Mai Châu an dưỡng, mua rượu Mai Hạ (2-3/7)

Status
Not open for further replies.

ohyeahgru

Active Member
Lâu lắm rồi ko lên Mai Châu nhớ quá, rồi suốt ngày nghe cái thằng ku Cà teo cứ léo nhéo "rượu Mai Hạ", ghét.

Như đã đề cập trong topic Pù Luông của Tún, cuối tuần tới tớ fi lên Mai Châu nhậu nhẹt, an dưỡng.

Lịch trình:

Sáng t7 xuất fát muộn (chắc khoảng 9-10h), ăn trưa trên đường (chắc là ở Lương Sơn), vừa đi vừa ảnh ọt chiều lên đến Mai Châu là đẹp.

Nghỉ ngơi loanh quanh đợi ăn tối + uống rượu Mai Hạ. Ăn xong xem văn nghệ (or vừa ăn vừa xem), văn nghệ xong uống rượu tiếp (buổi đêm có thể nhờ chị chủ nhà làm thêm đồ cho ace lai rai thoải mái). Rượu xay thì... ngủ.

Sáng CN ăn sáng xong làm quả đi bộ quanh Mai Châu cho máu (khoảng 4-5km chả nhớ chính xác), đi lấy vui thôi show hàng ảnh ọt là chính, ko mệt đâu, ai mệt thì... xe ôm về. Tiện ghé bản Lác ai thích mua rì thì mua (vì mình nghỉ bên Pom Cọong).

Ăn trưa dân dã với... rượu Mai Hạ :-/:-/:-/, hí hí ;));)) đùa thui, sắp về mà Mai Hạ nữa thì chắc đến "mai" mới "hạ" về HN mất. Ăn trưa xong cbị lên đường về nhà.

(Sẽ lựa chọn lúc về or lúc đi sẽ qua Bãi Chạo)

Lưu ý: Đây là cung nghỉ dưỡng nên chả có ctrình j cả, chủ yếu là buổi tối quây quần uống rượu với nhau thôi, còn ai làm j tùy duyên.

Chi fí dự tính: ko quá 500k/người, đấy là đã tính cả văn nghệ, tiền tip văn nghệ, tiền rượu và đồ lai rai buổi đêm. (dĩ nhiên là với số lượng đông đông 1 tí, nếu ít thì có thể thống nhất rùi bỏ fần văn nghệ)

Nói chung là đi cung này bọn tớ đi toàn share đều, có lần ko văn nghệ, ko ăn đêm mỗi đứa hết chưa đến 300k.

Nào,,, ace hội nhậu đâu rùi...?!?!?!?!?!

daophay

ABbb
chờ mãi :D

canhbuomnho

Member
Ơ cứ tưởng là 2.3/7 đi Cô Tô chớ
bác nuận ơi đi chiều thứ 7 được hem, em làm phát pig5pig5

hoatraimua

Member
ồ, có bao cái váy mang hết đi, mấy bộ áo dài chưng hết lên, make up thật xinh đi chụp ảnh nào, ô hô, mang ảnh về để đi lừa tình dzai nào ô hô

ohyeahgru

Active Member
Ơ cứ tưởng là 2.3/7 đi Cô Tô chớ
bác nuận ơi đi chiều thứ 7 được hem, em làm phát pig5pig5

Sorry, vụ Cô Tô tớ hem bít mọi người có đi hay ko, vụ này ko liên quan đến vụ đới.

Chiều là mấy giờ, đi chiều thì cấp tập quá, đến Mai Châu muộn rượu chè mất vui.

ohyeahgru

Active Member
ồ, có bao cái váy mang hết đi, mấy bộ áo dài chưng hết lên, make up thật xinh đi chụp ảnh nào, ô hô, mang ảnh về để đi lừa tình dzai nào ô hô

Thế có đi ko đới? Đi thì fải gạch ngói đàng hoàng, nói vu vơ ko thế thui à?

Hẹn ae Mai Châu hôm off share ảnh nhé, sẽ mang rượu Ngô Hà Giang ra giao lưu cùng:D.

Thèm Mai Hạ quá:D:D:D:D:D:D:D:D

canhbuomnho

Member
Hay là đi Mai Châu vào 9,10 đê
đằng nào thì cũng chả đi được Cô Tô ít nhất là vào tuần này và tuần tới green3green3green3green3

ohyeahgru

Active Member
Hay là đi Mai Châu vào 9,10 đê
đằng nào thì cũng chả đi được Cô Tô ít nhất là vào tuần này và tuần tới green3green3green3green3

Chả hỉu em nói j, ko đi đc Cô Tô tuần này và tuần tới thì sao lại fải rời Mai Châu sang tuần tới? Ko hỉu?

ohyeahgru

Active Member
Thay đổi lịch

Sorry cả nhà, cuối tuần này có đứa em ở quê lên thi Đại Học, tớ fải đưa đi thi nên đành fải lùi lịch vụ Mai Châu này lại 1 tuần.

Lịch mới sẽ là 9-10/7

daophay

ABbb
Em Bướm nhỏ cứ như tiên tri ấy nhỉ, giờ gọi em là Gia Cát Tuyết nhá :))
@Luận: 9/10 T7 hình như có đợt thi ĐH hay sao ấy, nguyện vọng 2, ông xem lại lịch xem sao :D

hoang vp

luôn là người đến sau
@Luận: 9/10 T7 hình như có đợt thi ĐH hay sao ấy, nguyện vọng 2, ông xem lại lịch xem sao :D

đấy là đợt 2 mà anh,

canhbuomnho

Member
Chả hỉu em nói j, ko đi đc Cô Tô tuần này và tuần tới thì sao lại fải rời Mai Châu sang tuần tới? Ko hỉu?
Xếp e biết là tuần này em đi chơi cơ mà lão ý không cho e đi nên giao hơi nhìu việc, em đành pải ở nhà chiến, nhưng nếu mà đi Cô Tô thì e lại pải chơi bài đau bụng roài chuồn,vì Cô Tô pải tranh con bà thủ không thì gặp bão sao mà tắm mà trưng bikini :">:">:">
còn Mai Chau đi lúc nào cũng đc mừpig17pig17

canhbuomnho

Member
Ở văn phòng mọi người gọi em là Tuyết biết tuốt mà :-bd:-bd:-bd

Status
Not open for further replies.