san hô. Ak ak. Có rất nhiều chuyện hay ho liên quan đến những bộ đồ bơi của các chàng trai và các cô gái Chi tiết thế nào cả nhà chờ video clip Alex mang về nhé :D

Chúc cả nhà làm việc k buồn ngủ nhé :D

ohyeahgru

Active Member
Báo cáo cả nhà, 10 nhân về Hà Nội đã nguyên vẹn đáp về đất thủ đô vào hồi 6h sáng nay, về cơ bản là lành lặn còn mệt thì.....đừng hỏi R72. Tranh thủ vào điểm danh để chiều còn chiến đấu típ. Vụ up ảnh và bài báo cáo thu hoach thì tính sau.:x Yêu cả nhà!

Huhuhu... Rời ơi là rời ... ai cũng yêu đựơc thía là sao???:(:)(:)((
Tôi mà ko fải đi làm, vụ này tôi cho cả nhà ... bít lễ độ . Tức quá:(:)(:)((

ohyeahgru

Active Member
Mà vụ này khi nào off đây nhở, để pà con đến hóng hớt cái lào ...
Nhanh nhanh ko Cn này tớ lại fải đi làm oày

july

Member
ông luận dở hơi, khóc cái gì, đập cho 1 cái giợ
Mình đã quách tỉnh làm ngay cái giấy nghỉ hôm nay ngủ cả ngày thiệt nà đã =)) anh em có 1 đống ảnh hay nhưng hình như ứ phải máy của mình , máy của anh Giang với cả em Hằng hay sao ế

vanbastenbk

You are not alone
Vào điểm danh cái nào, hơn 6h có mặt ở HN nhưng do tranh thủ làm cuốc xe ôm kiếm tiền đi chơi nên 8h30 mới có mặt ở VP, thấy 1 đống note việc ở trên bàn . Cắm đầu cắm cổ cày đến giờ này mới vào điểm danh được.
Tình hình là tớ có khoảng 900 ảnh (trong đó chăc 1/2 là của tớ :D ) . Hai ngày bắn tẹt cả tay mới hết thẻ 4Gb , mọi người lên lịch off đi để share ảnh nhé, tớ đề nghị thứ 6

july

Member
nếu ko ai off được anh cho em cái địa chỉ em đến em copy, à mà hay anh gửi mail cho em cũng được, em chắc có mấy cái ở máy anh thu mừ hihi

vanbastenbk

You are not alone
nếu ko ai off được anh cho em cái địa chỉ em đến em copy, à mà hay anh gửi mail cho em cũng được, em chắc có mấy cái ở máy anh thu mừ hihi

Mang hom nay chuối quá, up mãi mới đc vài cái, khuyễn mãi cho July và Tam Mao của em 1 cái trước nhé

alex51

Anh là Gió!
Mang hom nay chuối quá, up mãi mới đc vài cái, khuyễn mãi cho July và Tam Mao của em 1 cái trước nhé

Zời ơi xế của em đây hả July. Xế em kiểu này chắc anh cũng gẫy lưng mất. Suy nghĩ lại phát :))

july

Member
Zời ơi xế của em đây hả July. Xế em kiểu này chắc anh cũng gẫy lưng mất. Suy nghĩ lại phát :))
xồi ơi, chưa chi đã sợ thế lày thì còn nên cơm nên cháo dề lữa :))
Thoai cho anh tận chục lần suy nghĩ để còn kịp cầm cả dép cả nón cả hành lý tư trang chạy cho nó đàng hoàng khe khe

july

Member
anh Giang ơi ảnh đẹp ghê, emcofn cái chụp với 3 cái bức tranh ở quán cơm hến ế, cho em cái đấy nhá (hôm nay sẽ ko ngủ trưa post anh khoe ;)))

daophay

ABbb

Oài, hóa ra July là em ah? Trông bác xế nhìn hơi thảm .... còn em ý thì như ngồi trên ngai ấy, ngay ngắn đường hoàng phết

july

Member
ủa thế các bác tưởg July là em nào =(( mình đến phải thay cái avatar đi thoai, chả ai nhận ra mình cã

july

Member
ảnh ảnh nào
Đến nơi roài các chị em tung tăng

vi vu = xe máy

Tập thể cái lzào

Chú homatu

hic, thoai tí post tiếp, mạng tệ quá =((

july

Member
Oài, hóa ra July là em ah? Trông bác xế nhìn hơi thảm .... còn em ý thì như ngồi trên ngai ấy, ngay ngắn đường hoàng phết
Dao phay là bác nào thế, vâng july chính là em huhuhu sao ai cũng có cái câu đấy là xaoooooooo~X(

shilly_shally_jangkangta

Đi tìm bóng Núi

Hoàng Thượng Vạn Tuế! Vạn Tuế, Vạn Vạn Tuế!

Hoàng Hậu Thiên Tuế, Thiên Thiên Tuế!

Tội nghiệp Hoàng thượng, đêm qua 5 canh không ngủ, sáng nay phải làm "nhông, nhông ngựa ông " cho Hoàng hậu cưỡi! :109:

Hoàng Thượng Vạn Tuế! Vạn Tuế, Vạn Vạn Tuế!

Hoàng Hậu Thiên Tuế, Thiên Thiên Tuế!

Tội nghiệp Hoàng thượng, đêm qua 5 canh không ngủ, sáng nay phải làm "nhông, nhông ngựa ông " cho Hoàng hậu cưỡi! :109:

Cơ khổ, may mừ Hoàng hậu chỉ có cưỡi ngựa, chứ đòi cưỡi voi nữa thì hổng bít ra răng :D

Last edited:

july

Member
Thoai em làm việc đây, có mỗi cái ảnh mà lắm í tưởng, anh Giang ơi em bắt đền anh đấy :((