Pù Luông mùa lúa chín,thừa thắng xông lên,tiếp tục thực hiện bộ ảnh bảo vệ môi trường

Status
Not open for further replies.
Tạm chốt ae đăng ký trên này nha. Để tiện xếp xế - ôm, ae nào đi alo trực tiếp cho em (0909 năm 67437)

Các thể loại dập dòm quyết sớm cho em nhé (c Hằng già, Ngà voi, Mõ, QH, ....)

ngasocola

Member
Sozi cả lò, e xin rút vụ này. Đợt rùi sống vội, sống gấp quá. Giờ phải tạm sống chậm lại 1 TG để dưỡng sức ạ. Về khoản thủ quỹ, xin trao lại cho Dungsoa, nhờ bạn gánh vác hộ mình. Tks! La4La4

quynhhuong0106

Hương xinh tung tăng
Em nà em tự kỉ giai đoạn 1 rồi, chuyến này chắc ở nhà viết bản kiểm điểm thôi, mọi người đi nhớ chụp nhiều ảnh cho em coi với nhá

Em nà em tự kỉ giai đoạn 1 rồi, chuyến này chắc ở nhà viết bản kiểm điểm thôi, mọi người đi nhớ chụp nhiều ảnh cho em coi với nhá

Thi k xong thì a bắt viết bản kiểm điểm thôi.

K đi Pù Luông, a bắt vừa quỳ gối vừa viết bản kiểm điểm:D.

nhunganhsaodem

Người gác cổng
Tình hình mình đang "thi cuối kỳ" ( theo như lời cà mau nói :)) )
nên mới chỉ xin chân ra hóng hớt off ẹp thôi !

dungsoa3

Member
Tối nay bị triệu tập về nhà nên em không đến ọp ẹp chém gió, xem ảnh Việt Hải và lên kế hoạch Pù Luông với bóng bánh của ace được! Hazzz tiếc lắm ấy nhưng mà vẫn không thể không nghe lệnh triệu về của mama được! Sorry cả nhà, em ngồi hóng vậy!
Em được phân công nhiệm vụ thế nào nhờ Xế trẻ Hoàng Vp và anh Cato nghe ngóng hộ rồi phổ biến lại nhé! Thanks!
P/s: Tiếc nhất không được chém với hội. Em ở nhà mài dao chờ dịp vậy :X

ohyeahgru

Active Member
Năm ngoái vào Pù Luông lần đầu cũng là duy nhất cho đến bây giờ, lại đi với mấy ông khách chả bít lái xe máy.

Trước hôm vào trời mưa to, vậy mà chỉ đi đơn giản từ Mai Châu vào thẳng bản Hin đã gần chít rùi.

Ko bít mọi ng đi thế nào, cứ úp tạm vài cí ảnh tớ đi cho cả lò tham khảo:

Lúc đường chưa khó, tranh thủ pose:

ohyeahgru

Active Member
Mỗi lần thoát được chỗ lầy thì bánh xe dư lày:

Chỉ tiếc là có vô vàn những quả khách tớ bị ngã xe buồn cười ứ đỡ đc nhưng mải dựng xe dậy cho khách nên chả bắn đc quả nào

ohyeahgru

Active Member
Qua những đoạn lầy lội, cả lũ tưởng đã thoát nên vớ được nước mát lao vào tắm rửa luôn:

ohyeahgru

Active Member
Nhưng ngờ đâu, còn 1 đoạn vất hơn, cứ tưởng fải quay về vì đang có công trường làm cống bắc qua cái kênh. Thía là fải dắt từng cái xe qua 1.
(Bây giờ thì chắc chỗ này đã thành đường ngon lành rùi):

ohyeahgru

Active Member
Cuối cùng cũng đến được đường vào bản Hin. Nhìn thế này thôi, nhưng sáng hôm sau lại mưa trận nữa, chui từ trong bản ra đến đây cũng là 1 quá trình:

Homestay tại bản Hin:

Cuối cùng là đường HCM:

Status
Not open for further replies.