Nụ cười trẻ thơ trên bản Đề Chơ nơi thác Háng Đề Chơ hùng vĩ.

vanbastenbk

You are not alone
Em bh sống chậm và nhã rồi bác ạ, đi vào nghỉ dưỡng và ẩm thực :D

Nếu bác rỗi thì chủ nhật này ta ra hồ Tây ngắm sen nhé.

Biết ngay mà, có j pm nhá, chú tung lên đây chú Mõ lại cho ae mình ăn đòn đấy!!! :D

Thông báo mới nhất. A Dũng CA tỉnh Yên BÁi mai sẽ vào Đề Chơ cũng đoàn ta và tại Làng Nhì, Bản Hốc đang nắng vỡ đầu.

Thiên thời (thời tiết ok), địa lợi (nhóm mình thông thuộc khu đó), nhân hòa (từ xã, đến huyện,... tất tần tật các chú, các anh đều ủng hộ đoàn mình), Giờ chỉ còn phụ thuộc vào sự quyết tâm của đoàn mình thôi

Lên đường nào ae ơi:D

mipug

LanG thAnG ^^!
Chúc cả lò lên đường may mắn, đi an toàn. Trời nắng thế này là mừng rồi :D

tus

.:: bình minh mưa ::.
Chúc cả lò lên đường may mắn, đi an toàn :D E vừa gửi Tú béo món quà nho nhỏ cho nhà mình ;;) , nhưng hi vọng là k phải dùng đến :">

Thông tin cập nhật được:

* 21h30 hôm qua (27/05): Cả đoàn dừng chân nghỉ ngơi và nạp năng lượng tại Thanh Sơn.
* 2h sáng nay (sớm thế :D): Tới điểm dừng đầu tiên - Bản Hốc.
* 9h30: 2 xe (Bình vs Tú béo) đang ở UB huyện xin giấy giới thiệu. Nhóm đông đoàn đi đang thẳng hướng Háng Đề Chơ.

Nhấn F5 để cập nhật tiếp thông tin ;))

mipug

LanG thAnG ^^!
Thông tin cập nhật được:

* 21h30 hôm qua (27/05): Cả đoàn dừng chân nghỉ ngơi và nạp năng lượng tại Thanh Sơn.
* 2h sáng nay (sớm thế :D): Tới điểm dừng đầu tiên - Bản Hốc.
* 9h30: 2 xe (Bình vs Tú béo) đang ở UB huyện xin giấy giới thiệu. Nhóm đông đoàn đi đang thẳng hướng Háng Đề Chơ.

Nhấn F5 để cập nhật tiếp thông tin ;))

E an f5 lien tuc B-)
bac update con nhanh hon bon e o day y;-)

:D Thì ko đi đc, lại cuối tuần ở nhà, đành ngồi làm liên lạc viên vậy, hì.

* 10h00: Đã có giấy giới thiệu, 2 xe bắt đầu từ UB huyện thẳng tiến vào HÁNG theo đường qua Bản Mù.
Đoàn đông đã tới ngã 3 Làng Nhì - Đề Chơ (sau khi có 1 xe bị trục trặc nhỏ, nhưng đã sửa xong)

Nhấn F5 để cập nhật tiếp thông tin :D

Vừa ăn tối với Tú béo về, điểm danh phát rùi đi ngủ ạ.

Chỉ biết báo cáo ngắn gọn với các ae, đó là chuyến đi rất rất rất thành công:D