Ninh Bình: Tràng An (Hạ Long trên cạn)

ohyeahgru

Active Member
:)) Hum qua tớ đi làm từ sáng sớm nên hông vác theo em nó được, cũng hông có gì nhiều, sẽ cố gắng up tuốt lên đây :))

PS: Tớ ko có nhiều ảnh Bái Đính lắm, bác nào có ảnh Bái Đính thì up lên cho cả nhà với! Ảnh cá nhân cũng đươc... Tớ thấy nhiều bác chụp lắm mà :D

Ảnh Bái Đính à ? Lỗi tại cô tất, có nửa ngày mà làm máy tôi cháy pin, nên đến Bái Đính chả chụp được mấy, cứ úp được cái nào hay cái đấy vậy

A

alexthuyduong

Guest
:(
hức hức hức!!!
Anh còn giữ mấy cái pic cua em ở Bái Đính mà!!!
Mí lị anh nhớ mua mí cục pin dự phòng đi nhé! Ai lại dân pờ rồ gì mừ nửa ngày đã cháy pin hả giời ;;)

ohyeahgru

Active Member
hức hức hức!!!
Anh còn giữ mấy cái pic cua em ở Bái Đính mà!!!
Mí lị anh nhớ mua mí cục pin dự phòng đi nhé! Ai lại dân pờ rồ gì mừ nửa ngày đã cháy pin hả giời ;;)

Lần đầu tiên bị thía đấy>:p
Mà có lẽ cũng nên mua thêm 1 cục pin dự fòng vậy:mad:

ohyeahgru

Active Member
Ok nào, ảnh ở Bái Đính đây pà con ơi:

ohyeahgru

Active Member
Mà quả tập thể này ko thấy Đại Ja úp lên nhẩy ??? Tớ là tớ chỉ chụp trộm được fát lúc nhốn nháo lày thui

trameo

Hãy Đi Đi!
@ohyeahgru: anh ơi, zchiếu cố em thêm cái đĩa anh nhé, em xin phép hẹn bác vụ off khác để lấy, (mà nếu anh lấy được hết ảnh về rùi thì copy choa em cái tổng thể thì iem cảm ơn anh nhiều nhiều). mai em k đi vụ idol được, sr cả nhà

Hic..hic... Nhìn thấy cảnh mọi người ăn cái mà chơi,đú cái mà đởn,e thấy tiếc quá.....Nhìn ảnh mà phát thèm.....

Mèo Lười Ngủ Gật

^^ Em Bé Hà Nội ^^
Hic..hic... Nhìn thấy cảnh mọi người ăn cái mà chơi,đú cái mà đởn,e thấy tiếc quá.....Nhìn ảnh mà phát thèm.....
Tớ tưởng Tuấn Xà Mâu cũng đi mà nhờ, giống tớ à ...nhòm mọi người vui quá
Pốt ảnh nữa lên đê, thấy nhìu súng lớm mờ nhẩy ;;)

WHITE TIGER

Mỗi xe nên cách nhau ít nhất 6-10 m, chẳng may nếu xe trước có bị ngã hoặc nổ lốp thì xe sau sẽ không cán phải

Luật giao thông đường bộ có quy định.Với tốc độ 60km/h khoảng cách tối thiểu là 30m.Tốc độ đến 80km/h là 50m.Đi hàng 1 cách nhau từ 6 đến 10m là phạm luật và gây nguy hiểm cho đoàn

ohyeahgru

Active Member
Luật giao thông đường bộ có quy định.Với tốc độ 60km/h khoảng cách tối thiểu là 30m.Tốc độ đến 80km/h là 50m.Đi hàng 1 cách nhau từ 6 đến 10m là phạm luật và gây nguy hiểm cho đoàn

[-XAnh ui, với khoảng cách 30m thì sẽ ko thể kiểm soát đc đoàn, rất khó để người đằng trước quan sát thấy người đằng sau mình qua gương chiếu hậu với khoảng cách đấy đâu. Hơn nữa tốc độ của đoàn lớn nhất cũng ko vượt quá 60km/h đc.

A

alexthuyduong

Guest

Nhà mình đi trên QL 1 với tốc độ từ 35 - 40 km/h (có khi còn thấp hơn thì làm sao vi phạm luật an toàn GT đường bộ được anh) ;))

vanbastenbk

You are not alone
Hichic... Hoàn cảnh xô đẩy nên minh phải làm ôm đợt này vậy
Nếu còn ôm đăng ký thì cứ tuyển nhé! Mình làm xế cũng được mà .
HIện tại vẫn chưa liên lạc được với xế Duy của mình, ko biết điện thoại của Duy có vấn đề gì ko , hay là đang lo đi tuyển ôm nên bận suốt . :D

ooh,tự dưng mò dc vụ này,hóa ra Tùng và Duy có duyên với nhau từ lâu lắm roài ;)