Trung Thu nơi dẻo cao Tà Đằng, mang niềm vui nụ cười đến các em thơ.

phamdungtv

Member
Sáng nay gọi điện lên cho Thuật dược biết tin trên đó đang nắng to...Mừng thầm.
Chiều nhìn trời Hà Nội sầm sì thế này...Híc...híc...cứ mưa cũng được nhưng từ Phú Thọ trở lên đừng mưa là được nhé ông trời....

hoang vp

luôn là người đến sau
đội photo grap phơ nhà mình có ai có tripop thì cầm đi nhé. Làm chương trình buổi tối để có ảnh đẹp hơn :D

dungsoa3

Member
I. Quỹ NỐI VÒNG TAY LỚN
9. Chị Yên : 300K
10. Việt Anh: 200K
11. Phương Mipug: 100 K
12. A. Sơn Hà: 200 K
Tổng cộng nhận được: 2.900.000 đồng
( Bác nào đã Ủng hộ mà em quên đưa DS thì ới em nhé )
Hiện vật nhận được từ bạn Long ( xế Traimua ) và mẹ bạn:
- 30 bánh trung thu
- 10 mặt nạ tôn ngộ không
- 10 Gậy phát sáng
- 10 đèn lồng
- Quần áo, giầy dép mới ... nhiều đồ hay lắm í ;))

TIẾP TỤC NHẬN TIỀN ỦNG HỘ QUỸ NỐI VÒNG TAY LỚN - chung tay vì nụ cười trẻ thơ!!!!
Trước khi lên đường cảm ơn các bác, anh chị em nhà mình!!!!

Last edited:
Đúng là Fanwave, sát tới giờ đi mà nhân sự còn thay đổi xoành xoạch =))=))

Hy vọng đến phút cuối xuất hiện vài nhân vật núp lùm, núp bụi rậm. Em là em hóng các thể loại, thành phần này lắm lắm=P~

Ae đi đêm an toàn thuận lợi nhé. Nếu uống rượu thì xin hãy nhớ đến em:D

P/s: Các đồng chí trong danh sách về đi ạ. Thấy vẫn còn lang thang;)

Updated tình hình:

Đêm qua đội hình chủ lực gần 1h30 sáng mới đến nơi. Xe Hào minks hỏng dọc đường, nên cùng với cán bộ Mõ 3h sáng mới đến.
Hiện tại toàn bộ anh em đang ăn sáng (chắc là đã tắm suối nóng rùi, hixhix:D). Tất cả ae đều an toàn, và khỏe khoắn (toàn trâu với bò đi mừ:-"). Tú béo chuẩn bị chạy lên Trạm Tấu lấy giấy giới thiệu.

Một điều khá căng thẳng là đêm qua mưa to, rất to. Và Hiện tại trên Bản Hốc đang mưa lâm râm. Nhưng ae đã quyết, trước mắt tạm thời sẽ lả vào Tà Sì Láng trước rùi tình tiếp. Hy vọng mưa sớm tạnh và Tà Đằng k mưa.

Hixhix mưa ơi, kéo hết nhau vào SG mà mưa đê ..............

quynhhuong0106

Hương xinh tung tăng
Em đã nhận được sách, chân thành cám ơn bác Quẳng và anh trai nhé.
Ps anh trai: em đã đá vào mông cán bộ 3 cái giúp anh ạ pig5pig5
Đêm qua 3h15 cán bọ mới về tới nhà anh Thuật, 11h30 nhắn cho em bảo đang ở Tà , giờ em gọi lại chẳng được không hiểu tình hình chiến sự trên đó ra sao hị.
Hum qua tiễn mọi người đi, có đứa quay về rơm rớm nước mắt hic, chỉ muốn bỏ lại tất cả mà chạy theo ánh trăng với mọi người thui

Chiến sỹ Hào minks đã bỏ cuộc nữa chừng, và hiện đang nhậu cùng Thuật.

Các ae còn lại kh liên lạc dc. Chắc đã vào vùng an toàn. Hy vọng đệm Trung Thu cho các bé trên Tà Đằng dc như ý.

quynhhuong0106

Hương xinh tung tăng
em đã liên lạc được với anh Ột Ột nhà em rồi ạ, đoàn làm ở trung tâm xã, tối hôm qua rất vui vẻ ạ. Đường vào vô cùng khó khăn, hiện giờ vừa ăn sáng xong và dang đi tìm các em gái bản xinh tươi ạ hihi, may quá liên lạc được rùi :D

Tin mừng :

Đoàn mình đã tổ chức thành công chương trình ở Tà (hixhix k biết Tà nào; hỏi đứa nào cũng u u ớ ớ:D, và cười đểu). Hiện tại ae đang ăn trưa và nghĩ ngơi tại Bản Hốc. Thấy ae rất hớn hở và vô cùng phấn khởi

Em updated tý ảnh trên Face của a tiger cho xôm ạ

Đang nghĩ ngơi tại nhà Thuật

Ôi ... áo mới đẹp quá cơ.

Tin tức về đoàn sẽ dc updated thường xuyên ....

vanbastenbk

You are not alone
Vào điểm danh phát nào, tình hình là bà H già chỉ giỏi mỗi khoản ngủ gật nên chạy 1 mạch về cho bà ý ngủ, 7h đã có mẹt ở nhà Yên lão lão sau khi qua trận mưa như trút nc ở Sơn Tây, thả bà già ở đấy xong là chuồn về làm lông khẩn trương :D

Các xe khác chắc cũng về đến nơi rùi!

Cảm ơn cả lò về 1 chuyến đi nhiều ý nghĩa!!!

Last edited:

phamdungtv

Member
Điểm danh nào, xe số 4 sau khi ôm được xế đưa về, hiện nay chưa update tình hình xế đã về đến nhà chưa...nhưng mà đã bước chân về đến thủ đô an toàn rồi nhé, mai sẽ viết tiếp cảm xúc ...

Điểm cái gì mà điểm, danh cái gì mà danh:D. Có ảnh ọt gi thì úp cho ae vài cái, để ae ở nhà đỡ hóng náo.

Hixhix hóng cbn hớt quápig10pig10pig10

simona

Member
WTF ??? Về đến nhà thì cái túi thịt chua nó thủng từ bao giờ rồi hị hị buồn đời nàm gói mì rồi nên Thanh Sơn nàm nại mấy hộp vợi hị hị ..................

nhunganhsaodem

Người gác cổng
WTF ??? Về đến nhà thì cái túi thịt chua nó thủng từ bao giờ rồi hị hị buồn đời nàm gói mì rồi nên Thanh Sơn nàm nại mấy hộp vợi hị hị ..................

=)) giống Dung Soa thế , đi đến Phùng mới phát hiện cả túi táo mèo bị thủng =))
cả 2 cân rơi từ bản hốc về Hà Nội .Năm sau lên bản hốc chẳc chúng ta sẽ phượt đường 32 dưới bóng cây táo mèo :))

Là sao a k hiểu ...

=)) giống Dung Soa thế , đi đến Phùng mới phát hiện cả túi táo mèo bị thủng =))
cả 2 cân rơi từ bản hốc về Hà Nội .Năm sau lên bản hốc chẳc chúng ta sẽ phượt đường 32 dưới bóng cây táo mèo :))

Hôm nay đi làm sơm để hóng ảnh. Thế mà chẳng đồng chí nào chịu úp hết vậy:p