Quán nước, chiếu nghỉ

Status
Not open for further replies.

july

Member
VỪa đi xem đá bóng về nóng chẩy mỡ
tình hình là vụ mình hôm nay đá hoà, nhưng có lẽ những trận sau thảm lắm =))

KID

It's only a dream
tình hình là sắp trung thu roài, cả nhà có ctrinh j thì cho mọi người thông tin với
quỹ hôm đi BG còn hơn 2tr
ai có kinh nghiệm thì đưa ra cho mọi người tham khảo
ko bít có tổ chức cho làng trẻ em hay ủng hộ việc j hem?
em chỉ có ý kiến vậy thôi

Chicken

Little Mẩu
Nóng kinh khủng, nóng khủng khiếp. Sao mà mọi người chịu đựng giỏi vậy. Đến là khổ sở, mất điện, lại còn dăm ba cây nến, thế mà vẫn ngồi đc mấy tiếng đồng hồ. Chịu! :((

lanh_lung

alone
đâu mà ngồi ... lại còn bi lắc nữa chứ ! hơ hơ mồ hổi ra thế này thì mấy quán xông hơi cứ phải gọi là đóng cửa .

KID

It's only a dream
thì ae ko phải ra quán xông hơi còn j nữa
mình lập topic hỏi ý kiến mọi người cho đêm Trung thu
cả nhà vào góp ý và ủng hộ nhé

july

Member
hum lay em say
em say hum lay
hum lzào em cũng say
thực sự là em giờ thích say hơn tỉnh
thía mới chơi
hế hế
lắc lư lắc lư
ta nhẩy theo điệu nhạc
tuyệt vời
ôi smokie
Nếu thêm cái bàn Binh xập xám lữa
chắc là lên tiên
u u la la la

KID

It's only a dream
mưa rồi, bão vào đến Hn hic
mưa to quá
sợ nhứt là ra đường lại ngập
ôi hà lội ................

daophay

ABbb
Cơn mưa đêm qua to quá, trời nhiều mây, thỉnh thoảng lại sáng rực, nhưng tuyệt nhiên không nhìn thấy tia sét nào, mây nặng nước quá :(
23h30, mình đi săn sét cùng thằng em bạn ảnh, hai thằng co ro trên tầng 18 chung cư mà không thấy tia sét nào, nản phết, lần này lần thứ 2 rồi, chắc lần sau sẽ được, các cụ nói quá tam ba bận mà .

D.K.N.Y

*^_^*Luv me if U dare*^_^*
Cơn mưa đêm qua to quá, trời nhiều mây, thỉnh thoảng lại sáng rực, nhưng tuyệt nhiên không nhìn thấy tia sét nào, mây nặng nước quá :(
23h30, mình đi săn sét cùng thằng em bạn ảnh, hai thằng co ro trên tầng 18 chung cư mà không thấy tia sét nào, nản phết, lần này lần thứ 2 rồi, chắc lần sau sẽ được, các cụ nói quá tam ba bận mà .

Thế mà pác ko qua Lâm Gia Trang :))
Tha hồ pác bắn và tỉa :))

Chicken

Little Mẩu
:) Tối nay đi ăn rõ là no, ôi Gimbab, hí hí. Thật chân thành cảm ơn bác Van và bạn Sun nhé! ;))

salem

Member
:) Tối nay đi ăn rõ là no, ôi Gimbab, hí hí. Thật chân thành cảm ơn bác Van và bạn Sun nhé! ;))

được ăn uống , được nhậu nhẹt , được đi phượt - nhất em , nhì em ,và ba cũng em lun rùi đó

vanbastenbk

You are not alone

Ăn mấy cái mẩu con con đấy ngon và no phết , lại còn chạy ra Phượt cafe xin đc các bác cốc sưa chua , về nhà khỏi cần ăn cơm :D

D.K.N.Y

*^_^*Luv me if U dare*^_^*

Hqua lúc đi về, thế nào mà mình lại nhìn vào cái quán Gimbad này nhỉ, chẹp, có thần giao cách cảm gì chăng ;))
Cũng nhìn thấy Phượt cafe nữa dưng mà đi 1 mình, ngại ứh vào :D

Chicken

Little Mẩu
được ăn uống , được nhậu nhẹt , được đi phượt - nhất em , nhì em ,và ba cũng em lun rùi đó

Dạ, cũng bình thường thôi =))
Ngày mai là mình bay rùi, hí hí, ôi miền Trung.>:D<

KID

It's only a dream
thank bạn salem cho mình cái dây đeo cổ, tớ về tìm được cái mặt bằng vỏ dừa rồi
phù tìm mãi mới thấy, cứ tưởng mất rùi La8La8La8La8La8La8

Status
Not open for further replies.