Lịch thi đấu mỗi tuần của Fanwave FC

Beo'

Member
Bích bớt quần bó mà cũng ghi được bàn thắng cơ ah :-? :)) Hum sau em xin chân cổ vũ nhé :D

MrBin

Thiên lý độc hành
công nhận thủ môn đội mình cả 2 chú đều ngon vđ, chả bù cho trước kia ko ai chịu làm thủ môn :))

trameo

Hãy Đi Đi!
haiz, sao không đặt sân Bách Khoa nhỉ? đang mùa hè, em cũng khá rảnh, chốt lịch là thứ 2 tuần sau em sẽ có mặt, em cũng muốn đăng ký đá, dưng mà hiện tại hem có con gái, mà đấu gioa hữu thế này em cũng không đú được

nên hẹn các bác thứ 2 tuần sau nhé :D sr các bác vì em biến mất toàn tập :D hjhj'

@ anh Luận, tuần sau có áo chưa anh để em đi cổ vũ cho "máu nửa", hề hế :D

trameo

Hãy Đi Đi!
sr cả nhà, em không muốn chỉ chém gió, em muốn thực hiện lời em nói, nhưng thật là ảo rằng thì mà là, em vừa nhận lớp tối thứ 2, nên em sẽ bận vào tối thứ 2 rùi, 9h em mới tan, đi từ Thuỵ Khuê về, khá xa nhể :(( nhưng em sẽ cố gắng có mẹt vào những giây phút cuối cùng ạ :D

sr cả nhà, em không muốn chỉ chém gió, em muốn thực hiện lời em nói, nhưng thật là ảo rằng thì mà là, em vừa nhận lớp tối thứ 2, nên em sẽ bận vào tối thứ 2 rùi, 9h em mới tan, đi từ Thuỵ Khuê về, khá xa nhể :(( nhưng em sẽ cố gắng có mẹt vào những giây phút cuối cùng ạ :D

6h30 đá, tầm 8h là giải tán rùi em. Mà thông thường đá xong ae sẽ bia bọt, em tham gia tăng 2 cũng được:D

ohyeahgru

Active Member
Tuần tới vẫn chưa có áo đc đâu. Sang tuần sau nữa nhà mình sẽ khai trương áo mới.

Đề nghị tất cả ace từ trận tới giờ giấc cho chính xác nhé.

ohyeahgru

Active Member
Tình hình tuần sau mưa đá đấm thế nào đây bác Nhuận ơi.:(

Theo dự báo thì mưa nhiều lắm chỉ đến ngày CN. Sân đó là sân cỏ nhân tạo nên mưa vẫn vô tư, trừ khi mưa to đúng giờ đá mới nghỉ thôi.

ohyeahgru

Active Member
Thông báo bên lề

Chiều mai, thứ 2 (27/6) ae trong đội bóng và ace đi cổ vũ mang theo 160k mỗi người nộp tiền áo nhé.

Đề nghị đến đúng giờ và đúng địa điểm: 18h30 sân Lâm Úy - Vinh số 17 Hoàng Minh Giám

Doremon

Èo, nớp các iu quá
Congratulation!

Tuyên dương những cầu thủ ghi bàn nhỉ:

- Duy bích bớt 1 bàn (mở tỉ số cực đẹp)
- Tú bếu: 1 bàn, rút ngắn tỉ số xuống còn 2-4
- Quân Kiu: 1 bàn, rút ngắn tỉ số xuống còn 3-4
- Và tớ :">: 2 bàn, 1 rút ngắn tỉ số xuống 4-5 và 1 bàn ở những fút cuối gỡ hòa 5-5

Cả nhà vỗ tay....

@Bình dê: Ảnh ọt đâu rùi, úp ngay kẻo nguội.

Hôm qua tỷ số ntn ae ơi. Em tuy đi chơi nhưng vẫn mang theo đôi giày, và vẫn chạy bộ mỗi buổi sáng để luyện thể lực. Hẹn ae hm tới nhé:D

ohyeahgru

Active Member
Èo, nớp các iu quá
Congratulation!

Hôm qua tỷ số ntn ae ơi.

Hwa mà Mon đi xem thì còn "nớp" hơn nhìu.

Đó là 1 trận đấu ko tưởng khi có tới... 31 bàn thắng. Có những lúc đội mình bị dẫn trước tới 6 bàn nhưng cuối cùng lại thắng với tỷ số 16-15 (nghe cứ như tỉ số của sec đấu cầu lông ngày xưa í nhỉ)

16 bàn thắng của cả nhà, chắc của tớ cũng... 1 nửa :">

MrBin

Thiên lý độc hành
16 bàn thắng của cả nhà, chắc của tớ cũng... 1 nửa :">
Bác Luận hôm qua cày khỏe như ... trâu :D, làm bác Homatu ở ngoài cứ xuýt xoa khâm phục :))
Durex ghi nhiều bàn nhưng các bác công nhận quả bản thắng không tưởng của em (hình như gỡ hòa 3-3) mới là đỉnh cao nhất trận ko :>

ngasocola

Member
Hum qua mưa to có khác, ghi bàn cũng như mưa. Chứ bình thường ae có mà lè lưỡi ra chạy, mắt toàn sao chứ tranh bóng thía nào đc ;)) ;)).

Nge nói Homatu vào sân thì phun nước phì phì. Linh LL thì toàn dọa nôn. Ông nào lúc khỏi sân thay người cũng kêu cho tiền cũng ko vào nữa, nhưng lúc sau lại fải vào.....=)) =)) chết cười =)) =))

MrBin

Thiên lý độc hành
em Ngà đơ ở nhà phán như đúng rồi, hôm qua đá xong nửa tiếng mới mưa.
trận mà ae tranh nhau đòi làm thủ môn với xin ra thay là trận đầu tiên =)), chứ hôm qua còn xếp hàng mãi mới được vào đá ấy chứ.

ngasocola

Member
E nge bình luận trực tiếp trên sóng radio mà... Thui đc, hum nào sẽ ra sân săn ảnh và xem tận mắt cho đỡ mang tiếng ngồi nhà phán nhé. :B

Ai chả bít nhà mình nhậu là vô địch thui chứ đá bóng thì phải thay ng liên tục. Ae yếu quá, tăng buổi đá lên đê rèn luyện 1 thể. ;)) ;))

dungsoa3

Member
em Ngà đơ ở nhà phán như đúng rồi, hôm qua đá xong nửa tiếng mới mưa.
trận mà ae tranh nhau đòi làm thủ môn với xin ra thay là trận đầu tiên =)), chứ hôm qua còn xếp hàng mãi mới được vào đá ấy chứ.

Ớ, chỉ có mềnh xếp hàng mãi không được vào đá chớ các bác: như Bác Homatu ra sân phun nước phì phì sống chết nói cho tiền cũng không vào mà vẫn phải phi ào ào, Bác Linh LL thì toàn dọa nôn cho nhẹ người rồi lại vào đá ... =))
Thích nhất cái khoản: Đội bạn toàn đánh đầu, đội mình toàn dùng mông =)) =)) =))

ohyeahgru

Active Member
Thông báo tiếp về vđề tài chính

Như tớ đã bá cá với cả nhà hôm qua, tiền sân tháng khi nộp tớ đã bù thêm 100k. Nhưng do trận đầu tiên, tớ vẫn cầm dư của cả nhà 60k, nên chỉ bù 40k thui.

Hôm qua thu thêm của 2 đ/c là HomatuGiang tumi số tiền là 300k.

Tiền nước hôm qua hết 170k, như vậy số tiền tớ còn cầm của đội là:
300 - 40 -170 = 90k.

Số tiền này sẽ bù vào tiền sân tháng sau (or tiền nước)