ĐH Box Du Lịch 2011 lần 6 tại Cúc Phương ... Hạnh phúc lang thang

Linh_LL

Sống Chậm
em không nhìn thấy ông bác nhà DDC mà hôm gặp ở Y Tý bẹp hết cả mặt mũi thế kia à :))

Linh_LL

Sống Chậm
Hey hey!!!!
bởi Little Mẩu vào ngày 24 tháng 10 2011 lúc 3:08 chiều

Tớ sẽ kể cho các cậu nghe về ngày ấy, một ngày đầy ắp tiếng cười và sự "phấn khích" đến độ tớ còn quên béng mất ngày 23 dấu yêu của mình.

Tớ sẽ kể cho các cậu nghe...
Một năm rong ruổi trên những cung đường ngút ngàn của vùng Tây Bắc, một năm hít căng mùi của những vùng đất mới,... cảm giác tuyệt vời ra sao thì một đêm ngồi cạnh nhau bên đống lửa bập bùng, vai kề vai, tay nắm tay, chén rượu ấm môi,... cũng đáng để nếm qua một lần.

Tớ sẽ kể các cậu nghe...
Về một ngày thứ bảy nắng vàng, gió nhẹ, nước hồ Mạc xanh mơn man và tất cả đều háo hức cho một buổi tối quây quần.

Tớ sẽ kể các cậu nghe...
Về một buổi chiều hò reo, cổ vũ đến lạc giọng, tất cả vì thể thao, nơi mà ở đó mọi khoảng cách đều bị xóa bỏ bởi 2 chữ "Đồng đội"

Tớ sẽ kẻ các cậu nghe...
Về một buổi tối bên nhau, hát cho nhau nghe những tiết mục Made by you. Những phong trần các cậu đã gặp trên đường phượt chợt hóa thân vào những hồn nhiên và đầy nhiệt thành trên sân khấu. Tớ sẽ không quên cái cảm giác "sởn cả da gà" khi thấy tên FANWAVE nhà mình được xướng lên và mặc dù hầu hết những bức ảnh đang chạy trên slide không có mặt tớ nhưng tớ vẫn thấy tự hào vào ấm áp vô cùng vì những người bạn - là các cậu. Một đêm quậy tưng bừng và khi sớm mai thức dậy, chầm chậm đi ven theo hồ Mạc đã thấy nhiều hơn những gương mặt quen, nhoẻn cười chào nhau, cảm giác thật đáng yêu.

Một vài kỳ Đại hội qua đi, mỗi người một cảm xúc, một đánh giá và cho dù năm nào cũng để lại những hạt sạn thì tớ cũng không còn care nữa. Bởi được ở bên bạn bè, được Đắm, được Say là đã được Hạnh Phúc.

Hạnh phúc lang thang.

Hay quá Mẩu ơi

vanbastenbk

You are not alone
Các bạn cứ dìm hàng, do trận ck bóng đá 2 đội oánh nhau nên BTC đã trao cúp cho FW do là đội fairplay nhất, hình ảnh đây nhá :D

Last edited:

Linh_LL

Sống Chậm
2 đội thì mải đánh nhau, trọng tài khán giả mải can ngăn, tự dưng 2 thằng FW lơ ngơ ở ngoài "thịt" đc cái cúp ngon ơ =))

Hôm nay đi sớm tranh thủ coi ảnh. Coi xong thèm cbn quá cơ

Ku Tùng homatu đi nữa à. Ặc thấy hết toàn bộ ae, nhìn chưa thấy egq của Linh LL, kiêm cháu gái mới tuyển của mềnh. Cho cái ảnh tập thể phát nào ae, để coi có chiến sỹ núp lùm nào đi theo hem:x

Mà đội hình ae FW kì này thấy toàn bợm nhậu của nhà mình k nhá (thế mà mình lại k đi dc chứ)8->

2 đội thì mải đánh nhau, trọng tài khán giả mải can ngăn, tự dưng 2 thằng FW lơ ngơ ở ngoài "thịt" đc cái cúp ngon ơ =))

Ghê vậy cơ à.

quanco87

Đchi này hôm trc làm xế cho Mùa thì phải, chả sang giao lưu, tợp với ae mấy phát còn j :D

Dạ vâng ! chính là em .....rượu nhà các bác ngon thật ạ , thêm nữa chị ôm được bác dugia vơi quanggia khen là ôm chuẩn và có độ lì cao khi 3 xe phi từ HN về ĐH với tốc độ dư vậy ạ =))

shhanoi

Member
sau một buổi chiều vật vã up ảnh tại cơ quan.....em đã up ảnh fanwave nhà mình lên facebook của em rồi đó ạ....

ohyeahgru

Active Member
Dạ vâng ! chính là em .....rượu nhà các bác ngon thật ạ , thêm nữa chị ôm được bác dugia vơi quanggia khen là ôm chuẩn và có độ lì cao khi 3 xe phi từ HN về ĐH với tốc độ dư vậy ạ =))

À, mình cũng đã kịp rao nưu vài chén.