Lịch thi đấu mỗi tuần của Fanwave FC

tubeobin

Người Hà Nội
Trận này chúng ta vẫn đá vào 17h chiều mai nhá cả nhà nhá!
Do đá trên sân bạn nên mình hông chọn time được!
Tuần sau sẽ đá trên sân "nhà" :D

Bà này chạ bít cái gì cạ mà cứ lon ton trong nì ăn đòn bây giờ
Mai thì 1 mình bà đi đá nhé, đội họ quần cho A Nếc nhà mình 1 trận thì á 7 năm chứ 70 năm pencatsilat cũng đừng họi cụ tọi tại sao chết:)):)):))

A

alexthuyduong

Guest
Tuần này đội mình vẫn đặt lịch đá giao lưu với FW mọi người chuẩn bị tinh thần chiến đấu nhé:D
lịch đấu 5h bóng lăn ngày thứ 6 (21-08-2009) trên sân vạn bảo
Chào thân ái và quyết thắng

Ớ! Đá tuần sau à ;)) iem xin lỗi cả nhà ;))

ThoSan

Hunter
Xin lỗi cả nhà vì cái lịch thi đấu hơi sớm nhưng vì bên mình bon chen mãi mới đặt được lịch đá từ 5h-6h (lịch cố định không thay đổi được) nếu bên FW thiếu người thì có thể lấy bên mình và ngược lại cho bên mình mượn một số cổ động viên nữ

ohyeahgru

Active Member
Mình sẽ ra sân trước khoảng 30', đ/c Thợ Săn cho nhà tớ xin cái sơ đồ đến sân với, có thể nhiều người chưa bít . Thanksss

ThoSan

Hunter
Em chưa có sơ đồ chỉ dẫn nhưng mọi người cứ đến khu ngoại giao đoàn vạn phúc mình đá ở sân số 3(sân trong cùng). nó nằm ở ngã tư giao giữa Kim Mã, Ngọc Khánh và Vạn Bảo

tubeobin

Người Hà Nội
Mai thứ 6 rồi, sắp đến giờ bóng lăn rồi mà vẫn chưa thấy ai vào đăng kí là thế nào

A

alexthuyduong

Guest
Hi cả nhà!
Việc đặt sân Phạm Hồng Thái đã được đàm phán ok!
Chúng ta chỉ cần đóng tiền theo tháng
Hiện tại anh Quân đang bận 1 tẹo nên chiều T6 tuần này mỗi thành viên đôị bóng vui lòng mang theo 100K đến sân Vạn Bảo nộp cho anh Luận nhé!
Thanks cả nhà :x

july

Member
Mai thứ 6 rồi, sắp đến giờ bóng lăn rồi mà vẫn chưa thấy ai vào đăng kí là thế nào

thấy ai cũng bảo đi đá roài mà,em cũng đi đi nhá, mai GIang nó học nghiệp vụ ngay gần đấy nó cũng đi cổ vũ đấy, cố lên

vanbastenbk

You are not alone
Mấy tuần roài, cứ đến hôm đi đá bóng là trời mưa , hi vọng hôm nay đẹp giời, đặt gạch 1 xuất . 17h có mặt nhé !

ThoSan

Hunter
Mấy tuần gì chứ bên em nghỉ 6 tuần rồi chỉ vì trời mưa, hôm nay mà không đá được chắc phải đổi lịch sang hôm khác mấtR21. hi vọng chiều nay trời đẹp

july

Member
Chiều nay chắc chắn trời sẽ đẹp, (dự báo thời tiết bảo thế :D), hôm nay FW toàn thắng nhá

july

Member
Chỉ đá giao hữu thôi chưa đá đấu mà không phải lên dây cót cho đội bóng đâu:D
giao hữu cũng cố lên, ấy là vì em nghe nói đội FW đá lần nào cũng thua hay sao í (đây là nghe nói thoai), trận trước em cũng đi thua thê thảm lắm, nên là trận này phải cổ vũ cho có khí thế ạ \m/

D.K.N.Y

*^_^*Luv me if U dare*^_^*
nắng vỡ đầu
Hic
hy vọng giờ bóng lăn thời tiết ko quá nóng là đc.
Hnay ko ra sân cổ vũ nhà mình đc, nhà mình cố lên nhé! :-* mỗi người 1 kí nè ;))

ohyeahgru

Active Member
Hôm nay mưa cũng vấn đá . Hì, tớ đùa thui... Trời đang cực đẹp, hẹn gặp cả nhà chìu nay...
Các thành viên đội bóng cố gắng đến sớm nhé, ko đến đúng giờ rùi ko đủ người đá thì mất tinh thần lém

july

Member
aaaaaaaaaaaaaaaaaaa, Chú Quỳnh cũng đi xaooooooo, thế thì mình phải cổ vũ thiệt là nhiệt tình mới được hihii