ĐH Box Du Lịch 2009 lần 4 tại Cúc Phương ... Giang hồ hảo sảng

tubeobin

Người Hà Nội
hix, chị áy náy quá đi, làm mấy anh em mất đoàn kết thế này, huhu, giải quyết thế nào bi h#-o

Ui, có sao đâu, ae nhà ta là thế mà
Còn giải quyết thế nao ư, quá đơn giản .............................................

Last edited:

tubeobin

Người Hà Nội
I-)............................................................................................................................................................................................................................ :)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)| ............................................................................................................................................................................................................................ I-)

Last edited:

MrBin

Thiên lý độc hành
Hic, bi h lại còn thêm bác đò chưởng vào tranh chấp, kiểu này em Lan hot hơn cả em chi rồi. Theo ý kiến em thì anh em ko nên nóng vội, dễ xảy ra ẩu đả mất đoàn kết nhà Fanwave, em Lan cứ mỗi lần "ấy" 1 anh là okie :))

homatu

Mr.Lonely
Hay chuyến sau mình kết hợp july nhỉ :x(anh bị ôm cho xa thải rùi =(( )

Chú tham lam quá nên bị xa thải là đúng rồi, đã có ôm rồi mà vẫn còn tranh nhau ôm với Tú béo, đáng đời quân gian ác , kakaka.... D

alex51

Anh là Gió!
Chú tham lam quá nên bị xa thải là đúng rồi, đã có ôm rồi mà vẫn còn tranh nhau ôm với Tú béo, đáng đời quân gian ác , kakaka.... D

Em bị sa thải từ trước rùi =((

Last edited:

tubeobin

Người Hà Nội
Hự ự c anh em ta mà mất đoàn kết chỉ vì 1
" Ôm Xinh Đẹp " thôi sao ???

Ai thích thì lên tiếng đi.

Thà mất " Ôm " chứ em ko mất tình anh em Fan Wave nhà ta đâu

alex51

Anh là Gió!
Hự ự c anh em ta mà mất đoàn kết chỉ vì 1
" Ôm Xinh Đẹp " thôi sao ???

Ai thích thì lên tiếng đi.

Thà mất " Ôm " chứ em ko mất tình anh em Fan Wave nhà ta đâu

Có cái chém cho vui mồm chú Tú béo căng thẳng thế nhỉ :))

tubeobin

Người Hà Nội
Có cái chém cho vui mồm chú Tú béo căng thẳng thế nhỉ :))

" Căng thẳng " =))=))=)) có 1 đồng chí bị lừa rồi các bác ơi =))=))=))
Em là em ko định nói ra đâu nhưng bùn cười quá <:p<:p<:p

KID

It's only a dream
thế tóm nại nà các đồng chí định thế nào
cứ tranh chấp mãi thế ah La13
thi đấu thì hơi khó rồi, ah mà chị Ôm cho mấy câu đố, ai trả lời được thì được làm xế he he
hem phải tranh nhau làm xế nữa R160 ( thật nà cao kiến R14 )

lanh_lung

alone
Tình hình là rất tình hình :-w :-w :-w :-w mình ngồi chờ xem mấy ổng đấu đá cho xướng chân xướng tay đi , cả mồm nữa chứ hê hê kiểu gì chẳng có thương tích :cool: :cool: :)) :)) đến lúc đó =)) =)) =)) ta nhào zooooo ( Ngư ông đăk lợi mà ) La11 La11 La11

Các bác thông cẵm cho em ... vụ Cúc Phương vừa rồi có mỗi cái balo nó ôm em (tý quên cả cái đàn gita nửa chứ) ì hì La13 La13 La13