Lịch thi đấu mỗi tuần của Fanwave FC

daophay

ABbb
anh mua giầy thì mua ở gần nhà dc rồi, chả biết loai nào tốt, vì toàn mua giày chạy bộ thôi

daophay

ABbb
Em sẽ chống mắt coi anh Bình đá đấm ntn đây, hehhe chắc trình như em thoai:D

Chú cứ yên chí là trình chú có thế nào thì cũng vẫn hơn anh, anh là thiên tài ở thể loại khác, eo' phải đá bóng :D
Tức là cũng là đá "bóng", nhưng không phải bóng, mà lại là bóng, bóng ấy ... ấy.....ấy.....ấy .............. ý :D

Chicken

Little Mẩu
Mày nói anh không biết đá bóng là xúc phạm thiên tài nhá :))
T2 này ok anh có mẹt, ảnh ọt để anh, không ngon không up he he :D, cần chiến là anh vào luôn

vâng, ảnh ọt của nhà bác tất đấy :)) A nhớ đừng ôm bụng bia đi đá bóng như ông LL nhá, ghê chết! lúc nào cũng dọa nôn ra sân.

ohyeahgru

Active Member
anh mua giầy thì mua ở gần nhà dc rồi, chả biết loai nào tốt, vì toàn mua giày chạy bộ thôi

Không cần mua giầy ở gần nhà đâu, ông cứ ra sân mua, loại bán ở sân là phù hợp nhất, mà bán đủ cỡ.

Tính tớ thì ko ăn thua, nhưng cứ hay quan trọng hóa vấn đề nên trên sân hay... "mắm lồm". Từ trận sau sẽ rút kinh... nghiệm, chỉ cười thôi, ko nói j nữa ;))

ohyeahgru

Active Member
Quên mất, trận trước Cà teo thu được của ae bao nhiêu tiền tớ cũng chả bít, nhưng đưa cho tớ 460k, tớ đặt sân cho t2 mất 400k, tớ vẫn đang giữ của đội bóng 60k nhé.

T2 tới đề nghị ae mang tiền đóng tiền sân tháng (dự tính ~150k/người/tháng)

Còn vđề nữa là áo thi đấu. Có thể là hơi sớm và ko thực sự cần thiết, nhưng áo cũ của đội hầu hết đã bong lớp sơn rồi, mà nhiều người mới cũng ko có áo. Nếu mọi người hưởng ứng thì chúng ta có thể góp tiền mua áo mới. Xin cả lò cho ý kiến.

nhunganhsaodem

Người gác cổng
thích thế :D em không đá bóng nhưng cho em đăng ký một cái áo thi đấu nhá :))
có cái mặc đi chơi cho vui

ohyeahgru

Active Member
Đề nghị tối nay cả lò ra sân đúng giờ nhé.

Nhắc lại là 8h tối bóng lăn trên sân 17 Hoàng Minh Giám (tên sân là Lâm Úy - Vinh)

Last edited:

ohyeahgru

Active Member
Tối nay đá xong, đội mình đi uống trà chanh nhé. Thằng bạn tớ mới mở quán trà chanh trên đường Nguyễn Phong Sắc (kéo dài), ra ủng hộ cho nó... "vỡ quán" luôn.

ohyeahgru

Active Member
Hoan hô tinh thần thi đấu của ae, hoan hô tinh thần cổ vũ của ace. Rõ ràng đối tác có khả năng và đá tốt hơn chúng ta, nên trận hòa 5-5 hôm nay là 1 thắng lợi. Cứ thế phát huy thôi:-bd=D>

Có điều, nhà mình vẫn bị cái tật giờ giấc. Đề nghị từ trận sau ra sân trước ít nhất là 15'

ohyeahgru

Active Member
Thông báo về lịch đặt sân tháng và tiền quỹ

Hôm nay chúng ta đã làm hợp đồng đặt sân tháng vào lúc 18h30 đến 20h các tối thứ 2 hàng tuần, bắt đầu từ tuần sau (27/6)

Sân thi đấu là sân Lâm Úy - Vinh số 17 - Hoàng Minh Giám

Mỗi trận là 550k x 4 trận = 2,2triệu.

Bên mình thu được 10 người với số tiền là 1,5triệu gồm:
1. Tớ
2. Tún cà teo
3. Bình dê
4. Linh L_L
5. Tú bếu
6. Đức Paul
7. Biên Gudnite
8. Duy bích bớt
9. Hoangvp
10. Giang Van

(Quân kiu ko cập nhật thông tin nên chưa mang theo tiền đóng)

Đội đối tác tớ thu được 900k (6 người, ko tính tớ). Đã chi 300k mua bóng, còn lại 600k.

Như vậy có 2,1triệu đi đặt sân, tớ bù thêm 100k (vay của Cà teo quên lúc uống trà chanh chưa trả lại).

Tạm thời như vậy đã, thừa thiếu thế nào để trận sau bàn bạc, ok?

ohyeahgru

Active Member
thuê thêm cái sân bên cạnh nữa để cho ae khởi động đi ông L ơi :D

Tại tớ cũng hỏi nhiều sân quanh đấy rồi nhưng đều hết sạch. Sân này hơi bé, ae đến sớm chịu khó khởi động bên ngoài vậy.

Linh_LL

Sống Chậm
đội mình đá càng ngày càng tiến bộ, duy chỉ có 1 thứ vẫn thế. Đó là người chơi hay nhất trận vẫn là thủ môn :))

ohyeahgru

Active Member
đội mình đá càng ngày càng tiến bộ, duy chỉ có 1 thứ vẫn thế. Đó là người chơi hay nhất trận vẫn là thủ môn :))

Chuẩn. Hoangvp bắt quá tốt, chỉ cần cải thiện khả năng fát bóng là ổn luôn.

simona

Member
Hôm nay có 5 ce đi cổ vũ. Ae đã đáp lại = 5 bàn thắng dành cho mỗi ce 1 bàn. CE nà nguồn cảm hứng bấ tận của ae. Bravo.
Hôm nay, hiệp 2 ae chúng ta thi đấu hết sức nỗ nực, nhiệt tình, tập trung và có bài bản. AE chúng ta cố gắng phát huy nhé. Bravo.
Bravo FanWave FC.

ohyeahgru

Active Member
Tuyên dương những cầu thủ ghi bàn nhỉ:

- Duy bích bớt 1 bàn (mở tỉ số cực đẹp)
- Tú bếu: 1 bàn, rút ngắn tỉ số xuống còn 2-4
- Quân Kiu: 1 bàn, rút ngắn tỉ số xuống còn 3-4
- Và tớ :">: 2 bàn, 1 rút ngắn tỉ số xuống 4-5 và 1 bàn ở những fút cuối gỡ hòa 5-5

Cả nhà vỗ tay....

@Bình dê: Ảnh ọt đâu rùi, úp ngay kẻo nguội.