Ninh Bình: Tràng An (Hạ Long trên cạn)

alex51

Anh là Gió!
chị Nhung "chân dài" pose cho em Tú quả nhìn tưởng Tầu pảy pảy trong 7 viên ngọc rồng :))

homatu

Mr.Lonely
Ảnh tiếp đê

Hị hị sau vài ngày háo hức ảnh ót, em mới bị nhắc nhở và cũng vừa chợt nhớ ra là chưa báo cáo tình hình tài chính hehe (các bác thông cảm, em mắc bệnh đau đầu vì tiền và cũng chỉ mới ti toe làm thủ quỹ :"> )
Đến giờ bá cáo rồi đây, tình hình cụ tỉ là:

Tổng thu: 30*150.000 = 4.500.000
Chi:
Thuốc: 70.000
Mận: 40.000
Bánh cuốn Phủ Lý: 455.000
Vé vào thăm quan: 29*60.000= 1.740.000
Ăn trưa: 1.920.000
Nước mía: 90.000
Công đức cho cả đoàn: 50.000
--> Tổng chi: 4.365.000
(Vì rằng là 1 số đồ em đem đi rồi lại đem về nên không tính vào đơi hehe)

Còn: 4.500.000 - 4.365.000 = 135.000

Hôm trước em lỡ miệng, tiền còn để cho vụ nước mía buổi off, dưng mà các bác để ý là thấy em thu của 30 người hí hí nhưng hôm đó 1 bạn của bác Giang ko đi (em nhẹm đi luôn, chưa giả :"> ).
May sao, em gặm nhiều xương nên mới mọc thêm răng, lương tâm cắn rứt he he
Em gửi lại bác Giang vào buổi off tối nay, nhờ bác Giang chuyển lại giùm cho bạn ấy, để lần tới bạn ấy còn "dám liều" tham gia cùng cả đoàn.

Túm lại là vụ nước mía tối nay, các bác được ưu tiên tự phục vụ nhé

Kính báo
Thủ quỹ non

Còn: 4.500.000 - 4.365.000 = 135.000

Hôm trước em lỡ miệng, tiền còn để cho vụ nước mía buổi off, dưng mà các bác để ý là thấy em thu của 30 người hí hí nhưng hôm đó 1 bạn của bác Giang ko đi (em nhẹm đi luôn, chưa giả :"> ).
May sao, em gặm nhiều xương nên mới mọc thêm răng, lương tâm cắn rứt he he
Em gửi lại bác Giang vào buổi off tối nay, nhờ bác Giang chuyển lại giùm cho bạn ấy, để lần tới bạn ấy còn "dám liều" tham gia cùng cả đoàn.

Kính báo
Thủ quỹ non

Oái, vậy là âm 15.000 à, ak..ak

ohyeahgru

Active Member
có mấy kiểu ảnh tập thể post tiếp đi các bác ơi! ảnh ở trước cửa hầm và ảnh xếp xe máy ở trên cầu đâu rùi các bác? :confused:

Có 1 kiểu tập thể ở trên Chùa a úp ngay từ đầu rùi, còn 1 quả dàn xe máy trên cầu ở trang 19 ý

tus

.:: bình minh mưa ::.
Hôm qua cả nhà nhiệt liệt fê bình đồng chí Luận [-( đề nghị thứ 7 này đồng chí rút kinh nghiệm nhá [-( Burn ra chục cái CD - tặng mỗi ng 1 chiếc cho anh em đỡ fải mang máy miếng lủng củng :">

A

alexthuyduong

Guest
Hôm qua cả nhà nhiệt liệt fê bình đồng chí Luận [-( đề nghị thứ 7 này đồng chí rút kinh nghiệm nhá [-( Burn ra chục cái CD - tặng mỗi ng 1 chiếc cho anh em đỡ fải mang máy miếng lủng củng :">

Đúng roài đó :))
Đề nghị đồng chí Luận "nghiêm túc... tự phê bình" vụ ém hàng hum qua ná :))
T7 nì Idol nên chống chỉ định vác lap theo
@tus: Mí cái ảnh chụp trên cầu với trước hầm trong máy bác daophay cơ cưng ạ! :-S

ohyeahgru

Active Member

Vâng, bít roài . Tôi in sẵn chục cái để nhà từ hôm qua, do mải đi xem Thể Công đá nên ko kịp vìa nhà lấy thui>:p

d'Artagnan

Trưởng Thôn
Vâng, bít roài . Tôi in sẵn chục cái để nhà từ hôm qua, do mải đi xem Thể Công đá nên ko kịp vìa nhà lấy thui>:p

Thế rốt cuộc thứ 7 này chắc chắn có đĩa không để đỡ phải vác em lap đi, nặng lắm :D

Lý do mải đi coi đá bóng chỉ là chuyện phụ thôi nhỉ? Hôm qua quên mang đĩa nhưng mang theo được cái "còn_hơn_cả_đĩa" nữa cho cả làng rồi còn gì, nhể :D

A

alexthuyduong

Guest
:( Tớ đang up ảnh lên bucket thì cái trang đấy nó đờ ra :(
=((
Mọi người chịu khó chờ thêm vậy ná!

ohyeahgru

Active Member
Thế rốt cuộc thứ 7 này chắc chắn có đĩa không để đỡ phải vác em lap đi, nặng lắm :D

Lý do mải đi coi đá bóng chỉ là chuyện phụ thôi nhỉ? Hôm qua quên mang đĩa nhưng mang theo được cái "còn_hơn_cả_đĩa" nữa cho cả làng rồi còn gì, nhể :D

Cái "còn_hơn_cả_đĩa" đấy là bị bắt fải vác theo đấy
Suốt ngày cứ nhõng nhẽo "iem đi với, em đi với", đau hết cả đầu
Yên tâm là t7 có 10 cái đĩa cho cả nhà, đớ fải tranh nhau
Nhưng mà đ.c cũng in cho tớ 1 cái của cả nhà nhé;;)

A

alexthuyduong

Guest
He he he!!! Giờ mới đến lượt mình show hàng đây ;;)

Tự dưng quay lại và chộp được cái pic nì ^^
Cả nhà thoải mái hình dung "nội dung tư tưởng" của em nó :))

Đại Gia nè ;)

Người Đẹp và ... =))

A

alexthuyduong

Guest

Sau phút huy hoàng ,,, đố các bạn anh ý đang nghĩ gì? ;;)

"Phong trảm" :D

Chiến trường :">

Bonus cho anh Luận cái nì :))
Hông lại bảo em dìm hàng anh nhá :))

hix chit mất thui A nhếch ơi , ảnh thế lày thì dìm hàng nhau quá :D:D..dưng muh độc thât. Có điều sao hum qua copy ảnh iem ko thấy mấy bức này nhỉ :confused::confused:

A

alexthuyduong

Guest
hix chit mất thui A nhếch ơi , ảnh thế lày thì dìm hàng nhau quá :D:D..dưng muh độc thât. Có điều sao hum qua copy ảnh iem ko thấy mấy bức này nhỉ :confused::confused:

:)) Hum qua tớ đi làm từ sáng sớm nên hông vác theo em nó được, cũng hông có gì nhiều, sẽ cố gắng up tuốt lên đây :))

PS: Tớ ko có nhiều ảnh Bái Đính lắm, bác nào có ảnh Bái Đính thì up lên cho cả nhà với! Ảnh cá nhân cũng đươc... Tớ thấy nhiều bác chụp lắm mà :D