Tìm lại - tìm lại chính mình!

trameo

Hãy Đi Đi!
[MUSIC]http://www.nhaccuatui.com/m/MVe8l4QzOI[/MUSIC]
Chẳng muốn nghe gì
Chẳng muốn tìm khác
Đôi mắt luôn tìm, tìm về..
Người nhếch môi cười
Người như hụt hẫng
Người khóc trong lòng, hết rồi..

[Chorus1]
Tìm lại đi hãy tìm lại trong mỗi người
Để ta ko thấy ta như lúc này
Đường xa quá dài rồi ta mệt nhoài
Vì ta ko đứng bên nhau nữa rồi

Ngồi đếm sao tàn
Ngày ấy đừng đến
Đừng đến vội vàng, hết rồi
Ngồi xuống đây bạn
Cạn chén rượu kia
Cạn hết đêm này, hết rồi

[Chorus2]
Tìm lại đi hãy tim lại trong mỗi người
Để ta ko thấy ta như lúc này
Đường xa quá dài rồi ta mệt nhoài
Vì ta ko đứng bên nhau nữa rồi
[Chorus2] X 2

Rock là điều ta sẽ nhớ đến mỗi khi cảm thấy cuộc đời thiếu đi những ý nghĩa đích thưc. Đôi khi cần phải tìm lại mình, đôi khi cần tìm lại cuộc đời đích thưc.
Hãy đi đi! những nỗi buồn, những cảm giác bất lưc. Bước nào!

Last edited:

vanbastenbk

You are not alone
Bài này hay phết, hôm nào phải đi nghe lại mới đc, ở khu Trung Tự gần nhà Mõ có 1 quán rock :)

trameo

Hãy Đi Đi!
hôm nào anh em rủ nhau đi nghe rock cái nhỉ , lâu rồi chẳng có không khí rock thấy buồn buồn ...
@ Tú béo: mất cậu đó, tớ đã đăng ký "ôm" của cậu vụ cuối tuần vừa rồi, thế mà cho tớ rớt, vẫn còn ức,,,, chán!

trameo

Hãy Đi Đi!
em đã có vé, ai đến đó thấy buồn buồn thì alô em nhá, hihi' hôm đó em sẽ đi với "đàn khủng long" nhà em, kaka :))

Kiwi

Impossible = I'm possible
em đã có vé, ai đến đó thấy buồn buồn thì alô em nhá, hihi' hôm đó em sẽ đi với "đàn khủng long" nhà em, kaka :))

Trà ới hôm nay nhà mình tập trung ở đâu alo đi cho có đàn có đống ;)) e vừa kiếm đc vé ak chen chân bẹp ruột :(

trameo

Hãy Đi Đi!
đàn khủng long đang hẹn tớ ở Bách Khoa, nhưng ở đó có lẽ xa nên cứ hẹn khoảng 8h kém 15 ở cổng sân Mỹ Đình thì hay hơn, sẽ cố gắng đến sớm, nhưng từ Bách Khoa ra đấy khá xa mà tắc đường, nghe cũng hoảng . hihi'

Kiwi

đàn khủng long đang hẹn tớ ở Bách Khoa, nhưng ở đó có lẽ xa nên cứ hẹn khoảng 8h kém 15 ở cổng sân Mỹ Đình thì hay hơn, sẽ cố gắng đến sớm, nhưng từ Bách Khoa ra đấy khá xa mà tắc đường, nghe cũng hoảng . hihi'

hẹn nhau ở cồng Mỹ đình đi nàng ah ;)) mai fai chuẩn bị áo giáp sẵn sàng rock storm+ đàn khủng long -> 8-} náo loạn thôi \:D/

trameo

Hãy Đi Đi!
giáp làm chi cho nặng người, cứ bình thường mà đi, tay không bắt giặc mới có ý nghĩa, kaka
số đt của tớ: 01684 366 269
có chi liên lạc nhá

trameo

Hãy Đi Đi!
có chi đâu, được cái bọn nó giỏi bon chen, lúc sau bọn tôi lên tận trên cùng cơ mà, hoành k? mà nhìn lại chả thấy mấy bạn đi đâu hết, hihi' thấy buồn buồn, nhưng đang máu nên bỏ qua hết, xoã đã, :D

Công nhận Rock Storm hay thật, trước giờ rock VN mình chỉ nghe mỗi Bức Tường .Đi rồi mới biết có nhiều band và bài hát hay quá .Đặc biệt là bài Tìm lại chính mình, và một số bài gì mà chả nhớ nổi tên .Hay thật, đến giờ nghĩ lại thấy vẫn còn phê tê lê mê ........

trameo

Hãy Đi Đi!
bác mê Microwave giống em rồi, nghe bài Chỉ là giấc mơ, hay Mộng Du, toàn bài hay
hôm qua lần đầu tiên em nghe Rosewood hát, thấy hay phết ah nha
Final Stage thì k thể hiểu cái gì nhưng trống và ghita thì thật tuyệt
WoW, thật tuyêt...

Kiwi

Tớ phê nhất "1 điều là mãi mãi" -> lần đầu nghe trực tiếp kết luôn :p

Last edited: