Lịch thi đấu mỗi tuần của Fanwave FC

ohyeahgru

Active Member
Tớ mở topic này để đội trưởng đưa thông báo cho những trận cầu, cũng như để ace bắt được gà nào thì báo cáo.
Nghe nói CN này có 1 đối tác lúc 8h30 sáng, đề nghị đội trưởng cho cái thông báo cụ tỉ nhẩy, nếu đc, sáng đá bóng, chiều đi thi "Fanwave ai đồ" lu:Dn

mfour96

Đơn Độc
chào cả nhà!
Hiện tại có 1 con gà đang chờ ace tại sân E9 trên đường Phạm Hùng (gần Big C)
7h bóng lăn, ace xem nếu muốn thịt gà này thì báo cho mình sớm để mình confirm với đội bạn, (thời tiết nóng nực thế này đá h đấy là chuẩn, vừa mát vừa thể thao, đá xong bác nào có nhu cầu thì về ngủ tiếp :p)
ace vote sớm cho mình nhé

P/s: ace nào bắt dc gà thì cũng báo luôn để cả nhà ta làm lẩu nha! ^_^

MrBin

Thiên lý độc hành
7h sáng CN hả Quân ơi? Hơi sớm nhỉ, cơ mà nóng dư lày cũng khó mà ngủ nướng đc, hehe

alex51

Anh là Gió!
chiến tuốt hôm nào em đá cũng đc :D cố đá cho nhiều mấy hôm nữa đi SG k đc đá rồi :))

sang chu nhat thi thọi De chieu dị kiem khach da buoi chieu di ae oi . Toi thu 7 nhau nhet say r roai . sang chu nhat ngu bu lay suc chụ da buoi chieu co j ae lam vai coc bia hop li hon

mfour96

Đơn Độc
mọi ng vào ghi danh đê,
cứ đủ 7 người là đá liền, đội bạn xương mềm như bún, mút phát hết cả xương, Haha

ohyeahgru

Active Member
Nói chung 7h sáng thì sớm quá, lại còn vụ FWI tối thứ 7 nữa, gào thét điên loạn, sáng hôm sau sợ ko đảm bảo thể lực . Dưng mờ nếu ko có gà nào khác thì đành ... nhắm mắt đưa chân vậy

vanbastenbk

You are not alone
Tớ cũng ko có thói quen đá bóng sáng CN, hổi trước cũng có 1 đội nhưng bây giờ chuyển sang anh em rủ nhau đi ăn sáng, cafe

mfour96

Đơn Độc
tổng kết báo cáo
đã có 4 bác đăng ký thi đấu là: Biên, Luận, Hà (alex51), Quân
cần thêm 3 bác nữa là quá báng, đủ điều kiện để thi đấu,
món xương bà hầm mời gọi ae nào

mfour96

Đơn Độc
oki, vậy đội hình nhà ta đã đủ,
lịch đã fix nhé, 7h bóng lăn trên sân E9 nằm trên mặt đường Phạm Hùng, nếu đi từ Big C ra thì cùng phía với Big C và gần Big C nhất,

ace tập trung đúng h nhé, đá xong về nhậu nhẹt ăn sáng cái, haha

homatu

Mr.Lonely
Aloooooooooooo!!! Đồng chí Quân cho mình đăng ký chân dự bị nhé! T4 offline đóng tiên mua quần áo luôn đi, CN có hàng trưng bày luôn kakakaka...

tubeobin

Người Hà Nội
Bác Quân nên danh sách cầu thủ xem nào, theo tình hình em thấy mới có 6 cầu thủ chủ chốt thôi
Nhanh nhanh nhanh sắp đến giờ bóng lắn rồi, để còn kêu gọi đội cổ động nữa chứ

vanbastenbk

You are not alone
Tình hình là sau trận tối hôm qua, chân cẳng tớ hơi trục trặc tí, hi vọng đến CN vẫn đi đá được, tớ sẽ cố gắng lôi kéo thêm 1 chú nữa , đảm bảo hậu vệ ngon

mfour96

Đơn Độc
Tình hình là sau trận tối hôm qua, chân cẳng tớ hơi trục trặc tí, hi vọng đến CN vẫn đi đá được, tớ sẽ cố gắng lôi kéo thêm 1 chú nữa , đảm bảo hậu vệ ngon

tình hình để bữa lẩu gà của chúng ta diễn ra 1 cách ngon lành, đề nghị ae giữ chân cẳng cẩn thận nhé kẻo lại k ăn dc thịt gà, haha

đúng 7h bóng lăn, vậy nên rất mong ae ra sớm 1 chút để khởi động kẻo chuột rút và để tỉnh ngủ :))

ohyeahgru

Active Member
Khả năng lớn là CN tuần sau (21/6) tớ ko có ở Hà Nội (tham ja vụ Pù Luông) nên có lẽ trận với Cán Bộ khoa Luyện Kim Bách Khoa (lúc 3h chiều) sẽ lùi sang CN tuần sau nữa .

mfour96

Đơn Độc
giờ vàng sắp điểm, anh e chuẩn bị tinh thần nhé, giữ gìn sức khỏe mai đi thịt gà, haha