Đại hội Fanwave.

MePet

Phiêu trong đam mê
xời ! chuyện thường thôi .
Không ném cà chua trứng thối là may .
:)) em hát vì tình cảm với nhà FW chứ điên em đi hát cho người lạ nghe :))

july

Member
July oai, chung ta ne :x
attachment.php

:)|

Trời ơi tui nhớ máy anh Linh có nhìu cái lắm mà sao tui có mỗi cái chổng mông thía lày, tui bùn quá huhuhu

Đề nghị nhà mình sau này có đi đâu, đú đỡn kiểu gì, cũng không được dùng bia rượu. Lí do bia rượu vào nhìu, sẽ dễ đánh mất mình, không kiểm soát được bản thân. Và đây là những hình ảnh tiêu biểu.

Lí do tại sao a Bình … được gọi là Bình Đại Dê, chứ hẻm phải Bình Dê.

Hết tản tỉnh Yên Già

Không được, lại chuyển qua Hằng già

Luận cũng không giữ được bình tĩnh

Minh gay có vợ kế bên, nhưng rượu vào cũng dê như ai

Linh LL cũng thía, không cưỡng được sự hấp dẫn, quyến rủ của Hằng già

Thôi từ lần sau dẹp hết bia, và rượu nhé ae

Photo … a Giang

july

Member
Day July oi, to cop khong het anh?, may qua van co' cai ro~ mat :p.

attachment.php

ôi mừng quá hihihiiiiiiiiiiiii
Tớ cảm ơn béo nhá, cái này là đẹp nhứt í hihihi :x
dạo này mềnh yêu bạc hơi là yêu ảnh :-s

Pic này là pic thể hiện nhất ... cái chất DÊ của a Bình

Ánh mắt đa tình và cái miệng cười lúm lím, chả hiểu lúc í a Bình nghĩ gì nữa, e tò mò lắm lắm, chủ nhân bức ảnh vào cho biết cảm tưởng đê.

hoaphonglan

beautiful life - beautiful mind
===> Hằng mama: đấy chị thấy không, em nói có với a Tinh Tinh có sai tý nào đâu, anh em nhà mình từ già đến trẻ, từ Linh LL, đến Bình DD, từ có vợ đến chưa vợ như Minh guy, có ai cưỡng lại nổi vẻ đẹp mặn mà, đằm thắm, dịu dàng thùy mị nết nà của chị đâu...iem la iem ngưỡng mộ chị lắm đó

Nguyen Thu Nhan

Heo bụi bặm ...
===> Hằng mama: đấy chị thấy không, em nói có với a Tinh Tinh có sai tý nào đâu, anh em nhà mình từ già đến trẻ, từ Linh LL, đến Bình DD, từ có vợ đến chưa vợ như Minh guy, có ai cưỡng lại nổi vẻ đẹp mặn mà, đằm thắm, dịu dàng thùy mị nết nà của chị đâu...iem la iem ngưỡng mộ chị lắm đó

Gái nhà Fanwave chỉ được cái đẹp và quyến rũ nhất trong nhà Fanwave :D

Nhớ lâu rồi có nghe em nào nói là :" Em có phải là người đẹp nhất fanwave không ? " Ôi ôi đúng là em đẹp nhất fanwave rồi , nhưng mà so với ở ngoài Fanwave thì em xấu dã man con ngan :):

Mèo Lười Ngủ Gật

^^ Em Bé Hà Nội ^^
Mày đã nghe Gái 30 hấp dẫn hơn Gái 18 chưa :p

Gái nhà Fanwave chỉ được cái đẹp và quyến rũ nhất trong nhà Fanwave :D

Nhớ lâu rồi có nghe em nào nói là :" Em có phải là người đẹp nhất fanwave không ? " Ôi ôi đúng là em đẹp nhất fanwave rồi , nhưng mà so với ở ngoài Fanwave thì em xấu dã man con ngan :):

Bác đi chỗ khác bơi, Hà Nội hết Nóng Nực roài b-( >:) =))

Uh gái nhà fanwave vừa già, vừa xấu, vừa hâm, lại vừa dỡ hơi nữa chứ. Heheh nhưng mình cũng là 1 thằng dỡ hơi, nên chơi hợp lắm hợp lắm ...
@thằng Thụ Tinh kia, mày lượn đi chỗ khác đi, heheh. Dám chê mấy bà già này, mày gan lắm, lạng quạng coi chừng bị HẤP đó ...

Mèo Lười Ngủ Gật

^^ Em Bé Hà Nội ^^
Uh gái nhà fanwave vừa già, vừa xấu, vừa hâm, lại vừa dỡ hơi nữa chứ. Heheh nhưng mình cũng là 1 thằng dỡ hơi, nên chơi hợp lắm hợp lắm ...
@thằng Thụ Tinh kia, mày lượn đi chỗ khác đi, heheh. Dám chê mấy bà già này, mày gan lắm, lạng quạng coi chừng bị HẤP đó ...

Uh, thì già thì xấu thì đầu gấu thì tham ăn nhưng ae FW cua mãi có đc ai đâu :))
Thụ Tinh thì bây h nghiện ce nhà này roài, thích bị hấp là đằng khác :p

Ai còn ảnh ọt pốt típ nhẩy :)

daophay

ABbb
Pic này là pic thể hiện nhất ... cái chất DÊ của a Bình

Ánh mắt đa tình và cái miệng cười lúm lím, chả hiểu lúc í a Bình nghĩ gì nữa, e tò mò lắm lắm, chủ nhân bức ảnh vào cho biết cảm tưởng đê.

bà Yên này dê quá, tay để thế kia bảo sao anh chả cười lúm lím :D

daophay

ABbb
Mềnh đi ĐH chỉ chăm chăm chụp gái nhưng không đọ dc với em Mipug nên xấu hộ chả dám up ảnh, pà kon thông cảm :D, có mấy cái thôi còn lại là ảnh đám cưới là Mận Lẩu :D

Trông cái mặt Thụ Tinh mới gọi là thiên hạ đệ nhất Dê :))

canhbuomnho

Member
Sr các bác, giờ e mới báo cáo tài chính dc ạ, lí do mấy hm nay cứ bị vc thằng Luận nó nừa. Hm kia thì cho ăn chè “Mai Hạ”, hôm qua thì cho uống siro “Bắc Hà”, nên updated hơi muộn tý.

Danh sách các bạn đóng tiền :

1-2. Phương - Choak
3-4. c Hằng - Ngà
5-6.Thụ Tinh - Lương
7-8. Lan - Ruồi
9.Tuấn CM
10-11. Vợ chồng a Giang-e Thảo
12-13. Vợ chồng Luận-Mẩu
14. Xu Hào
15. LXX (bạn Luận)
16. Tùng (bạn Luận)
17. Quang Long (bạn Luận)
18-19. Linh LL và bạn
20-21. Biên-cockroach
22-23. pangacheo và bạn
24-28. nobita và bạn (5 người)
29-30. chị Yên-a Chiến
31-32. Dương (bạn Tuấn CM)-e Xuân (bạn Ngà Đơ)
33-36. Tùng homatu, Tú Anh, e Tú Anh, a Thắng
37-38. Hà Alex-ôm
39-42. e Lan bluesky, Shy Huế; e Dung béo, bạn Shy
43-44. Hai người bạn của Lương
45-46. Hoanglangtu; july
47-48. Duy BB - small dragon9 (bạn chị Yên)
49-50. Bạn Hoàng (hoanglangtu)
51. a Bình
52. Khánh Mõ
53. Chủ tịch hội nhậu : Đò trưởng
54. a Đạt
55. e Giang (bạn Lương)
56. e Tuyết cánh bướm nhỏ
57.Trung (bạn đò trưởng)
58.e Tus bà
59.Đức Paul

Ban đầu có 59 bạn đăng kí, sau có 5 bạn rút và 5 bạn thêm vào (Đức Paul, e Lan, e Tuyết, e Tus, Trung), nên hiihi may thía.
Tớ có thu tiền của e Minh già (nhưng e này bận việc gd đột xuất k đi được, hôm nay off a sẽ giả lại cho kưng nha)
- Thu: Đã bàn với Sói Già ngay từ đầu nên ĐH kì này ae nhà mình tự tổ chức thác loạn … theo kiểu tự thu, tự chi. Chi phí ban đầu mỗi bạn dự định chỉ 150K là hết đát, nhưng do tối hôm ấy ae thác loạn rượu bia hơi nhiều, nên cuối cùng mỗi bạn đóng thêm 50K nữa cho tớ. Vậy tổng số tiền mình đã thu là 59x200K=11tr800ngàn.

- Chi: 11532K ~ 11530K

1. Bia HN …. 2 két …. 800K
2.Bò Húc ….19x15 .....285K
3.Pepsi …….21x15 ….315K
4.Cam ép ….14x15 ….210K
5.Lavi ……….24x8 …..192K
6.Rượu ……..16x35 ....560K
7.Ăn tối ……..59x60 …3540K
8.Ăn sáng …. 54x20…1080K
9.Trại …… 59x40…2360K
10.Âm thanh …………..500K
11.Thuyền …………….1000K
12.Trò chơi …………….250K
13.Củi …………………..250K
14.Nước uống …………140K (do có một số bạn buổi sáng quên trả tiền nước)
15.Hằng già ……………..50K (chi phí mua đạo cụ)
(Tớ đang lưu giữ hóa đơn, sẽ sớm chụp ảnh rùi up lên)

Quĩ còn lại 270K (Tối nay sẽ dùng vào việc trả tiền off, còn dư nữa sẽ chuyển vào quỹ gd nhé). Bạn nào có thắc mắc gì về tài chính, thì cứ up lên đây nhé hoặc alo tớ (0909 567437), tớ sẽ cmt lại, hihhii.

Hôm ấy sáng sớm có một số bạn bận việc về sớm, nên chưa đóng thêm cho tớ 50K, tối nay off đóng luôn cho tớ nhé, hihih.

Vụ ăn trưa, ae trong nhóm tự xử: Mình đặt 4 mâm 320x4=1280K
Tớ thu 1 bạn 50K (ds chả nhớ rõ), nhưng hình như là 25 bạn. Sẽ ráng nhờ rùi đưa lên sau vậy (25x50=1250K)
anh Tuan to ca oi em ko di off dc ban wa nen bijo moi ngo nghieng vo dc, lam cach nao de e dong them xien cho bac bijo??? hixhixhix;));));))