Pù Luông mùa lúa chín,thừa thắng xông lên,tiếp tục thực hiện bộ ảnh bảo vệ môi trường

Status
Not open for further replies.
Mưa thì chắc chôn xe tại đó, xong ae đi bộ dzìa cho khỏe:D. Công nhận vất thật.

Nhưng khung cảnh thanh bình ở Pù Luông thì thật tuyệt vời, rất rất đáng để cho ae xông pha. Với lại đường giờ cũng dễ đi hơn xưa nhìu rùi. Cơ mà mùa này đang nắng nóng mới đau chứ. Phải gặp ngay như tiết thu, hiu hiu gió nhẹ nhẹ thì sướng vãi luôn.

ohyeahgru

Active Member
Nói chung là trưng hàng thế thôi, chứ Pù Luông đương nhiên là đáng đi, mà đã quyết đi thì sao fải sợ. Chẳng fải bỗng dưng mà dân tình ầm ĩ lên đòi đi Pù Luông.

tubeobin

Người Hà Nội
Bác Cà to sắp sếp cho ae leo lên đỉnh đi ... Chứ đi ko vào đến đó rồi quay ra thì ... =))

hoang vp

luôn là người đến sau
Bác Cà to sắp sếp cho ae leo lên đỉnh đi ... Chứ đi ko vào đến đó rồi quay ra thì ... =))

Đang tham khảo mấy nhà kia. T với ông cứ lên lịch trình rồi đưa cho ô.Tuấn làm lead. Chả phải mấy xếp vẫn thường để thư ký làm và chỉ việc ký đấy sao. Hehe
p/s: 1. Bác Cà To ko bàn lùi vụ này nhá
2. Quên mất hôm nay ko đặt mua 1 cái khăn bà ba của bác Trọng Bằng :(

Tú béo thích thì anh chiều. a thì vô tư. Chú cứ lên lịch rùi quăng lên đây, xong anh hỏi ý kiến ce (Dung soa, khotinh, bướm to, ...). Nếu tất cả các e í ok thì a ok thôi:D

Các cung a lập (trừ các cung tình nguyện nhé, các cung đó a hơi bị áp lực công việc:D) rất thoãi mái ... ae phải sẵn sàng ngoắc miệng cười, phải sẳn sàng tận hưởng từng giây phút bên nhau, các chuyến đi sẽ là “thong dong và thư thái”, là thích hoa thì show, thích cảnh thì ngắm, các chuyến đi sẽ là hát cho nhau nghe trên đỉnh núi, sẽ là cảm giác ấm áp khi lần lượt và lầm lũi đi trong đêm…

Nói chung đi chơi quan trọng tất cả các ae phải thoãi mái. Có thể nhóm sẽ chỉ chơi ở mỗi Mai Châu, có thể phải rẻ sang Mộc Châu (nếu trời mưa), có thể k đi hết cung. NHƯNG tất cả phải thoãi mái, vì chúng ta đi chơi mà nên phải vui vẻ và thoãi mái nhá.

Hiện tại mới chỉ có 3 xe chắc cú đi (Tuấn, Hoàng, Bằng, Dung soa, khotinh, Bướm To)

Các thể loại dập dòm nhìu quá cỡ (dập dòm hơn chục mạng). Các bác báo sớm cho em nhé, để em còn kiếm xế ôm cho thích hợp

Nhưng chỉ chốt tối đa từ 3-7 xe thôi (tầm đấy e kiếm xế và ôm dc, k phải lo nghĩ nhé). Hoặc 3 xe đi vẫn ok:D

Lâu k đi Thung Khe, tự nhiên thấy nhớ đèo này ghê

Danh sách ae chắc chắn đi nhé

1. Tuấn CM
2. Hoàng vp
3. Hải (bạn Tuấn CM)
4. Dung soa
5. Tuyết bướm to
6. khotinh

Dập dòm: Trọng Bằng, Hào mink, Tú béo, Dung béo, Khánh Mõ, Quỳnh Hương, vc Luận, bạn Hoàng vp ...

Ae dập dòm quyết sớm nhé. Để có gì em còn tuyển xế, hoặc ôm cho phù hợp. Dự kiến thứ 3 off rùi chốt luôn.

hoang vp

luôn là người đến sau
Danh sách ae chắc chắn đi nhé

1. Tuấn CM
2. Hoàng vp
3. Hải (bạn Tuấn CM)
4. Dung soa
5. Tuyết bướm to
6. khotinh
7. Công (bạn Hoàng vp)
Thằng ku em em chắc chắn đi, dập dòm chỉ là ôm của em nó thôi :D

quynhhuong0106

Hương xinh tung tăng
oài thế mà anh Hoàng kêu là đi đi anh kiếm ôm cho, hức, may mà mình ko bị xui dại chứ ko thì ế, ê mặt lắm

hoang vp

luôn là người đến sau
oài thế mà anh Hoàng kêu là đi đi anh kiếm ôm cho, hức, may mà mình ko bị xui dại chứ ko thì ế, ê mặt lắm

Hơ, em có chắc đi đâu, vừa định đi Cô Tô vừa muốn đi Huế. A phải nâng giá thằng e anh lên đã chứ hehe
p/s: E quyết đi thì để a xếp cho đi với anh K45.11.01 nào :D

K lo vụ xế nhé. Pù Luông là cung đường hạnh phúc, bây giờ k đi, thì k có cơ hội đi nữa đâu. Ít nhất là sang năm sau lận. Còn Huế thì em yên tâm, nhà Fanwave có anh Shy đóng đô ở đó, e k phải lo gì hết.

Thi xong rùi, nghĩ hè rùi ... xõa điiiiiiiiii

daophay

ABbb
Đi Mai Châu đê, nóng bỏ bu đi Pù làm giè, đội bóng làm Tour Mai Châu đá cho sướng, xong làm hớp Mai Hạ rồi về, chất đừng hỏi nhá :D

ohyeahgru

Active Member
Đi Mai Châu đê, nóng bỏ bu đi Pù làm giè, đội bóng làm Tour Mai Châu đá cho sướng, xong làm hớp Mai Hạ rồi về, chất đừng hỏi nhá :D

Mình bít ở Mai Châu có bãi cỏ đá bóng thoải mái.

(Chọc gậy bánh xe tí)

Status
Not open for further replies.