Làm áo đồng fục thêm cho những bạn chưa đc làm đợt vừa rồi (số lượng ít cũng làm)

ohyeahgru

Active Member
Thưa cả lò,

Dịp làm áo vừa rồi vì nhiều lí do đã có bạn chưa đc làm, sắp đến ĐH box DL, các bạn muốn đi mà chưa có áo kể cũng có tí "ghen tị".

Thể theo nguyện vọng đó, tớ vừa tìm đc chỗ làm áo rất hợp lí. In nick, số khác nhau thoải mái, làm việc trực tiếp nên ko sợ "tam sao thất bản", và chấp nhận in dù là số lượng ít. Tất cả đều ko ảnh hưởng lớn đến giá thành.

Dự tính chi fí khoảng 160k/áo.

Quan trọng hơn, đợt này làm thấy ổn chúng ta sẽ nghiên cứu để lựa chọn là đối tác làm áo đợt 2 cho cả nhà (nếu mọi người có nhu cầu).

Size thì ko có khác biệt với áo chúng ta nhận đợt vừa rồi, các bạn cứ vào đây đăng kí nhé.

Lưu ý khi đăng kí, ghi rõ size bao nhiêu, nam hay nữ, có in nick hay số ko, nếu có in số thì vui lòng tham khảo bảng đăng kí số ở topic làm áo đợt đầu để tránh trùng lặp nhé.

Thời gian làm áo mất từ 7-10 ngày (chưa kể thời gian làm áo mẫu), nên ai có nhu cầu vào đăng kí ngay nhé. ĐH chỉ còn 1 tháng nữa thui.

Thân.

D.K.N.Y

*^_^*Luv me if U dare*^_^*
Chất vải Ok ko Luke? em thấy chất áo đợt 1 okie đó. Cho em hỏi thêm là áo nữ có "eo" ko ạh? Nếu eo quá em đăng kí size Nam cho lành :D

Thưa cả lò,

Dịp làm áo vừa rồi vì nhiều lí do đã có bạn chưa đc làm, sắp đến ĐH box DL, các bạn muốn đi mà chưa có áo kể cũng có tí "ghen tị".

Thể theo nguyện vọng đó, tớ vừa tìm đc chỗ làm áo rất hợp lí. In nick, số khác nhau thoải mái, làm việc trực tiếp nên ko sợ "tam sao thất bản", và chấp nhận in dù là số lượng ít. Tất cả đều ko ảnh hưởng lớn đến giá thành.

Dự tính chi fí khoảng 160k/áo.

Quan trọng hơn, đợt này làm thấy ổn chúng ta sẽ nghiên cứu để lựa chọn là đối tác làm áo đợt 2 cho cả nhà (nếu mọi người có nhu cầu).

Size thì ko có khác biệt với áo chúng ta nhận đợt vừa rồi, các bạn cứ vào đây đăng kí nhé.

Lưu ý khi đăng kí, ghi rõ size bao nhiêu, nam hay nữ, có in nick hay số ko, nếu có in số thì vui lòng tham khảo bảng đăng kí số ở topic làm áo đợt đầu để tránh trùng lặp nhé.

Thời gian làm áo mất từ 7-10 ngày (chưa kể thời gian làm áo mẫu), nên ai có nhu cầu vào đăng kí ngay nhé. ĐH chỉ còn 1 tháng nữa thui.

Thân.

Tks Luke ...
Hixhix định lập topic rủ rê ae đợt 2, nhưng cấp này đang lu sờ bu. Trong này tớ và Thụ Tinh, mỗi thằng chắc cũng sẽ làm vài cái thêm nữa. Nhưng chắc làm trong này thui.

Cơ mà ae đợt rùi nhận áo sao chả thấy cmt gì hết nhẩy. Ae vào chê bai đi, cho lão Quẳng già buồn bã chơi:D

ohyeahgru

Active Member
Áo đã làm rùi, chê bai cái j nữa. Mọi người mặc đi chụp ảnh vẫn đẹp mà. Có điều hình đôi giầy của vài người bị bong mất thôi.

Chất vải cũng ok, nhưng ko bằng chất đợt vừa rồi đc, khoảng 70-80% thôi, nhưng mẫu in họ cho mình xem thì ok hơn.

canhbuomnho

Member
Áo đã làm rùi, chê bai cái j nữa. Mọi người mặc đi chụp ảnh vẫn đẹp mà. Có điều hình đôi giầy của vài người bị bong mất thôi.

Chất vải cũng ok, nhưng ko bằng chất đợt vừa rồi đc, khoảng 70-80% thôi, nhưng mẫu in họ cho mình xem thì ok hơn.

bác Luck thông cảm em mới nhận được áo, mặc dù bác nói như vậy nhưng e vẫn phải chê để các bác rút kinh nghiệm cho đợt sau, cái áo của em mặt trước toàn bộ chữ và đôi giầy đề là chữ dán và nó đang bong ra mặc dù e chưa sử dụng :((

ohyeahgru

Active Member
cái áo của em mặt trước toàn bộ chữ và đôi giầy đề là chữ dán và nó đang bong ra mặc dù e chưa sử dụng :((

Ý kiến của em hoàn toàn chính xác và mọi người ai cũng biết điều đó.

In ảnh lên áo ko fải là dễ. Chính vì vậy a mới hô hào mọi người làm thêm vài cái đợt này ở chỗ mới. Theo khảo sát của anh thì chỗ này in ảnh lên áo khá tốt (in phủ cao su).

Áo đợt vừa rồi chỉ cần kéo dãn vải là hình đôi giầy cũng nứt ra và dễ bong, nhưng kiểm định qua mẫu in của chỗ mới ko có hiện tượng như vậy.

Hiện tại có DKNY và 2 v.c a nhận làm chuột bạch vụ mới này. Anh cần khoảng 7người nữa để làm luôn 10 áo. Nếu chỗ này ổn thì sẽ đc cân nhắc cho lần làm sau.

Mời cả nhà nhào vô ạ.

À, thông báo luôn, giá mỗi áo là 165k, chất vải gần đc như đợt làm vừa rồi.

ohyeahgru

Active Member
Tks Luke ...
Hixhix định lập topic rủ rê ae đợt 2, nhưng cấp này đang lu sờ bu. Trong này tớ và Thụ Tinh, mỗi thằng chắc cũng sẽ làm vài cái thêm nữa. Nhưng chắc làm trong này thui.

Đằng nào cũng làm, cùng chịu thử số fận chuột bạch với tui vụ này đi cho có tí số lượng :D

Ok, TuanCaMau đăng ký 2 áo kh nick, k số.

Để Spam cho thằng Thụ Tinh, hình như nó cũng đang có nhu cầu:D

july

Member
của em hôm qua giặt cũng bị hỏng đôi giầy rùi. thía thì biết làm thế nào bi giờ mua cái đề can về khâu vào cho nó che đi à

ohyeahgru

Active Member
Thưa cả lò, 1h trưa mai tôi đi đặt cọc làm áo nhé. Sau giờ đó ko nhận đký thêm nữa. Ai có nhu cầu lhệ trực tiếp qua đt với tớ nhé: 01666477333

Dsách làm đợt này có:
1,2 - nhà tớ
3 - D.K.N.Y, L nữ
4,5 - Tún cà teo, M, ko nick ko số
6 - Yên già - M, Paradise 23, ko số
7,8 - Cường lanh_lung và bạn (L nam số 55, M nữ)
9 - Phú Salem, M, 44
10 - Giáp Kid, M, 33
11 - Xu Hào, S, 14
12 - Anh Rét, M, nick Bond
13,14 - Thụ Nhân, XL, ko nick ko số

Last edited:
Luận k hẵng chốt danh sách. Nhà mình còn a Đạt, a Rét, ... cũng muốn đặt áo. Để tôi spam cho các anh í đã.

2 vc có cái tài khoản Vietcombank nào k ....