lạc rùi !!! -trameo-

trameo

Hãy Đi Đi!
hôm nay khó xử quá, đi hay không đi cô tô, quyết định thật khó khăn. không đi thiên hạ bảo mình hèn, đi thì lại bảo có người vô tâm không thèm nghĩ đến bạn, huhu, chết mất
em lạc rùi, lạc giữa suy nghĩ của em,
than ôi cái thân héo mòn , chết nhầm béo .... ơ ớ ờ ...mầm

traithienthan

Đẹp trai cao 1m72
Đạn đã lên nòng rồi còn lăn tăn gì . Đi thôi , ko còn đường lùi đâu .
Bây giờ mà ko đi thì giang hồ nó xử em đấy .

d'Artagnan

Trưởng Thôn
Dọn xong đồ chưa em, làm tí bỏng cho đỡ... khát nước nhé :D

trameo

Hãy Đi Đi!
hôm nay lang thang trên net, cảm thấy buồn vô cùng, cứ thấy thiên hạ đú ầm ầm mà mình chẳng tham gia được, buồn lắm
mấy hôm nữa có vụ đi Đà Nẵng mà cũng bận mất, hik
huhu :((

traithienthan

Đẹp trai cao 1m72
Thấy voi đú chuột trù cũng muốn đú theo hả ?
Cuối tháng đi Huế đi để giải tỏa "bức xúc"

A

alexthuyduong

Guest
Thấy voi đú chuột trù cũng muốn đú theo hả ?
Cuối tháng đi Huế đi để giải tỏa "bức xúc"

:)) Anh nói thía chả khác gì chọc vao nỗi đau của em Trà :-"
Em nó đang ở Lai Châu rùi anh ạ!!!
Khi nào về HN thía cưng?

trameo

Hãy Đi Đi!
u choi voi chi Alex nua, em co bao gio o Lai Chau dau.
huhu, em dang o ha noi, dang chuan bi cuoi chi em ben Lo Duc nen cung chang ranh, hik
thoi thi khong cung moi nguoi thi em lại danh danh le, ca nha dung trach em nha :(

trameo

Hãy Đi Đi!
ah, chi Alex oi, khi nao tinh nguyen o Chua Tran Quoc nho goi cho em nha, bon ban em hom truoc no cung dang ký se di tiep, hihi' ket rui, ket rui :D

trameo

Hãy Đi Đi!
Numb_Linkin Park
[YOUTUBE]<object width="560" height="340"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/KqISHRKcn9o&hl=en&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/KqISHRKcn9o&hl=en&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="560" height="340"></embed></object>[/YOUTUBE]
tự nhiên thấy thèm nghe nhạc kinh khủng, nhưng quán net điên khùng ứ có loa, hik
đành post nhờ cả nhà nghe hộ
nghe và cảm nhận mà không nghe thì cũng vẫn có thể, thật khó quá

tus

.:: bình minh mưa ::.
Chả hiểu sao :x nghe LP bao jờ mình cũng thấy hay và rất phê :">

Trà ới :x nhờ Trà quá :x

trameo

Hãy Đi Đi!
hôm nay lại phê đê tê mê, điên cuồng với hàng loạt vụ chém gió, thấy điên hết cả người dù rằng chả liên quan đến, kẻ đứng giữa bao giờ cũng phải chịu trân. tự nhiên hôm nay lại thấy chán nản, như chán một điều gì đó, thất vọng mà không hiểu thất vọng điều gì, bất lực vì chẳng còn mục đích gì là tươi đep. Mà cũng không hoàn toàn, có lẽ là nhiều mục đích, nhiều dự định hay quá nhiều mong chờ mà không đạt được một điều gì, ngoài sự trống vắng, những lời nói vô nghĩa như chính dao kia vô hình xuyên thẳng vào tim. nói tim thì hơi quá nhưng cảm thấy bồi hồi, mà buốt giá, lạnh lẽo mà đầy tình thương. Thật khó để nói lên một cảm xúc hỗn độn, xoay tròn như một ngày hôm nay. Cả một ngày dài để rồi ta biết chỉ còn ta và mỗi ta.

trameo

Hãy Đi Đi!
hôm nay em lại buồn cả nhà ơi, em buồn chân và muốn đi chơi, em sẽ qua đâu chơi nhỉ, ra Mộc - Trần Đại nghĩa ngồi vậy, vừa rẻ vừa vui, hik, khổ thân em quá