ĐH Box Du Lịch 2009 lần 4 tại Cúc Phương ... Giang hồ hảo sảng

gatguchamcom

Đò Trưởng
Bố cáo cả nhà: Nhậu Club đã khai trương thành công tốt đẹp, vạn sự như ý, tỷ sự như mơ, xin chúc mừng, xin chúc mừng\:D/:-bdLa15dat1

ohyeahgru

Active Member
Úi rời ơi.... lạy các kụ ......... tôi chết mất thôi....R21
Các kụ chém jó bay cả ... nóc nhà em rùi . Đi làm về, mò lên đây bơi mấy tiếng mới đọc hết vụ chém jó của các kụ

tubeobin

Người Hà Nội
Ơ nhà mình ko ai cho ảnh nên đây nữa à ??? Ôm của em ơi, vứt mấy cái nên đây nào

lanh_lung

alone
Bác đò chưởng ơi ... tình hình là Nhậu Club thiếu nhân sự chầm trọng wa La6 La6 La6... bác xem phải chiêu mộ thêm mấy ce chân dài đi bác ...R46 R65 R65 R65 R146 R146 R146
Mà tình hình là thiếu cả " KV rượu" nưa đấy bác hê hê
La6 La6 La6

gatguchamcom

Đò Trưởng
Bác đò chưởng ơi ... tình hình là Nhậu Club thiếu nhân sự chầm trọng wa La6 La6 La6... bác xem phải chiêu mộ thêm mấy ce chân dài đi bác ...R46 R65 R65 R65 R146 R146 R146
Mà tình hình là thiếu cả " KV rượu" nưa đấy bác hê hê
La6 La6 La6

Riêng vụ Nhậu tháng 8 phải làm hoành tráng, bèo bọt phải 10 iem chân vừa phải KV rượu:-bd

mjss_chje

^^ Là Con Gái... thật Tuyệt! ^^
Đúng là chiến trường đẫm máu! Chị Lan ui, cẩn thận nguy hiểm! Giang hồ hiểm ác lắm chj ạ!R38

tubeobin

Người Hà Nội
Đây là bản thu chi của ĐH lần IV có ở bên ttvn

Bác nào có trách nhiệm cho em hỏi, sao lại ko có tên nhà mình trong cái bảng thu chi này, mà nếu có thì cái tên " Fan vô cực " là tên nhà mình à ??? mà nếu tên đó là nhà mình thì sao lại có 20 ng ??? X(X(X(X(X(X(X(

Các bác giải thích nhanh nhé, để còn sang bên kia thắc mắc với BTC chả nhẽ nhà mình như thế lại ko có tên à, ức chế vãi cả .......... X(X(X(X(X(X(X(X(X(X(X(X(X(

Last edited:

KID

It's only a dream
nhà liên minh làm j mà đến 90 người nhi? nhà này cạnh nhà mình mờ
ko thấy đội 6Đ???

ohyeahgru

Active Member
Đây là bản thu chi của ĐH lần IV có ở bên ttvn

Bác nào có trách nhiệm cho em hỏi, sao lại ko có tên nhà mình trong cái bảng thu chi này, mà nếu có thì cái tên " Fan vô cực " là tên nhà mình à ??? mà nếu tên đó là nhà mình thì sao lại có 20 ng ??? X(X(X(X(X(X(X(

Các bác giải thích nhanh nhé, để còn sang bên kia thắc mắc với BTC chả nhẽ nhà mình như thế lại ko có tên à, ức chế vãi cả .......... X(X(X(X(X(X(X(X(X(X(X(X(X(
Đọc qua là bít chú lấy nhầm rùi:-SS, đây là bản thu chi của ĐH năm ngoái ở Mai Châu=))

tubeobin

Người Hà Nội
Đọc qua là bít chú lấy nhầm rùi:-SS, đây là bản thu chi của ĐH năm ngoái ở Mai Châu=))

AC ( ịt on ẹ ) của năm ngoái thì cho nên làm éo gì éo biết, bựa vật
Bọn bên đấy hết cãi nhau thì pót bài cũ bựa vât. Ức chế vãi ...

tubeobin

Người Hà Nội
" Rồi, chấp nhận sozy [:))]. Bạn nhà FANWAVE đọc rồi cũng thấy có là 01 vé nhà Fanwave chưa thanh toán ví BTC nhé. Nộp nốt đê "
Nguyên văn từ Myhaohao bên ttvn

Hehe bác nào nhà mình ... mà để ông này nói thế
Nộp nốt đê =)):))=)):))=)):))

ohyeahgru

Active Member
" Rồi, chấp nhận sozy [:))]. Bạn nhà FANWAVE đọc rồi cũng thấy có là 01 vé nhà Fanwave chưa thanh toán ví BTC nhé. Nộp nốt đê "
Nguyên văn từ Myhaohao bên ttvn

Hehe bác nào nhà mình ... mà để ông này nói thế
Nộp nốt đê =)):))=)):))=)):))

Vụ này là do hôm nhận thẻ, BTC đưa thừa cho kụ Alex nhà mình 1 thẻ>:)>:)>:)

Hôm nay e lên ttvn thì thấy đã có lịch tổ chức ĐH Box Du Lịch 2010 rùi.
http://ttvnol.com/f_233/125832
Cả nhà tính sao đây ạ, fanwave ta khai sinh và phát triển, ae thân nhau cũng cội nguồn từ f233. Với lại ĐH năm ngoái rất vui và thành công. Nên e mạn phép đề nghị các bạn trong BTC năm ngoái: Alex Thùy Dương và CB Mõ khẩn trương để nhà ta chuẩn bị và tham gia DH.
Cả nhà vào biểu quyết đê: Chiến hay Không Chiến đây .....