Mù Cang Chải 2012: kết nối lại những đôi chân bơ vơ :D

Bó tay cái nhà này. Hiện tại chỉ có mỗi thằng LL ra off :D, và đang ngồi 1 mình uống trà chanh.

Linh_LL

Sống Chậm

- AE nhớ đổ đầy xăng trước khi đến, tiết kiệm thời gian vì mai đến Nghĩa Lộ sẽ muộn.

- Chị em nếu ai có nhiều đồ, cần phải buộc sau thì tự chuẩn bị dây buộc nhé

vanbastenbk

You are not alone
Chú LL cho luôn danh sách thứ tự các xe đi trên dg đi, anh chỉ biết là chú Mõ chốt thôi còn đoạn đầu, đoạn giữa thế nào thì chưa, mà có đến hơn nửa quân số là lơ mơ về đường đi, chạy buổi tối là dễ lạc lắm :d

Last edited:

Linh_LL

Sống Chậm
Mõ có vc đột xuất nên cancel. Chốt sẽ là em, đi đầu là bác với Phương nhé.

Hô hô, nửa quân số lơ mơ đường sá và có chú lơ mơ biết chút bơm vá thì cancel :))

vanbastenbk

You are not alone
Thế này mới thể hiện đc bản lĩnh và độ chơi của lít. Lâu ko đc đi, hồi hộp phết! :D

quynhhuong0106

Hương xinh tung tăng
Chúc cả nhà đi chơi vui vè và có nhiều ảnh đẹp nhé, em ngồi nhà hóng vậy.
Lần này bác Mõ ko đi tiền trạm được thì chương trình 1/6 sao đây

mipug

LanG thAnG ^^!
Nói chung là cũng đã đi và về nhà an toàn, chuyến đi nhàn nhã, thư thái, thời tiết lúc mưa lúc nắng nhưng đến lúc đc chơi thì trời đẹp long lanh, chém gió cứ gọi là phần phật, cười cứ gọi là hết cỡ... và xõa hết mình :D

Demo mấy cái ảnh, rồi ngất, nói chung là ảnh ọt cũng chấp nhận đc :"> [mỗi tội sao máy mình chả có mấy mẹt mình... hix hixx:9]

Tập thể nè cả lò ^^

Ước mơ có 1 gia đình nhỏ nhoi :p

Nơi tình yêu thăng hoa :x

Mùa nước đổ đại khái nó thế này [Nhìn xuống thung lũng tú lệ... nói thật lúc đó chả muốn về ;))]

Nói chung là cũng đã đi và về nhà an toàn, chuyến đi nhàn nhã, thư thái, thời tiết lúc mưa lúc nắng nhưng đến lúc đc chơi thì trời đẹp long lanh, chém gió cứ gọi là phần phật, cười cứ gọi là hết cỡ... và xõa hết mình :D

Demo mấy cái ảnh, rồi ngất, nói chung là ảnh ọt cũng chấp nhận đc :"> [mỗi tội sao máy mình chả có mấy mẹt mình... hix hixx:9]

Tập thể nè cả lò ^^

Đồng phục nhóm nhìn đẹp ghê

vanbastenbk

You are not alone
1 chuyến đj vui vẻ,kịch tính,hấp dẫn ko kém vòng cuối của giải ngoại hạng Anh. Cảm ơn các bạn! ;)

mipug

LanG thAnG ^^!
Lần này Linh Nít có khác, ăn chơi tới bến. Tớ up chi tiêu mng xem nhé :D

Tks cả lò.

vit

Member
Rất lâu rồi mới được đi xõa như thế này :X:X:X, hóng đến mai để xem ảnh. Mà chốt giờ tập trung đi bán Linh ơi, mai mấy h ý nhể :D