Mù Cang Chải 2012: kết nối lại những đôi chân bơ vơ :D

Linh_LL

Sống Chậm
Dạo này 4rum FW buồn tẻ quá, ae thì mỗi ng 1 lạc thú vui vẻ riêng tư, ít có những chuyến đi tập thể đông vui. MCC lần này sẽ là nơi để những gương mặt FW thân thuộc lại cùng nhau lên đường, tìm lại cảm xúc xa xưa :D

Thời gian: Chiều 11 --> 13.5

Hành trình: trên quan điểm du lịch nghỉ dưỡng là chủ yếu, tha hồ chụp ảnh, tha hồ bia rượu ...
Chi tiết nhờ trợ lí Mipug up hộ anh cái lịch, cả chi phí nữa nhé ;))

Xế-ôm:

Hiện tại đã có các zai thanh gái thoát sau đăng ký:

1. Mipug, Thulu, Dung béo, Tú bà, Huyền vịt, Hằng già ...

2. LL, A Đạt refrez, Tú béo, Big bird, Bình đại gia, ...

Vẫn như mọi khi, FW thì lúc nào cũng thiếu xế nên đặc biệt hoan nghênh tất cả các đchí xế, chỉ cần đkí là sẽ đc bố trí 1 ôm chân dài đi cùng ngay lập tức. Còn các em ôm phải nhanh chân đăng kí, nếu tự kiếm đc xế thì càng tốt

Thời hạn đký hết thứ 7 tuần này nhé <:p

mipug

LanG thAnG ^^!
Cả lò giờ đã rong ruổi từ bắc vào nam, toàn những bước chân ko mỏi, giờ làm chuyến an nhàn tụ tập cũng vui. Hiện tại MCC có đặc sản là mùa nước đổ :D, trời có nắng vào nữa thì ảnh ọt lên long lanh ^^. Lần này mục đích là thư thái, cho các bác bắt con nghệ thuật, cho những mẫu [có tuổi] lâu ko lên sàn đc trở lại chính mình :)).

Lịch trình thì sơ bộ thế này:>:)

T6: Tối tập trung lúc 5h, 6h xuất phát lên Nghĩa Lộ :D [1 tiếng cao su đó ợ :))].
T7: sáng dậy sớm đến tú lệ nhận phòng, chạy sang mù. Trên đường có cái đèo khau phạ, cảnh thì vây xung quanh rồi, chỗ nào đẹp thì dừng ạ. Dư dả thời gian và máu lên Khau cọ chơi cho biết đèo ^^.
Tối: ngủ tú lệ
CN: Sáng chơi tú lệ, có thể vào Lìn Mông. Tầm 10h xuất phát về Nghĩa Lộ ăn trưa, 6h về HN là đẹp.

-----

Kinh phí dự kiến: 500-600k

----

Cũng lâu rồi e ko đi Mù, ai biết gì hay ho thêm thì ném đá. ^_^

Nghe nói kỳ này chú LL đi chụp ảnh cưới hả. Hixhix buồn nhỉ, thế là hội "nam sinh Fanwave độc thân, vui vẻ và yêu đời" lại sắp sửa mất đi 1 thành viên củ chốt nữa rùi.

Anh đăng ký cho Quỳnh Hương, em gái anh một suất ôm.

Nhờ các anh/chị/em bố trí xế nào ngon ngon để xế em í nhé.

Linh_LL

Sống Chậm
LL sao quên e? Phụ công e hò hẹn bấy lâu! :((

Tên cô ở trong cái dấu 3 chấm đấy thôi :D

Nghe nói kỳ này chú LL đi chụp ảnh cưới hả. Hixhix buồn nhỉ, thế là hội "nam sinh Fanwave độc thân, vui vẻ và yêu đời" lại sắp sửa mất đi 1 thành viên củ chốt nữa rùi.

Lí do thì nhiều lắm, mày ra đây đi luôn cho vui

Anh đăng ký cho Quỳnh Hương, em gái anh một suất ôm.

Nhờ các anh/chị/em bố trí xế nào ngon ngon để xế em í nhé.

Bố trí cái thằng béo béo chuyên chở đồ với chở trống đê, hôm trc tao đã có lời mà chưa thấy confirm j cả

Last edited:

quynhhuong0106

Hương xinh tung tăng
ôi trời bùn thúi thúi thúi ruột ý, Mõ nhà mình bị mẹ bắt về quê có công chuyện vào 13 -14 rồi.
Em nại bơ vơ :(

vit

Member
Bác chủ thớt Linh lờ lờ phải tiếp nhận ý kiến của Comet đi thôi :))

ôi trời bùn thúi thúi thúi ruột ý, Mõ nhà mình bị mẹ bắt về quê có công chuyện vào 13 -14 rồi.
Em nại bơ vơ :(

Ngày xưa em gái mềnh là "lá ngọc cành vàng, kim sa hạt lựu". Thía mà dính vào tên Mõ, càng ngày càng mất giá.

Linh_LL

Sống Chậm
cuối tuần này anh sẽ có thông tin sớm cho cả làng về diễn biến còn về bia thì anh biết Lương cũng zống anh thôi mà :D

quynhhuong0106

Hương xinh tung tăng
Ngày xưa em gái mềnh là "lá ngọc cành vàng, kim sa hạt lựu". Thía mà dính vào tên Mõ, càng ngày càng mất giá.

Nói chung là tại anh hết, giờ còn kêu em rớt giá
Anh không bán rẻ em lấy mấy chầu bia thì em đâu có ngày như thế này pig3pig3pig3pig3pig3

Nói chung là tại anh hết, giờ còn kêu em rớt giá
Anh không bán rẻ em lấy mấy chầu bia thì em đâu có ngày như thế này pig3pig3pig3pig3pig3

Em thông cảm cho anh đi mừ. Căn bản tại khi ấy Hà Nội nóng vỡ mặt, với lại thằng heo kia nó biết điểm yếu của anh là thích uống bia nên mới dụ anh. Cơ mà thằng đó là thằng keo kiệt lắm í, bia nó hứa mời a nhưng có mời đâu. Em gái mình bị nó lừa rùi, và mình cũng bị nó lừa nốt, huhu.

Linh_LL

Sống Chậm
Hi Boys and Girls,

Hiện tại có các cậu mợ sau chắc chắn đi đc:
Xế (5): A.Giang, A.Đạt, Duy, LinhLL, bạn a.Giang
Ôm (8+): Ngà đơ, Hằng mama, gái quê LLL, ThuLu, Mipug, Huyền vịt, Dung Béo, Tú bà, Vân KL

Dập dòm:
Xế (5): Hào mink, Sơn Hà, Tùng xịt, Luke, Tú béo

- Các bẹn dập dòm confirm sớm cho chị em đỡ phải mong chờ nhé :D, trước thứ 4 thì càng tốt

- Có chị em nào có xe cho bạn a.Giang mượn dc ko. Nghe nói bác này lốp căng, hàng tuyển đấy, cho mượn xe thì sẽ bố trí cho ôm luôn.

Last edited: