Trung Thu nơi dẻo cao Tà Đằng, mang niềm vui nụ cười đến các em thơ.

quynhhuong0106

Hương xinh tung tăng
ai ở hà nội làm bài kiểm tra t7 với 2 bài tuần tới R77R77R77 hộ chủ topic với hua hua pig3pig3
em bị giam đây này R80R80
ối giời ơi đổ đèo với đêm đầy sao của tôi hua hua La16La16
cả xí xọn với các em nhỏ nữa

Gửi gắm anh Tú: coi anh Mõ cẩn thận hộ em với có em Mông nào chài lại Tà Đằng thì ym15

LeDuy

Member
Tình hình mưa gió thế này ae lên nhà ông Thuật ăn xôi gà với tắm nước nóng rùi vìa.^^.

quynhhuong0106

Hương xinh tung tăng
ối ở bản Hốc thì chẳng thấy em nào xinh, lên Tà thì cán bộ lần này kiêng trecking suối :))
@all: hum nọ nghe loáng thoáng thấy anh nào bảo là đang tắm suối thì bị mấy bác U60 xuống tắm cùng nhỉ :)). Chúc bác Giang may mắn nhớ =))

Yong0905

Nghe dự báo trong vài ngày nữa sẽ có mưa khu vực Bắc Bộ; đường đi chắc sẽ gian nan hơn, mà nếu mưa quá ko tổ chức đc ngoài trời thì có phương án dự phòng nào ko dzậy?

phamdungtv

Member
Hôm nay mình đã gọi điện lên gặp chú Hà (chủ tịch xã kiêm bí thư) và thầy Hòa (hiệu trưởng trường Tà Xi Láng), thầy Hòa hứa sẽ giao cho các thầy cô trên bản giúp đỡ đoàn mình những thứ cần thiết. Mọi người đều sẵn sàng giúp đỡ và tạo điều kiện tối đa cho đội nhà mình. Riêng anh Lồng thì không liên lạc được.
Mình cũng trao đổi với Thuật rồi, chúng ta sẽ ăn bữa sáng thứ 7 và chiều chủ nhật, chi phí mội người dự kiến 150k.
+ Bữa sáng thứ 7: cơm, cá sông rán, thịt nướng, canh.(Hoặc xôi, thịt gà, thịt nướng).
+ Bữa chiều CN: Thịt gà, cơm canh, cá rán...
Mọi người có ý kiến gì không ah, nếu không có ý kiến gì thì mình sẽ gọi điện cho Thuật xác nhận lại như trên.

nhunganhsaodem

Người gác cổng
1. nếu trời mưa thì chúng ta sẽ không vào Tà Đàng được vì đường đi rất khó khăn vất . Phương án dự phòng là sẽ làm ở trung tâm Tà Xì Láng . Chúng ta sẽ nhờ nhà trường cùng giúp chúng ta.
2. Nếu trời nắng thì không vấn đề gì cả
3. Mọi thứ đang chuẩn bị sẵn sàng , hic giờ chỉ cầu trời , Khấn phật thôi . Nam mô a di đà phật .

Nghe dự báo trong vài ngày nữa sẽ có mưa khu vực Bắc Bộ; đường đi chắc sẽ gian nan hơn, mà nếu mưa quá ko tổ chức đc ngoài trời thì có phương án dự phòng nào ko dzậy?

Các cung Thung Mận, Bến Thân, Đề Chơ trước ... nhóm đều bị như vậy. Lần nào cũng lo mưa và cầu trời khấn phật. Hihih và lần nào ông trời cũng động lòng, nên toàn nắng:D. Lần này cũng thế thui.

Chiều là xuất phát dồi, anh em nhớ mang áo nhóm theo mặc, chụp tập thể cho ae ở nhà hóng với.

Theo em, áo nhóm nên mặc vào buổi tối ... lúc thực hiện chương trình. Vậy nó mới ý nghĩa. Sáng CN thì quất cờ đỏ sao vàng nữa là hết ý:D

P/s: EM chém gió pát này, ae coi dc k nhé. Sáng Chủ Nhật, sau khi thực hiện chương trình. Nhà mình làm bộ ảnh cưới cho Tú béo và em Sim đê :D; kì này toàn stylist thứ dữ k à. Nào là mipug, nào là tus, thêm Ngà voi và Hằng già nữa ... Cho em nó 1 bộ ảnh cưới lung linh đi cả lò ơipig4pig4pig4

dungsoa3

Member
Sáng sớm nay em đã mua hoa quả chuẩn bị hoàn tất cho chuyến đi! Dưng mà mẹt em đang có cảm giác sưng lên, đầu óc quay quay! Mong là ông giời ủng hộ sức khỏe và thời tiết. Ông giời ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

hoang vp

luôn là người đến sau
Sáng sớm nay em đã mua hoa quả chuẩn bị hoàn tất cho chuyến đi! Dưng mà mẹt em đang có cảm giác sưng lên, đầu óc quay quay! Mong là ông giời ủng hộ sức khỏe và thời tiết. Ông giời ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ôm pro ơi, no star where :p

hachi8

P/s: EM chém gió pát này, ae coi dc k nhé. Sáng Chủ Nhật, sau khi thực hiện chương trình. Nhà mình làm bộ ảnh cưới cho Tú béo và em Sim đê :D; kì này toàn stylist thứ dữ k à. Nào là mipug, nào là tus, thêm Ngà voi và Hằng già nữa ... Cho em nó 1 bộ ảnh cưới lung linh đi cả lò ơipig4pig4pig4

Ủng hộ, 2 bạn này mang nhẫn và áo cưới luôn đê. Làm bộ ảnh độc :)

simona

Member
Mọi người ơi. Đã sẵn sàng chưa ??? Có thể chuyến đi nần này nà chuyến đi vất vả nhất, nhưng chúng ta hãy thể hiện tinh thần của FW, sức mạnh của FW dốc hết sức mình mang nại nụ cười cho trẻ e vùng cao. Khi nhìn thấy ánh măt, nụ cười nở trên môi các em, đó nà núc chúng ta hạnh phúc nhất, có thể rơi nước mắt thì đó nà những giọt nước mắt đầy sung sướng. Đó nà " Ý Nghĩa Cuộc Sống "
Chúng ta cùng đoàn kết, cố gắng, chung sức chung lòng để tạo ra những giọt nước mắt đó nhé.