Trung Thu nơi dẻo cao Tà Đằng, mang niềm vui nụ cười đến các em thơ.

simona

Member
ôi trời ơi Bắc Yên mê thế, anh trẻ em ở đấy ơi, ý anh thế nào :D

A có ý kiến gì đâu, a đang đợi mọi ng mang bánh kẹo trung thu nên cho a đây ( a đang ở trên này rồi )

Bác Mõ vào chốt địa điểm đê, rồi còn đề cử tiền trạm nữa.

quynhhuong0106

Hương xinh tung tăng
sau một hồi bóng bàn với các bô lão nhà fan ,thay mặt cả nhà mình , mõ xin chốt thời gian thực hiện sẽ là thứ bảy , chủ nhật mồng 10,11-9 tức là chủ nhật sau 2-9 .
Giống như chuyến Đề Chơ chúng ta sẽ có khả năng đi vào chiều tối thứ 6 .
:D mọi người sắp xếp lịch đi chơi nhé , mồng 2-9 đi chơi thỏa thích nhưng giữ sức để còn đi phá cỗ đêm rằm trên dẻo cao

hoang vp

luôn là người đến sau
spam tý: có phải Mõ lấy nick QH đăng thông tin ko- lại giống tú béo với simona ah

Địa điểm như thế nào Mõ ơi:D

spam tý: có phải Mõ lấy nick QH đăng thông tin ko- lại giống tú béo với simona ah

Sr anh cũng Sì pam tý:D

Tú béo và simona tháng 3 năm sau cưới nên mới dc lấy nick của nhau.

Thế a Mõ ntn mà dám lấy nick của em QH sì pam thía:D

quynhhuong0106

Hương xinh tung tăng
Ơ anh Mõ kia, seo chôm nick em hả, huhu, anh zai ơi thế này quá đáng nắm rồi, anh zai ra bắc giải quyết vụ này cho em đi :((, em bị bắt nạt quá đáng rùi huhu

Chú Mõ lên cung đi tiền trạm đê, Kì này anh thấy chú trực tiếp lo vụ tiền trạm luôn đi. Thấy rảnh quá trời, Mariot sắp xập mịe nó rùi:D

Ơ anh Mõ kia, seo chôm nick em hả, huhu, anh zai ơi thế này quá đáng nắm rồi, anh zai ra bắc giải quyết vụ này cho em đi :((, em bị bắt nạt quá đáng rùi huhu

Em bị bắt nạt thật, hay là cố tình "Để" bị bắt nạt vậy:D

Mercury169

sau một hồi bóng bàn với các bô lão nhà fan ,thay mặt cả nhà mình , mõ xin chốt thời gian thực hiện sẽ là thứ bảy , chủ nhật mồng 10,11-9 tức là chủ nhật sau 2-9 .
Giống như chuyến Đề Chơ chúng ta sẽ có khả năng đi vào chiều tối thứ 6 .
:D mọi người sắp xếp lịch đi chơi nhé , mồng 2-9 đi chơi thỏa thích nhưng giữ sức để còn đi phá cỗ đêm rằm trên dẻo cao

Ý ý, cho tớ đăng ký join với nhé. Ym tớ là giotnuoc169, có lịch trình gì thì ới tớ nhé, tớ chờ vụ này mãi. Mỗi tội, chưa có xế =((

Nhà mình vẫn giữ truyền thống, trận đấu bóng bàn vẫn bất phân thắng bại, chưa thấy có kết quả cuối cùng :D
Tiểu ban vận động quyên góp đâu rùi nhỉ. Mà hình như mình nhắc hơi sớm, mới có giữa tháng 8, để cuối tháng 8 vận động cho nó ít ngày ;))

Mercury169

À em chưa contact ạ. Nhưng em không thấy xế cũ ới gì nên chắc lần này xế không đi (@_@ không tin lắm) hoặc đi với gia đình (= bà xã) :| Xế nào chưa có ôm cho em theo với ạ :"> (Đổi xế cho mới) (Nếu vẫn xế cũ thì càng tốt. Hờ hờ)

quynhhuong0106

Hương xinh tung tăng
Tình hình là các bác bàn nhau định đi Tà Đằng, cái bản mà đối diện bả Đề Chơ bên kia núi ý.
Vấn đề trống đã lo được, giờ có bác nào muốn đi tiền trạm rồi đem trống lên đề chơ luôn hem

MePet

Phiêu trong đam mê
Một tháng cũng không phải là nhiều!
Tà Đằng đã có bác nào vào chưa vậy?
Hầu như toàn thấy đi đến trung tâm Tà Xì Láng rồi quay về hay sao ý . Các bác nào có cho tý thông tin về Tà Đằng đi .
hehe Mõ chỉ biết mỗi nó nằm đối diện Đề Chơ chứ Tà còn chưa lên lần nào :D .

simona

Member
Bác Mõ đâu rồi ... vào thống nhất roc ràng cái xem nào. Mới đưa nên đc cái giờ giấc, còn địa điểm thì sao ??? Hôm nay 18 rồi còn bao nhiêu ngày nữa đâu. Mà 2-9 mọi ng đi chơi hết --> ko có thời gian chuẩn bị mấy đâu.